สงสัยเกี่ยวกับการ์ตูนจีน

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย ffpokemon, 5 ธันวาคม 2007.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86

อ้าว ถ้างั้น ใครเป็นคนอ่อยลิโป้ล่ะครับ อย่าบอกนะว่า อ่อยแบบ ชาย ฉะ กัน แล้วพวกเกย์ก็แย่งกันจีบเตียวเสี้ย สยองแฮะ... :D

หงสา ผมไม่เคยอ่านนะแต่ดูภาพแล้วผมว่าวาดสวยดีนะครับ จัดเฟรมก็ดูสนุกดีนา

กลับเข้าเรื่อง ไม่รู้จริงรึเปล่า แต่ผมเคยได้ยินว่า ลานเส้นการ์ตูนจีน
    ดัดแปลงมาจากลายเส้นคนเขียนท่านหนึ่งขอญี่ปุี่น แล้วก็ดัดแปลง ต่อๆ กันไปจนกลายเป็นเอกลักษณ์จีนไป ใครยืนยันหรือปฏิเสธ ข้อนี้ได้ชาวยชี้แจงหน่อยครับ
  2. tasaki13

tasaki13 New Member

EXP:
    71
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เตี้ยวเสี้ยน ในเรื่องจริงๆแล้ว คือเสี่ยวม่านเด็กในแก๊งซากทัพปลอมตัวไงครับ
    จริงแล้วเสี่ยวม่านเป็นผู้ชาย =[]= แต่พิการอะไรสักอย่างจนมีหน้าตาเหมือนผู้หญิงครับ - -"

Share This Page