[Pantip] ดูข่าวงานศพบิ๊ก D2B แล้วอยากจะด่านักข่าวจริงๆ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Behemoth, 13 ธันวาคม 2007.

1. shinkyoto

shinkyoto Well-Known Member

EXP:
    580
    ถูกใจที่ได้รับ:
    3
    คะแนน Trophy:
    88
    ว่าไปนั้น แต่เราก็ยังบริโภคข่าวสารที่ได้มาอย่างไม่เหมาะสม(ในสายตาหลายๆคน) กันแบบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

(อ้าวตายแล้วหรือ น่าเสียดาย (ว่าแล้วก็เปลี่ยนไปดูราคาน้ำมันต่อ))

มันเป็นเรื่องช่วยไม่ได้ไปแล้วนี่ครับ
  2. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    อย่าว่าแต่นักข่าว บางคนที่แห่กันไปตามกระแส แล้วแต่งตัวไม่เรียบร้อยกัน(แต่ตอนนี้ก็โอเคแล้วเนอะ)
    เค้าเป็นคนดังคงต้องทำใจอย่างเดียวละนะ ไม่มีความเป็นส่วนตัวเลย

ปล. ตอนรู้ข่าวพี่เค้าเสีย แอบช็อคถึงจะไม่ได้ชอบอะไรมากมาย
    ขอให้พี่ไปสู่สุคตินะคะ
  3. DDP

DDP New Member

EXP:
    38
    0
    0
    อ่านแล้วชวนให้รู้สึกแย่...

การทำงานให้ดีก็เป็นสิ่งสำคัญ...
    แต่ความรู้สึกของผู้คนก็สำคัญไม่แพ้กันฮับ...
  4. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    เห็นแล้วอนาจใจกับวงการสื่อจริงๆ
  5. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    ข่าวดีๆพอว่า นี่มันข่าวงานศพนะครับ จะให้เขาไปกอดไปหอมศพเป็นว่าเล่นได้ไง ไม่ใช่ถ่ายละครนะครับ

อย่างที่หลายๆrepว่ามาน่ะแหละ ฝีมือไม่ดีเองที่ถ่ายไม่ทัน
  6. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    อย่างนี้มันดีแต่หาผลประโยชน์ใส่ตัวสินะครับ
    น่าจะให้หนังสือสมบัติผู้ดีคนละเล่ม

Share This Page