[ไว้อาลัย] ให้กับ Big D2B. . .

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Angelnoballad, 9 ธันวาคม 2007.

1. Jinx

Jinx New Member

EXP:
    58
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ความตายทำให้เราเห็นคุณค่าของชีวิต...สิ่งที่แยกความดีงามออกจากความเสื่อมของร่างกายอันไม่จีรัง...

สักวัน...เราเองก็จะได้ร่วมทางไปกับความตายเช่นกัน...

สุดท้ายนี้ก็...ขอให้ไปดี...
  2. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    รู้ข่าวตอนอยู่ภูเก็ต(ไปเที่ยว)วันที่เก้าตอนสายๆ วันเกิดเพื่อนผมพอดีเลยนะนั้น = =''

อาลัยให้แก่แฟนคลับที่ลงทุนโดดเรียน ไปเคารพศพ เด็กดีไม่ครวลอกเลียนแบบนะครับ
  3. repeat

repeat Member

EXP:
    112
    0
    16
    ก็ไปสบายแล้วครับ

Share This Page