แจกครับ [320 kbps] Single: ai no theme (Theme of Love) FFIV

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย ponkung, 8 ธันวาคม 2007.

1. ponkung

ponkung ก็แค่ Oldschool Player ที่ขุด FF VII-X มาเล่น

EXP:
    30
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    ลอง upload ครั้งแรกกับ zshare นะครับ

เป็น Single ที่นำเพลงรักในอดีตอีกเพลงของ Final Fantasy มาทำใหม่ ทั้งแบบดนตรีบรรเลง และแบบมีเสียงร้อง พร้อมทั้งต้นฉบับดั้งเดิมน่ะครับ

Ida Megumi & Uematsu Nobuo - nintendo ds FINAL FANTASY IV Theme Song Single - Tsuki no Akari - Ai no Theme
    (Theme of Love)

Release Date: 2007-12-5

Tracklist:
    1. Tsuki no Akari -FINAL FANTASY IV Ai no Theme-
    2. Ai no Theme -DS version-
    3. Ai no Theme -SFC version-
    4. Tsuki no Akari -FINAL FANTASY IV Ai no Theme- (Karaoke)

ต้นฉบับจากหอสมุดโตเกียวเป็นไฟล์ประเภท FLAC แต่ผมเอามาแปลงเป็น MP3 เพื่อสะดวกต่อการใช้นะครับ (รวมทั้งการจัดเก็บไฟล์ไม่เปลืองพื้นที่ด้วยครับ)

http://www.zshare.net/download/5455133e266e87

Credit: หอสมุดโตเกียว และ Seed ทุกท่านครับ ...

EDIT: ก่อน Post ไม่เจอกระทู้แจกของคุณ WallSky ถ้ายังไง Staff จะลบก็ได้นะครับ ...
    ของคุณ WallSky เป็น FLAC ที่เป็นต้นฉบับของที่ผมนำมาแปลงเป็น mp3 นะครับ ไฟล์เลยมีขนาดต่างกันครับ
    ปล. ไม่ได้ตั้งใจปั๊มกระทู้จริงๆนะครับ ... ขอโทษด้วยที่แจกซ้ำครับ ...
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    โอ้ ขอบคุณนะคะ ^^"

ตอนแรกเห็นเป็น FLAC เปิดไม่ได้เหมือนกันค่ะ ขอรับแบบ Mp3 ไปแล้วกันนะคะ
  3. wasseryharp

wasseryharp New Member

EXP:
    33
    0
    0
    วิ่งมารับบ้างค่า~
    ขอบคุณมากๆเลยนะ ^_~
    ชอบโหลดเป็น mp3 มากกว่าน่ะคะ เปิดฟังก็ง่าย เอาไปลงเครื่องเล่นเพลงติดตัวก็สะดวก~
  4. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เพลงไพเราะมากมายครับ ฟังเเล้วนึกถึงในอดีต *-*
  5. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    ขอสูบด้วยค่าาา ชอบเพลงนีตั้งแต่เล่นภาค4แล้้ว หวานจริงๆ
  6. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ขอบคุณที่เอามาแจกนะครับ :D
  7. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ขอบคุณที่อุตส่าห์แปลงแล้วอัพโหลดให้ครับ :china:
  8. WHITEHOLY

WHITEHOLY New Member

EXP:
    30
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้ต้องโหลดFF ใหม่หมดเลย ที่เคยโหลดไว้อะไรเป็นอะไรไม่รู้ มั่วไปหมด
  9. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    ขอบคุณครับ ผมเก็บ MP3 แล้วกัน

ยังไงก็ไมไ่ด้หูทองคำอยู่แล้ว
  10. elfy

elfy New Member

EXP:
    13
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับเวอร์MP3นะครับบบบบบบ ว่าแล้วก็โหลดต่อ
  11. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    เพลงช้าอีกเพลงแล้วสินะ=w='~ อยากเห็ฯเพลงธีมประกอบร้องแบบร็อคๆมั้งอะไฟนอลจ๋า=[]=~~~(เหอๆ)

ขอบคุณครับ

Share This Page