ผลิตภัณฑ์ป้องกันการถูกข่มขืนในอัฟริกาใต้...

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย shuu, 10 ธันวาคม 2007.

1. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ถ้าต้องให้ผู้หญิงใส่ไว้ตลอดเวลาเพื่อป้องกันการถูกข่มขืน(เพราะไม่รู้จะเกิดเหตุเมื่อไร)
    คงไม่สบายตัวแน่ๆ เลยนะ =A=)"

ps. พกปืนง่ายกว่าไหมครับ :p
  2. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    น่ากลัวจัง แต่น่าเอาเข้ามาในไทยเป็นอย่างยิ่ง
  3. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0

คือว่า... แล้วคุณผู้หญิงเขาใส่เครื่องมือที่ว่านี่อย่างไรหรือคะ

แล้วมันทำงานยังไงหรือคะ ... แบบว่า ตัดฉับ... ?? หรืออย่างไรกัน

=[]= สยอง (ปนสะใจเล็กๆ)
  4. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ...............แล้วใครมันจะยอมใส่ล่ะน่ะ = =""

คิดสภาพแล้วสยองแทน
  5. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    นึกภาพตอนที่คนร้ายติดกับมันแล้ว.......(ไม่คิดดีกว่าแฮะ)
  6. repeat

repeat Member

EXP:
    112
    0
    16
    เยี่ยมมากครับ มันก็ควรมีมาตั้งนานแล้ว อย่าไปว่าโหดเลยครับ เพราะไอ้คนที่โดนก็คือคนที่ข่มขืนคนอื่นเค้า มันก็สมควรโดนอยู่แล้ว
  7. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ผมสงสัยว่า.,.,. มันจะดึงออกได้เหรอครับ ในเมื่อโดนหนามตำแล้ว :p
  8. ShadowKung

ShadowKung New Member

EXP:
    58
    0
    0
    พอใช้แล้ว คงโดนข้อหาฆาตกรรมสินะ....เอิ๊ก

ถ้าพยายามดึงออกมา จะเป็นยังไงอ่ะนั่น=[]= ไม่อยากจิ้น

...

ผมว่าก็ดีนะ.....กันไว้ดีกว่าแก้ แย่แล้วจะแก้ไม่ทัน =A=

ผู้หญิงคงต้องมี 2 อัน....ประตูหน้าประตูหลัง....
  9. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    เท่าที่ดูจากขนาดแล้วคงไม่ต้องใส่ลึกมากหรอกครับ (แล้วก็คงไม่ต้องใส่ตลอดวัน แค่ช่วงที่น่าจะมีความเสี่ยง เช่นเดินผ่านที่เปลี่ยว)
    กะว่าถ้ามีใครเอาอะไรแหย่เข้าไป แล้วพอดึงออกมาก็จะโดนหนามเกี่ยวให้ได้ จ๊าก~~! ทันที
    แค่ปลาย ๆ ก็โอเคแล้วเนอะครับ? ท่านชาย
  10. Atarukun

Atarukun New Member

EXP:
    23
    0
    0
    แล้วถ้าสาวเจ้าเกิดอยากมีอะไรกับเขาบ้างนี่ก็ไม่ได้เลยอ่ะดิ เพราะจะเอาออกได้ต้องผ่าตัดเท่านั้นนี่.....

แล้วผมว่าแบบนี้น่าจะอันตรายสำหรับผู้หญิงมากกว่าอีกนะ เพราะถ้าคนข่มขืนโดนล๊อคไอ้นั่นไว้แบบนี้ ผมว่าสิ่งแรกที่มันจะทำก็คือทำร้ายเจ้าทุกข์ล่ะครับ
  11. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอ่อ ทำร้ายเจ้าทุกข์หรอ... ดิ้นมากๆ จะยิ่งบาดลึกมั้ยอะคะ ^^;
  12. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    = ='' เจ็บไหมนั้น...
  13. HIHO

HIHO New Member

EXP:
    44
    0
    0
    สตรีมีที่แต่งงานแล้วก็ใช้ไม่ได้สิคะ

โดนขมขื่นก็ไม่เป็นไรเหรอ?

สำหรับข้าพเจ้า

เวลาประจำเดือนมามันจะทำยังไงหล่ะเนี่ย = = เลือดคั่งเรอะ

งงแหะ = =
  14. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ผ่าตัดผู้ชายครับ หนามจะปักใส่ไอ้นั่น ซึ่งต้องผ่าตัดเอาออก ไม่ใช่เย็มติดใส่ตรงนั้นของคุณผู้หญิงนะ( ถ้าวิธีนั้น แอฟริกาเค้ามีพิธีเย็บช่องคลอดอยู่แล้วครับ ) แต่ผมว่าถ้าไม่โดนรุมกด ไม่มีทางลุกมาทำอะไรได้หรอก ครับ จุดนั้นจุดโจมตี เข้าไลฟ์พอยต์เลยนะ(เคยเล่นบอล แล้วเพื่อเตะโดนจุดยุทธศาตร์ Hp Mp เหลือ 0 เลย)
  15. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    ที่ต้องผ่าน่ะ สำหรับฝ่ายชายครับ เพราะด้านที่สัมผัสกับของฝ่ายหญิงน่ะ มันไม่มีหนาม
    แล้วลองถ้าโดนล่ะก็ แค่ยืนให้อยู่ก็น่าจะใช้เวลารวบรวมพลังใจสักหน่อยล่ะ ไม่มีแรงเงื้อมือหรอกมั๊ง

EDIT: อ๋ะ ช้าไปหน่อย... ตอบเหมือน ๆ กับคุณข้างบนเลย :)
  16. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ไอ้นั่นของท่านชายเป็นแหล่งรวมเส้นประสาท และเป็นเนื้อที่อ่อน เป็นฝีขึ้นมานี่ แทบอยากจะร้องไห้ แล้วถ้าโดนหนามทิ่มล่ะ? แน่นอนว่า ต่อให้คุณถึกเป็นฟาย ยังไงๆก็ต้องน้ำตาเล็ดล่ะ

อาจจะถึงกับลงไปนอนกองกับพื้นดิ้นพราดๆๆๆๆๆ ชัวร์

Share This Page