Zidiac Spear FF XII ^0^ ที่ต้องการครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย item99, 12 ธันวาคม 2007.

1. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    และแล้วผมก็ได้มันมาแล้วครับผมนั่งเล่นรอบสองแล้วก็ไม่ได้เปิดหีบต้องห้ามเลยสักกะหีบเดียวพอเล่นไปถึงตอนสู้กับ King Bomb ที่ป่าซาลิก้าผมก็ไปเก็บหอกเลยครับ เสริมครับผมคิดว่าถ้าเราพลาดเก็บหอกรอบแรกมาแล้วมาเก็บที่เหมืองเฮนเน่เนี่ยผมว่าเล่นใหม่คุ้มกว่านะครับเพราะว่าถ้าจะเก็บที่เฮนเน่1/1000เล่นใหม่ดีกว่าครับ
  2. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ถ้าเป็น Inter มันซื้อได้นี่ครับ

มันมีธนูที่สุดยอดยิ่งกว่านั้นอีกนี่.....

v
    v
    v
    ผมกล้ารับประกันว่าเกินปี ครับ ผมหามา 3 เดือนละ ได้มีอันเดียวเอง - -*
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ^ ธนูเซย์เทนกราทครับ (หรือใครจะอ่านไซเทนกราทก็แล้วแต่) รายละเอียดอ่านที่ Faqs ของพี่อัลนะ

ปล. ถ้าคิดจะเอา 99 อันเพื่อความสุดยอดของเซฟล่ะก็ํ พยายามหน่อยละกันนะ นานชัวร์
  4. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ถ้าคิดจะเอา 99 ผมว่าอย่าไปพยามเลยดีกว่า เอาเวลาไปทำอย่างอื่นเถอะ ได้อันนึงก็จะอ้วกแล้ว
  5. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113

ザイテングラート (Zaitengrate) ที่เป็นชื่อเทือกเขาด้านตะวันตกของเทือกเขาโฮทากะ อ่านอย่างถูกต้องว่าไซเทนกราทครับ

อ้างอิงจาก : คลิ๊ก
  6. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    อ้าว หรอ เห็นใน faqs ของ gamefaqs มันเขียน seitengrate อ่า แต่ไม่ต้องไปสนหรอกเนอะ ชื่อเพี้ยนไปหน่อยไม่เป็นไรหรอกมั๊ง

Share This Page