ตามกันมาติดๆ กับเทรลเลอร์ของ Final Fantasy Versus XIII !!!

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 15 ธันวาคม 2007.

1. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อยากได้เครื่อง ps3 แล้วอ้า
  2. VersUsXIII

VersUsXIII New Member

EXP:
    89
    0
    0
    เท่มั่กมาก พูดได้คำเดียวว่า"เท่" >////<
    กราฟฟิคอลังการงานสร้างจริงๆ ชอบที่เสียบแล้วมีเลือดออก หึหึหึ
    แต่เฮียแกเหมือนตัวร้ายจริงๆนะแหละ=_=" ออกมาไล่ฆ่าคนที่รบกวนเวลานอน 5555+
  3. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    ดูแล้วมันสุดยอดมากเลยค่ะะะะะะะะะะะะะะะะะ โอ้ววว พระเอกหล่อ(สวย)เกินไปแล้ววว
  4. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    เวรกำ ดูกับ Media Classic แล้วกุกกักมากมาย ทำไงดี..... TwT

แต่ขอบคุณที่ให้สูบกันนะ >w<
  5. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    Get! หุๆ = ='' ตอนนี้เพื่อนที่โรงเรียนผมคลั่งไอ้หมอนี่มากเลย ดูไปดูมาผมว่าเหมือนคลาวด์จริงๆนะ = =
    ปรับสีผมสีตานิดหน่อย เออ ใช้ได้
  6. uzausa

uzausa New Member

EXP:
    26
    0
    0
    ขอบคุณค่าบอนคุง x3
    ทำไมดูไปดูมาสลับกันไลท์นิ่งหน้าแมนกว่าองค์ชายอีกอ่ะ - -
    Square ช่างทำเกมเรียกแขกจริงๆ orz..

เอ่อ..เราว่าหน้าเหมือนริคุแต่ท่าทางเหมือนโรคุนะ - -
  7. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    เราไปดูในทูบแล้ว..

ตอนตานี่นั่งในรถเรานึกถึงน้องตาว(คอสเพลเยอรฺ)ตะหงิดๆ(ถ้าน้องเขาคอสก็ดีสินะ)
  8. glinda

glinda New Member

EXP:
    37
    0
    0
    ดู HQ มาแระ ชอบไลท์นิ่งคนสวยมากกว่าคุณชายขี้เซาซะแล้ว เราว่าไลท์นิ่งน่ารักอ่ะ ส่วนคุณชายขี้เซา file HQ ทำให้เสื้อผ้าของคุณชายดูดีมีชาติตระกูลขึ้นมามาก มีลายหรูๆผ้ามันๆปิ๊งๆ ใส่เที่ยว RCA ได้ไม่อาย

แต่ทั้ง 2 Trailer ดูตัวตัวละครเก่งเทพมั่กๆ แล้วบอสจะขนาดไหนนี่ ?

แต่ยังไงก็ตาม เอา Agito ออกมาไวๆ นะ SE !
  9. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    ทั้ง 2 Trailer พระเอกและนางเอกรู้สึกจะหน้านิ่งกันทั้งนั้นเลยนะเนี่ย
    จะเท่กันไปไหนครับ
  10. prangnaka

prangnaka New Member

EXP:
    3
    0
    0
    อ๊าก...!!! ทำไมพระเอกหล่อลากดินอย่างนี้ล่ะค่ะ

เห็นอย่างนี้แล้ว อยากเล่นบ้างจัง อิจฉาคนที่ได้เล่นจังเลย T^T
  11. prangnaka

prangnaka New Member

EXP:
    3
    0
    0
    อ่า...พอได้ดูแล้วทำไมเรารู้สึกว่า

มันจะอลังการไปถึงไหนเนี่ย พอดีกันเดี๋ยวคนค่อยเล่นได้หัวใจวายกันพอดี เพราะได้เห็นตัวอย่างเนี่ยแหละ

อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :(
  12. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    ยั่วกิเลสจัง เห็นแล้วอยากเล่นทุกที
    อยากเล่นภาคทนี้ที่สุดแหละ ตัวเอกออกแบบได้ถูกใจผมมาก
    ทั้งชุด ทรงผม หุหุ
  13. botzero001

botzero001 New Member

EXP:
    22
    0
    0
    ดูกี่ครั้งกี่ทีก็ประทับใจครับ...... ;)
    ดนตรีประกอบโดนใจมากครับ... :hm:

Share This Page