(ฝันหวาน)คืนวันสิ้นปี อยากนั่งรอเวลากับตัวการ์ตูนตัวไหนครับ

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย identity, 18 ธันวาคม 2007.

1. killchan

killchan New Member

EXP:
    272
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ขอนั่งชมจันทร์มองพลุักับเบียคุยะซามะได้มั้ยคะ >///<
  2. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    อืม งั้นขออัสรัน, โทยะอากิระแล้วก็ราวี่ ไปกอดเล่นนับถอยหลังละกัน
    แอบโลภแฮะ ตั้งสามคน แต่จริงๆแล้วมีมากกว่านี้อีก (กำ)
  3. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    ใครก็ได้ครับ เพราะ ปกติ ก็อยู่ห้องเดียวกันตลอด หน้าเดิมๆ ทั้งนั้น :D
    เห็นกันอยู่ทุกวัน

Figure...
  4. fuwakung

fuwakung New Member

EXP:
    19
    0
    0
    อยากอยู่กับเรนะจัง ฮิกุราชิ
    ถ้าให้ดีขอมี่จังด้วย เหอๆหลอนดี
  5. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    อยากให้suzakuอยู่ข้างซ้ายแล้วเชารันคุงอยู่ข้างขวา นั่งชมจันทร์ จิบเหล้า รอพลุเคาท์ดาวน์ แล้วก็ลากไปนอนเตียงเดียวกัน (นอนบนผ้าปูที่นอนลายCode GeassควบTRCสั่งทำพิเศษก็เหมือนนอนเตียงเดียวกันนั่นแหละ- -+) รับวันปีใหม่ หึๆๆ

ป.ล. มีคนเห็นชื่อเราในmsnเรื่องผ้าปูที่นอนแล้วบอกว่าเราน่ากลัวด้วยแหละ="= ทีคนญี่ปุ่นยังมีแบบนี้เลย แค่เป็นลายสาวน้อยเท่านั้นเอง
  6. tomei

tomei New Member

EXP:
    25
    0
    0
    อยากไปกับแซคคุงกะคลาวด์คุง >___<

ตอนที่กำลังมองดาวเพลินๆ อิฉันจะได้แอบแว่บออกไปนอกวง ให้เหลือกันแค่สองตัวมองดาวกันไป ส่วนอิฉันก็ไปแอบซุ่มโป่งอยู่ด้านหลัง 5555

( อันตัวเรา )
  7. Tochikawa

Tochikawa New Member

EXP:
    21
    0
    0
    อืม...ผมว่าถ้าเป็นไปได้นะ อยากเคาท์ดาวน์ด้วยกันเป็นหมู่คณะเลย ชวนมาให้หมด (ไม่ได้โลภนะ) เพราะว่าอยู่กันหลายคนดีกว่านะ ครึกครื้นดี ชวนมานั่งเคาท์ดาวน์ให้หมดเล๊ย~~!! ^W^
  8. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    อยากอยู่กับคนจริงๆอะTT แต่ดูรู้การแล้ว คงเป็นไปมิได้ เอิ้กๆ

อยากอยู่กับเคียวจัง ในClannadครับผม

(ความจริงอยากอยู่กับอีกคน สาวผมแดงๆ แต่ไม่อาจเอ่ยนาม เพราะท่านข้างบนๆอาจเชือดกระผมทิ้ง==")
  9. chiori

chiori New Member

EXP:
    17
    0
    0
    ถ้าเกมส์ก็ต้องบักคล้าวกับตาแซค(หึหึหึ ถ้าได้ของแถมเป็นป๋าด้วยก็ดี)
    ถ้าในการ์ตูน
    หลายตัวแหะ
    งั้นก็ต้อง
    กิลกับออซในแพนโดร่า!!!
  10. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    โดราเอม่อนครับ...
    ผมอยากให้โดราเอม่อนเอานาฬิกาหยุดเวลาออกมา
    ผมจะได้มีเวลาอู้+ทำทีสิดนานกว่านี้หน่อย T^T
  11. ponkung

ponkung ก็แค่ Oldschool Player ที่ขุด FF VII-X มาเล่น

EXP:
    30
    0
    6
    Clannad กลับมาแบบนี้ ก็ต้องโคโตมิ'จัง' สิครับ ...

