อยากพูดถึงแก๊ง Ba Gamnan สักหน่อยครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย item99, 5 ธันวาคม 2007.

1. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คือเราจะพบกับพวกมัน2ครั้งใช่มั้ยครับแต่ครั้งแรกที่เจอเนี่ยเจอที่เหมืองเวทมนต์ลูซูแต่ผมเอาชนะมันไม่ได้เลยครับเล่นรอบแรกเก็บเลเวลประมาณ24ยังแพ้มันเลยครับรู้สึกพวกมันจะมี4ตัวเลเวลประมาณ 11-12 ต้องหนีอย่างเดียวเลยผมว่าเลเวลต้องสัก30ขึ้นไปน่าจะปราบมันได้เพื่อนๆมีใครปราบมันได้หรือเปล่าครับแล้วถ้าปราบแล้วจะมีเหตุการณ์เสริมหรือเปล่าครับ
  2. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เอ ครั้งแรกรู้สึกวิ่งหนีไปเลยก็ได้นะ แต่ถ้าเก่งพอก็ฆ่ามันตรงนั้นก็ได้

ถ้าปราบได้ก็ไม่มีเหตุการณ์อะไรเสริมนี่ครับ
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ครั้งแรกซัดมันได้เลยก็จริงครับ ถ้าเล่นใน strong mode ของinter จะฟัดมันได้ ชนะมันก็หนีไป เราก็ไม่ต้องจ้ำอ้าวออกมา แต่ท่านชายราสเลอร์ก็ยังคงเผ่นไม่เห็นฝุ่นไปแล้ว
  4. Ayanami

Ayanami New Member

EXP:
    122
    0
    0
    ผมเล่นรอบ 2 ใน eng เลเวลประมาณ 20 หน่อยๆ มีมิสนัคหมดทุกคนชนะได้ครับ
    รอบ 3 ใน Inter สูตรเดิมใช้มิสนัค ก็ชนะได้ครับ แต่ถ้าสู้ธรรมดาคงไม่ไหวแฮะ
  5. juniorsmart

juniorsmart New Member

EXP:
    10
    0
    0
    ปราบมันได้ก็ไม่เห็นจะมีอะไรเกิดขึ้นหนิครับ

แค่มีฉากมันหนีไปแค่นั้นเอง

Share This Page