[FF7] คลิป ฮาๆ แอริส ปะทะ เซฟี่

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย cdaz, 8 ธันวาคม 2007.

1. Zack

Zack New Member

EXP:
    15
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ยังไม่เคยดูเลยครับ ฮามากเลยครับ
    ปล.แอริธโกงจริงๆ
  2. yokata

yokata New Member

EXP:
    6
    0
    0
    อิอิ ขอบคุณสำหรับคลิปแจ่มๆ ดูแล้วอารมณ์ดี ^^
  3. Kazeth

Kazeth New Member

EXP:
    57
    0
    0
    ไม่ไหวแล้วอันสุดท้ายฮามากมาย ฮาจนชาวบ้านหาว่าผมบ้า ที่แท้ป๋าเซฟี่ก็เป็นลูกติดแม่เหรอเนี่ย!!!

กร๊ากกกกกกก ถูกตบได้สะใจดีแท้ ^ ^
  4. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    เอ่อ....แม่คุณ!!!

นี่สินะสาเหตุที่เธอถูกลอบแทงข้างหลังตายไปตั้งแต่แรกๆ = =
  5. Moidixmois

Moidixmois New Member

EXP:
    51
    0
    0
    ขอบคุณมากๆจ้า นานๆจะได้ดูอะไรฮาๆ
  6. art15080

art15080 New Member

EXP:
    23
    0
    0
    ตอนที่แอจังตายคลาวด์มันเอาไปแช่นําด้วยความโกรธว่ามืงเอาตรูมาแช่นําทำไมไม่อยากเป็นผีพรายก็เลยลุกขึ้นมาพร้อมกับโกงลิมิตพอมาหาคลาวด์ คลาวด์พอเห็นคนตายมางี้ก็ช็อกคับตายแทน แต่มีคนใช้ฟีนิก ดาวน์ช่วยให้คลาวด์ลุกมาได้แต่ก็เอ๋อ จากนั้นแอจังก็ได้เวลาแก้แค้นด้วยพลังแห่งผี(โกงลิมิต)

พอเซฟคุงใกล้ตายมันก็เลยบอกว่า"คนสวยจ๊ะอย่าทำเลยไม่ดีนะจะผิดกดหมายข้อหนึ่งล้านวงเล็บ2ล้านบรรทัดที่1แสนข้อหาฆ่าหนุ่มหล่อผมยาวตาย"

แอจัง:ใกล้ตายแล้วยังพูดมากอีกย้ากกกกกกกกกกก
    เซฟคุง:อย่าเลยจ้ะเห็นแก่หนุ่มหล่อตาเขียวๆเหมือนงูคนนี้เถอะจ้ะ
    แอจัง:งั้นเราไปฮานีมูนกันน่ะ
    เซฟคุง:(รอดแล้วตรู)
    แอจัง:แต่ก่อนอื่นไปใส่ชุดก่อนเลยไอหัวหงอก

แล้วก็คลิป3

Share This Page