ซื้อบทสรุปเกม Final Fantasy X เเละ XII กับ จอย Analog USB

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย hoomupoo, 11 ธันวาคม 2007.

1. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ใครมีบทสรุป Final Fantasy X เเละ XII กับ Analog USB ที่ไม่ใช้เเล้วช่วยเอามาขายให้ผมหน่อยนะครับ คือเเถวบ้านผมหาซื้อไม่ได้เลยครับ (ตจว.ก็งี้เเล่ะ T-T)

1.บทสรุป Final Fantasy X ภาค Inter (ตามรูปนะครับ)

2.บทสรุป Final Fantasy XII ของ YK Group ที่ราคาปก 180 บาทอ่ะครับ (ที่รู้สึกมี 500 กว่าหน้าอ่าครับ )

3.จอบ Analog USB ที่ต่อกับคอมพ์ครับ (สั่นหรือไม่สั่นก็ได้ครับ ขอเเค่มีปุ่ม Analog ทั้ง 2 ข้างเป็นพอครับ เเละสามารถกดปุ่มทุกปุ่มได้เป็นอย่างดีครับ)

คนที่จะขายผมขอให้มีทั้ง 3อย่างเลยนะครับ ทั้งบทสรุป 2 เล่ม + จอย Analog ครับ หรือใครมีเเค่บทสรุปทั้ง 2 เล่มเอานะครับ

ใครจะขายลงรูปถ่าย ราคา เบอร์ติดต่อกลับไว้เลยนะครับ จะเข้ามาเช็คบ่อยๆครับ
  2. hoomupoo

EXP:
    171
    0
    0
    ใครมีช่วยขายให้ผมหน่อยนะครับ อยากได้อ่า (หาซื้อไม่ได้เลยจริงๆครับ T-T ) หรือใครมีเวปขายบทสรุปเเล้วก็จอย Analog USB ก็ช่วยบอกด้วยนะครับ จะขอบคุณมากครับ
  3. satansatan

satansatan Guest

เว็บคลิกตามนี้เลยครับ ถ้าอ่านอังกฤษออกก็ไม่มีปัญหา

www.konnarak.af *-*
  4. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    0
    0
    ผมก็เคยมีซื้ออยู่เหมือนกันแต่ตอนนี้คนเก็บของเก่าเก็บไปเล่นแล้วอ่ะครับเพราะมันเก่ามากแล้ว
  5. hoomupoo

EXP:
    171
    0
    0
    ไม่มีใครมี บทสรุปทั้ง 2 เล่มเลยหรอครับ (ไม่เอาจอยก็ได้เเต่อยากได้บทสรุปทั้ง 2 เกมมากเลย) ใครมีเเล้วไม่ได้ใช้ช่วยเอามาขายให้ผมหน่อยนะครับ หรือใครเห็นร้านไหนขายช่วยฝากซื้อมาผมหน่อยก็ดีนะครับ (ตจว.เซ็งอีกตามเคย)
  6. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    คือผมว่าคนมีนะมีครับ แต่คนที่มีแล้วอยากจะขายต่อนี่สิ....
  7. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ลองบอกจังหวัดที่อยู่สิคะ เผื่อสมาชิกคนไหนอยู่จว.เดียวกันแล้วรู้แหล่งน่ะ
    (ตอนแรกอ่านข้าม เกือบแนะนำเดอะมอลล์บางกะปิไปแล้ว เดือนก่อนเห็นยังมีวางอยู่^^")
  8. hoomupoo

EXP:
    171
    0
    0
    ok ครับ ตอนนี้มีคนช่วยผมหาซื้อ บทสรุปให้ได้เเล้วครับ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับน้ำใจของทุกท่านนะครับ
  9. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    0
    0
    ถ้าไฟนอล10 เนี่ยบทสรุปตั้งแต่ปี2001แล้วนะครับอาจจะหาซื้อยากหน่อยครับต้องสั่งซื้อทางธนาณัติอ่ะครับซื้อกับบริษัท yk group โดยตรงเลยแต่ถ้าเป็นไฟนอล 12 ยังหาซื้อได้อยู่ครับเกลื่อนกลาดเลย ทั้งภาคญี่ปุ่น อังกฤษ อินเตอร์ ครับ

Share This Page