ช่วยบอกหน่อยค่ะ...

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Kadaj, 9 ธันวาคม 2007.

1. Kadaj

Kadaj New Member

EXP:
    28
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    พอดีเราเพิ่งซื้อโมเดลมาใหม่ แต่ไม่อยากให้ฝุ่นเกาะเลยคิดจะซื้อกระจกมาครอบตัวโมเดลไว้...ฐานของโมเดลเป็นรูปวงรีอีก...ใครพอจะแนะนำร้านซื้อได้บ้างค่ะ
  2. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ผมเคยเห็นที่เซ็นทรัลบางสาขามีกล่องพลาสติก 4 เหลี่ยมขายในแผนกของเล่นอ่ะครับ
    ถ้าฐานมันเป็นวงรีนี่ คงต้องลองไปเดินดูหาไซส์มันอ่ะครับ

ตามร้านที่ขายพวกโมเดลหรือพวกหุ่นที่มีจากาปองให้สะสม ผมว่าร้านอย่างนั้นก็น่าจะพอมีขายนะครับ
    สะพานเหล็กก็คงจะชัวร์หน่อยละมั้ง...
  3. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    นอกเรื่องซักหน่อย แต่ Sig เจ้าของกระทู้ใหญ่มากนะคับ ช่วยลดขนาดลงด้วยนะคับ

Share This Page