[มุขตลก] มุขไหนที่เคยใช้แล้วแบบ..คนตรึง!!! ตะลึงกันเป็นแถบๆ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย reedit, 16 ธันวาคม 2007.

1. zieghart

zieghart New Member

EXP:
    351
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    นั่นมัน Unzip !! ที่เป็นเวปบอร์ดอันดับหนึ่งของเมืองไทยน่ะครับ

เพิ่งจะได้เข้ามาแจมกระทู้นี้...แหม่ ยิงกันกระจาย ตกลงบอร์ด AF เราจะเอาดีกันทางปล่อยมุขแล้วใช่มั๊ยเนี่ย :D
  2. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    นั่นมัน Pantip!! พันธุ์ทิพย์ที่เป็นชื่อเกมส์โชว์ไง ... แฟน"พันธุ์ทิพย์"
  3. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ^
    ^

ที่พอตอนสิ้นปีจะรวบรวมปลากระตักที่ชนะแต่ละสัปดาห์มาค้นหา สุดยอดแฟนพันธุ์ทิพรส of the year ใช่มั้ยครับ...

เอ๋....ผมปิดวงหรอ ขออภัยครับ นึกว่า of the year จะไปต่ออะไรได้ซะอีก : ( [แอบคิดถึง metal gear : P ]
  4. undefined

EXP:
    440
    0
    0
    ... ง่า เล่นปิดวงซะงั้น แล้วผมจะต่อมุขยังไงเนี่ยพี่เฟลม ^^'' ผมขออนุญาตต่อเองนะ

นั่นมัน พันธุ์แท้!! ...พันธุ์แท้ที่เป็นเพลงหากินของ FF ตอนชนะ battle ไงล่ะ
  5. zieghart

zieghart New Member

EXP:
    351
    0
    0
    อ่านมุข mk แล้ว ถูกใจนะเนี่ย ขอรับไปใช้บ้างละกันครับ ^^

นั่นมัน Fanfare !!! เอาไว้ล๊อคห้องครับ มีหลายแบบให้เลือกสรร สองแฉกก็ได้ สี่แฉกก็ดี
  6. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    edited : เมาละเมา ...... ผิดๆ ขออภัยค่ะ
  7. Kharl

Kharl Member

EXP:
    49
    0
    6
    นั่นมันกุญแจ!!! (มั้ง.... คิดว่าถูกนะ)
    ที่เขาชอบดื่มแก้ง่วงกันตอนเช้าๆน่ะเหรอ?
  8. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    น่ะๆๆๆ นั่นมันนนน กาแฟ !!! ตะหากละคะ! กาแฟ ที่เป็นพิธีกรผู้หญิงถึงผู้หญิง อ้ะ

.....ว่าแต่นี่มันอะร๊ายยย !!!!!! (ถ้าเล่นกันยังงี้ต่อเดี๋ยวเจอล็อกแน่นอน 555)

อ่อ เข้าไปสำรวจบล็อกคุณปูทันละ เหอๆๆ เดี๋ยวเอาไปปรับใช้ ก๊ากก

จริงๆน่าเอามุขไปเขียนตอบข้อสอบวันนี้นะเนี่ย ไหนๆก็ไม่อยากให้ข้อมสอบว่างๆ 55555

เมื่อวานเพื่อนโทรไปถามอาจารย์เรื่องสอบ..
    เพื่อน : อาจารย์คะ ตอนสอบนี่ต้องเปิดตารางสแตทมั้ยคะ
    อาจารย์ : ไม่ต้อง คุณเรียนโปรแกรมคุณจะยังมาเปิดตารางทำไม จะเปิดไปเปิดที่สน.นู่น
    เพื่อน : ................ ต ร ึ ง !!!

แป๊ก !
  9. lionheart

lionheart มือเบสกากๆ

EXP:
    301
    0
    16
    กาแฟที่ไหน กาละแมร์ ต่างหาก ที่เหนียวๆยุ่นๆ หวานๆ อร่อยๆอะ

ขอให้มันจบลงตรงนี้ได้ไหมครับพี่น้อง!!!!!! *0*
  10. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    จะเล่มมุขแบบกระทู้ จักรวาลกันหรือไงน่ะ
    ผมลูกโทนนะ ไม่มีพี่น้องอ่ะ :D
    (ขำเปล่าหว่า ^^; )
  11. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ^
    ^
    กระทู้จักรยาน? ของเจ๊แดงรึเปล่า???

แต่กระทู้นี้ exp หล่นกันเป็นแถวเหนือแหะ......

ไม่แน่นากระทู้นี้อาจจะเป็นกระทู้ "ละเอียด" แห่งปีก็ได้

ก่อนที่ปลาทูนี้จะโดนบวม....

งงกันมั้ยเอ่ย : P
  12. dominica

EXP:
    1,818
    0
    36
    แต่กระทู้นี้ exp หล่นกันเป็นแถว เลย แหะ...... ( เลยอยู่เหนือแน่ป่าวนะ )

ไม่แน่นากระทู้นี้อาจจะเป็นกระทู้ ตำนาน แห่งปีก็ได้ ......( แหม เล่นไปได้ )

ก่อนที่ปลาทูนี้จะโดนแบน (เฟ้ย )....

แต่ จักรยานเจ๊แดง เราเกิดไม่ทันอ่า...
  13. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ^
    ^
    แปลมุกได้ประเสริฐ =[]=!!!

คุมิอ่านตั้งหลายรอบแนะกว่าจะเกท สกรอลลงมาข้างล่าง มีคนแปลให้ด้วย ก๊ากกกกกกกกกกกก!

