คุณนะ เคยเจอ Taxi แบบนี้กันบ้างไหม

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย bankgama, 15 ธันวาคม 2007.

1. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    ถ้าคนขับแท็กซี่เป็น ยาราไนก๊า จริง ป่านนี้คงโชว์ใช้อย่างอื่นบังคับพวงมาลัยแทนมือ ไปแล้วล่ะ อิอิ :E

เท้าไง.... แหมคิดลึกไปได้

เพราะใช้มือรูดซิบอยู่ อ้าว!

[action]พลัง Y พล่านเดือด[/action]
  2. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    นึกว่าท่านอัลติมาจะเสียBlack VerginบนรถTAXIซะแล้ว
    เล่าซะเป็นคุ้งเป็นแคว น่าเอาไปลงหมวดฟิคชั่นประมาณ based on true story เลยนะคะ

ส่วนตัวไม่ค่อยขึ้นรถTAXIเพราะมันแพง อีกอย่างแม่ห้ามนักหนาไม่ให้ขึ้นคนเดียว กลัวเราตายกลายเป็นข่าวหน้าหนึ่งน่ะ 55555

ว่าแต่มาลงแถวงามวงศ์วานแถมยังขึ้นรถฝั่งตรงข้ามห้าง... อย่าบอกนะว่าอยู่หมู่บ้านชินเขตน่ะค่ะ!?!
  3. mysterykun

mysterykun New Member

EXP:
    17
    0
    0
    ดีไปที่ไม่ใช่อะไรอย่างนั้น... ^^;

อ่านไปคิดว่าจะหักมุมยังไง แต่ไม่นึกว่าจะหางานเสริมเป็นของพรรค์นั้น
  4. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ปล้นเงิน อย่างน้อยก็เสียแค่เงินล่ะครับ

แต่ปล้นความบริสุทธิ์เนี่ย มันเป็นตราบาปติดตัวไปตลอดชาติเชียวนะเออ โดยเฉพาะเมื่อเจอกับพวกยอดชายเนี่ย
  5. koon405

koon405 New Member

EXP:
    23
    0
    1
    อ่านกระทู้ซะลุ้นกว่าเล่นเกมส์ ไซเรนฮิล อีกอะ :555:
  6. zennn

zennn New Member

EXP:
    74
    0
    0
    นั่งอ่านๆมา นึกว่า เฮอๆ โดนคนขับแท็กซี่ ชวนตุ๋ยซะแล้วเจ้าแบงค์

แต่เดี่ยวนี้เล่นหากินกันอย่างนี้เลยเหรอ เมื่อก่อนเดินสะพานเหล็กยังโดนสกิดถาม"น้องโป๊มั้ยน้อง" เดี๋ยวนี้มีส่งถึงที่ แต่การจะถามนี่เค้าต้องดูหน้าผู้โดยสารก่อนสินะว่า มีความเป็นไปได้มั้ยว่าจะซื้อหนังเค้ารึเปล่า แสดงว่าแกหน้าให้มากสินะ ฮึๆ

ป.ล. เจ้าคนขับแท็กซี่คนนี้ถ้าจะถามผิดคนซะแล้ว ถามใครไม่ถาม มาถาม bank-Ultima "เจ้าพ่อ H-Game" กร๊ากกกกกกก
  7. ponkung

ponkung ก็แค่ Oldschool Player ที่ขุด FF VII-X มาเล่น

EXP:
    30
    0
    6
    เคยเจอเหมือนกันครับ เป็น Taxi ที่ติดรูปครอบครัวอยู่เต็มรถ และบรรยายความรักที่มีต่อภรรยา รวมทั้งสาบานรักลงเป็น Wallpaper ของ Taxi คนนั้นครับ

จนบัดนี้่ ผมไม่เห็นวี่แววของ Taxi คันนั้นอีกเลยครับ ...

อีกคันเป็นTaxi เด็กแนวครับ ใต้เบาะพี่เขาเอาลำโพง Bass มาใส่ ในรถติดไฟสีดิสโก้ แล้ววันนั้นพี่แกเปิดเพลง Hip Hop ตลอดทางกลับบ้านเเลยครับ

ทั้ง 2 คันผมเรียกขึ้นจากหน้าโรงแรมปทุมวัน (มาบุญครอง) ราวๆ 5 ทุ่มครับ ...
  8. hannover96

hannover96 New Member

EXP:
    881
    0
    0
    ผมเจอตรงๆเลยครับ "พี่ๆ พี่ทำประกันภัยไว้หรือยัง..."

แต่ผมเคยนั่งแท็กซี่ที่โชเฟอร์เป็นกะเทยนะ หยึ๋ย...อย่าให้พูดครับ

มันสยองยิ่งกว่าเข้าบาร์เกย์อีก...
  9. Kharl

Kharl Member

EXP:
    49
    0
    6
    สรุปคือ...
    โดนแท็กซี่ขายตรง ดีกว่าโดนแท็กซี่รูดทรัพย์
    โดนแท็กซี่รูดทรัพย์ ดีกว่าโดนแท็กซี่รูดซิป

บรึ๋ย..... :scare:
  10. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ^^; ถั่วดำ
  11. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    เอ๊อะ......... แบบนี้ก็มีด้วย..
  12. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    คิดไปไกลเลยครับ = =''

สงสัยดีไม่ดีอาจจะใช้ระบบแบบเดียวกับ Amway ก็ได้แล้วนะครับ
  13. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    อ่านตอนแรกๆนึกว่าพี่แบงค์โดน...

ฉุด..

ที่ไหนได้อ่านตรงสปอยแล้วเหมือนโดนหักหน้าเลยแฮะ

Share This Page