ถามเรื่อง Bestiary หรือสมุดบันทึกมอนสเตอร์ ไฟนอล 12 UC ครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย item99, 19 ธันวาคม 2007.

1. item99

item99 New Member

EXP:
    72
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คือตอนนี้ผมขาดแค่ Larva Eater ก็จะครบแล้วถ้านับเรียงตามหมายเลขของมอนแต่ละตัว แต่ผมสงสัยว่าสมุดบันทึกมอนนี้มันรวมโชโกะโบะแดง เลเวล 99 ด้วยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    ถูกใจที่ได้รับ:
    8
    คะแนน Trophy:
    88
    โชโกโบะแดงเลเวล99 รวมในข้อมูลโจโกโบะแล้วครับ โจโกโบะรวมหมดทุกสีรวมข้อมูลอันเดียว

Share This Page