เล่นไปได้นะฮะท่าน แหม่~

โดยเฉพาะไอ้ตำนานนี่แบบ... = ="
  14. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    มันเป็นกระทู้สาระน้อยแต่ครีเอทshipเป๋ง.......

แต่ครีแล้วมีใครมารอมั่งเนี่ย
  15. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ^
    ^
    ^
    Creat แล้วเล่นกับบอทครับ(เคาท์เตอร์ ?)
  16. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เลยอยู่ภาคอีสานค่ะ แต่ "เหนือ" อุดร.....

ปล.กระทู้เอาฮาเล่นให้มันนานๆมันก็ขำดี เหอๆ
  17. undefined

EXP:
    440
    0
    0
    นั่นมัน กาละแม!! กาละแมที่เอาไว้ซักผ้าไง ... ป้าดโธ่ว!

สามพยางค์แล้วครับพี่น้อง ^^; ลองดูซิว่ามันจะทำลายสถิติ 5 พยางค์ 3 ครั้งซ้อนที่ผมเคยบันทึกไว้ได้หรือเปล่า lol~
  18. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    นั่นมันกาละมัง!!!! ที่เป็นแฟนเก่าพี่บอลภาราดรอ้ะ!!!!

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

เรื่องตลกที่ผมเคยเจอ.... ซึ่งผมขำ และคนอื่นๆก็ขำมากๆ มันมีอยู่ว่า

รู้จักหนังเรื่อง shutter ใช่มั้ยครับ? มันเป็นหนังผีที่ดีเรื่องหนึ่ง น่ากลัวใช้ได้ผ่านมาตรฐานผม

เรื่องมันมีอยู่ว่า ในโรงหนังขณะนั้น ที่ผีเนตรออกมาสองสามครั้งแล้ว บรรยากาศหนังกำลังตึงๆอยู่

ยังไม่ทันไร ไม่มีตัวอะไรโผล่ออกมา พระเอกทันเดินอยู่ดีดี

ผู้หญิงคนนึงในโรงก็กรี๊ดขึ้นมาโดยไม่มีสาเหตุ ประมาณว่า กรี๊ดผิดจุด...

แล้วสองวินาทีผ่านไป ผู้ชายที่อีกฟากหนึ่งของโรงหนังก็พูดออกมาว่า "ยัง!!!"

ฮาทั้งโรง!!!! หนังผีหายน่ากลัวเรย..
  19. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    0
    6
    โฮยแม่งมันกลายเป็นมุขแก้คำผิดได้ไง ฮ่าๆๆๆๆ
    จักรยานเจ๊แดง ...กร้ากกกกก

โอย ดีใจที่เกิดทัน แถมยังเป็นผู้ต้องหาคดีนี้อีกตะหากชั้น....
  20. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    นึกถึงตลกคาเฟ่แฮะ - -*

อันนี้เรื่องเล่า อาจารย์เล่าให้ฟัง

ว่า มีเด็กคนนึง ขี้เซามากกกก ถ้ามันหลับแล้ว ต้องรอเวลาเท่านั้นแหละ มันถึงจะตื่น ปลุกยังไงก็ไม่ขึ้น แล้ววันหนึ่ง เค้าต้องไปเข้าค่ายลูกเสือ (เป็นวิชาบังคับ ไม่ผ่านก็ไม่จบ ใช่ไม๊!!) มันก็ไม่มีอะไรไปจนกระทั่งตอนนอน

ไอ้หมอนี่ก็หลับก่อนเพื่อนเลยครับ เพื่อนก็เลยวางแผนแกล้ง โดยการเดินย่องไปที่ห้องครัว แล้วหยิบเอาข้าวโพดมา จากนั้นก็ถอดกางเกงของหนูน้อยขี้เซา แล้วเอา "ข้าวโพดยัดรูตูด!!" = = กรุณานึกสภาพ ข้าวโพดหวานที่เอามาต้มกินน่ะครับ ที่ฝักมันจะใหญ่ๆหน่อยน่ะ บรึ๋ยส์ สยองมากๆ - -*

แล้วก็จับใส่กางเกงตามปกติ แล้วเค้าก็อัดเสียงไอหมอนี่มันละเมอไว้ ซึ่งมันละเมอแต่ละคำนี่ติดเรทมาก ขอไม่เขียนละกัน ที่อาจารย์รู้เพราะอาจารย์ได้ยินเสียงมันครางตอนเดินตรวจความเรียบร้อยของเด็กนี่แหละ นึกว่าเด็กมัน Y กัน แหะๆ
  21. dominica

EXP:
    1,818
    0
    36
    ..... เอ่อออออออออ
    น่ากลัวนะคะนั่น !!!!!
  22. pmuean

pmuean New Member

EXP:
    23
    0
    0
    เคยเจอมุข bowel sound (เสียงเคลื่อนที่ของลำไส้ เอาหูฟังฟังจะได้ยินเป็นจังหวะ - ออกเสียงประมาณว่า บาวล์ ซาวนด์)

เพื่อนมันเล่นว่า "เฮ้ย bowel sound นี่ คือคู่แต่งงานใช่ไหมวะ"

......
  23. Kharl

Kharl Member

EXP:
    49
    0
    6
    นั่นมันทายายัง.. เอ้ย ทาทายัง!!! ที่มันเป็นร้านราเม็งไงล่ะ!
  24. pmuean

pmuean New Member

EXP:
    23
    0
    0
    นั่นมันฮะจิบัง!!!! ที่เขาขายถั่วต่างหากเล่า!!!!
  25. dominica

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอ๊ย นั่นมัน อาบัง..... อาบังที่ เค้าเก็บสินค้ากันอ๊ะ

Share This Page