***เทรลเลอร์ใหม่ภาคXIII versusXIII ในที่สุด!!

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย taepoppuri, 15 ธันวาคม 2007.

1. romeo

romeo New Member

EXP:
    98
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ทำไม่ Heartless ภาคนี้หน้าตามันแปลกๆอ้ะยิงปืนได้ด้วย :D

ปล. ใครมีเพลงที่ใช้ประกอบ Trailer ของ Versus มั่งครับชอบอ่ะ
  2. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    มันใช่Heartlessซะที่ไหนล่ะท่าน -_-;
  3. taepoppuri

taepoppuri Member

EXP:
    480
    2
    18
    เพลงมีแต่แบบที่ripมาจากเทรลเลอร์นะคะ เอามะ เสียงเอฟเฟกต์กระจุยกระจาย 5555+
  4. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    ผมมีลิงค์ดู MV เพลงประกอบ Final Fantasy XIII อ่าครับ ลองเข้าไปดูครับ (เพลงมันส์มากๆครับ)

<!-- m -->http://video.mthai.com/player.php?id=13M1174185386M0<!-- m -->
  5. storboy

storboy Active Member

EXP:
    585
    0
    36
    ตอนแรกฟังธีมเพลงของVersus13
    เฮ้ยทำนองของจูคังคิซังป่าวฟะ ผมฟังแล้วคล้ายคล้ายช่วงนึงอะ
  6. sorakung

sorakung New Member

EXP:
    16
    0
    0
    ใครว่าละ คุณไลท์นิ่ง เขาเป็น โนบอดี้ ของของ คลาว ตังหาก ...

:E
  7. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    T T'' นั่งดู ทิลเลอร์แล้วทำหน้าเศร้า...เก็บเงินซื้อ P3 [3P???]

เฮ้อ...มองหน้าเจ้าชายขี้เซา...อิจฉามันฟระ หล่อมากนักรึไงห๊ะแกอ่ะ+

สาวกรี้ดกันทั่วโลกเลยนะ = =''
  8. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ข่าวฝากนิดนึง เมื่อวานนี้เว็บไซท์ FF-XIII.net ได้เปิดให้ดาวน์โหลด HD Trailer ของ Final Fantasy XIII แล้ว ทว่ากลับเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันขึ้นเมื่อมีผู้เข้ามาโหลดเทรลเลอร์ของเกมไปมากกว่ากว่าที่คาดการณ์ไว้ จึงทำให้เซอร์เวอร์ของเว็บไซท์ FF-XIII.net ระเบิดตูมและล่มไปเรียบร้อยโรงเรียนกัลบาเดียแล้ว จนถึงบัดนี้เว็บมันก็ยังไม่มีท่าทีที่จะฟื้น...ขอทุกคนช่วยกันสงบนิ่งและไว้อาลัยให้กับเว็บไซท์ที่สละชีพเพื่อชาวโลก 3 วินาที...

ป.ล. เว็บมันระเบิดตอนผมกำลังโหลดๆ อยู่พอดี..อาเมน
  9. hoomupoo

EXP:
    171
    0
    0
    เค้าเปิดเวปใหม่เเล้วครับ นี่ครับ ลองเข้าดู อันเก่ามันเจ๊งไปเเล้ว อิอิ

<!-- m -->http://finalfantasy-xiii.net/<!-- m -->
  10. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    ไอ้เว็บนี่มันอยู่ของมันมานานแล้วนี่ครับ ไม่ใช่ว่าพึ่งเปิดใหม่หนีภัยเซอร์เวอร์ระเบิดนี่ครับ staff ของเว็บก็ไม่ใช่ชุดเดียวกันกับที่ทำเว็บ FF-XIII ด้วย ผมเห็นข่าวเก่าบางอันที่เว็บ FF-XIII มีไอ้เว็บนี้ก็ไม่มี แล้วอย่างข่าวล่าสุดที่เค้าเปิดให้โหลดไฟล์ HD Trailerไอ้เว็บนี้ก็ยังไม่มีเหมือนกัน
  11. hoomupoo

EXP:
    171
    0
    0
    อ้าว ไม่ใช่อันเดียวกันหรอครับ สงสัยผมคงเบลอ อิอิ

เเล้วอันไหนเป็นเวปหลักของ Final Fantasy XIII ครับเนี่ย :roll:
  12. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    ทั้งสองเป็นแฟนไซท์ทั้งคู่ครับ

เว็บหลักของเกม SQEX ยังไม่ได้ทำเลย...เว็บมันจริงๆ ต้องชื่อขึ้นต้นด้วย http://www.square-enix.co.jp/ff13 แหละครับ (ไอ้ตรงที่ต่อจาก jp อาจเปลี่ยนแปลงได้) ซึ่งตอนนี้ SQEX ยังไม่ได้ทำขึ้นมาเลย....

Share This Page