น่ารักได้ใจสุดๆครับ ...
  12. 120z

120z New Member

EXP:
    295
    0
    0
    หลุยส์ ชานะ ฮินะงิคุ เซเบอร์ คู

มีอีกเยอะเเต่บรรยายไม่หมด >_<
  13. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^

ออกแนวโลลินะครับ - -*
  14. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    สำหรับเกม
    ขอเป็น ทีฟาได้ป่าวอ่ะ (แบบไม่ใส่ถุงมือนะ) ถ้าไม่ได้ก็ขอเป็นยูนะจัง (แบบไม่ได้ถือคฑาอยู่)
    สำหรับการ์ตูน
    ขอเป็น ฮารูนะจังจาก To Love ru ได้มั๊ย ไม่งั้นก็ เฟทจัง จากจอมเวทย์นาโนฮะ
  15. luvless

luvless New Member

EXP:
    15
    0
    0
    เอ่อ....ขอเป็นคุณชิน เซย์จูโร่ จาก Eyeshield21ละกันค่ะ
    แถมด้วยคุณรอยจากFMAด้วยก็ได้ 555+
    แต่ถ้าเป็นหนุ่มๆฝั่งเกมส์ อยากอยู่กับแซคนะ ท่าทางจะอบอุ่นดี
  16. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ๐T T๐ สรุปคือไม่ได้นั่ง..จิบเหล้าชมจันทร์กะเจ๊เอวา แต่ไปนั่งเคานท์ดาดว์กะเพื่อนในเกม อิๆ
  17. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    สรุปแล้ว นั่งจิบน้ำชาเค้าท์ดาวน์ โดยที่ตู้ด้านหลังมีตุ๊กตา Rozen Maiden ครบ 8 ตัว นั่งอยู่ พึ่งรู้ว่า สั่งทำให้มันเนียนๆ ออกแนวตุ๊กตาโบราณนี่มันหลอนได้ใจจริงๆ กลัวชินคุจะลุกมานั่งจิบน้ำชาด้วย - -*
  18. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    อยากนั่งกับ รีนัวร์ครับ แต่ไม่ใช่สนัวร์นะ !!!! (ดักมุข หึหึ)
  19. Tochikawa

Tochikawa New Member

EXP:
    21
    0
    0
    เหอๆ...แต่ตอนนี้นะ ผมว่า...จะเป็นใครก็ได้ ขอให้เป็นคนที่รู้ใจเราก็พอ...ใช่มะ? ทุกทั่น?
  20. BallJr

BallJr New Member

EXP:
    72
    0
    0
    ไม่เคยเห็นยูดัสเหรอ
    ไม่ต้องเสียดายหรอกเพราะผมหามาให้แล้ว
    ไม่ต้องขอบคุณผมหรอก :china: :china:
  21. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ถ้าตัวการ์ตูนละก็ ขอเป็น Nagato Yuki ละกัน เอาประมาณว่า

Aze : คืนนี้ดาวเต็มฟ้า สวยจังเลยนะ
    Nagato : อืม (เสียงเรียบ หน้านิ่ง)

Aze : เค้ารักตะเองจังเลย
    Nagato : จ๊ะ (เสียงเรียบ หน้านิ่ง)

Aze : แล้วตะเองรักเค้ามั๊ย?
    Nagato : (หันหน้ามาจ้องตา แล้วตอบว่า) รัก

แค่คิดก็สุดยอดแล้ว ~~~

(ปล.1 จริงๆแล้วมีเยอะกว่านี้อีก เช่น Seto San จาก Seto no Hanayome, เอวาจัง จาก เนกิมะ และ ฯลฯ ถ้าได้หมดก็ดีนะ 5555)
    (ปล2. นั่นคือคำตอบตัวการ์ตูน ถ้าถามผู้หญิงที่อยากอยู่ด้วยในคืนสิ้นปีเก่า คือ Yuna FF X ครับ)
  22. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    อยากเค้าท์ดาวน์ที่ดาวอังคาร ไปแจวเรือ กะสาวๆองดีเน่ทุกคน ><'' (ไม่ใช่ยูริน๊า)
    (รุ้สึกจะมีตอนที่เกี่ยวกับปีใหม่ตอนภาค animation ตอนสุดท้ายรึเปล่าน๊า)

คงมีความสุข มองโลกในแง่ดีทั้งงปี

(แค่คิดก็สุข อ๊ายย)
  23. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ตัวการ์ตูนเหรอคะ อืมมม...อยากนั่งรอเวลากับท่านไอเซ็นค่ะ หุหุ ชอบคนหล่อ เลว
  24. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    จุนจัง ไม่ก็น้องโฮะมั้งครับ

[action]เผ่น[/action]
  25. poupee

poupee New Member

EXP:
    137
    0
    0
    จะมีเพียบเลยแฮะ เลือกไม่ถูก

อาจจะเป็น โคอิจิ จากดิจิมอน (กินตับเด็ก) ไม่ก็..... พี่ชายของนาโนฮะ >w<

Share This Page