จุใจเต็มอิ่มกับสแกน 25 หน้าจากนิตยสาร Cloud Vol.1

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย BoN, 20 ธันวาคม 2007.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113
    เว็บไซท์ Final Fantasy XIII.net ได้ทำการสแกนนิตยสาร Cloud Vol.1 ที่พึ่งจะวางจำหน่ายไปออกมา และได้ทำการอัพโหลดไฟล์ภาพสแกนจำนวน 25 หน้าด้วยกันลงเป็นตัวอย่างในเว็บไซท์แล้ว ทั้งนี้ไฟล์ภาพทั้ง 25 ไฟล์ที่ว่าก็คือไฟล์หน้าปกและหน้าที่เกี่ยวข้องกับโปรเจคท์ Fabula Nova Crystallis เท่านั้น ไอ้หน้าที่เกี่ยวกับเกมอื่นๆ ทั้งหมด... เจ้าของหนังสือเค้าก็ฮุบไว้คนเดียวสิคร้าบบ~

หลังจากที่ผมได้โหลดมาดู ส่วนตัวแล้วผมคิดว่าแฟนขาจรไม่จำเป็นต้องโหลดมาก็ได้ครับ เพราะภาพทั้งหมดที่อยู่ในนิตยสารนั้นก็เป็นภาพเก่าๆ ที่เคยเห็นกันมาหมดแล้ว ฉะนั้นมันจึงไม่เกิดประโยชน์อันใดกับคนที่ภาษาญี่ปุ่นไม่กระดิกแต่อยากจะโหลดมาครับ

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

คลิ๊กเพื่อเข้าไปดูภาพสแกน

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=​
  2. sorakung

sorakung New Member

EXP:
    16
    0
    0
    โห... [Oh] ไม่เก็บภาพ ไม่ได้แล้วละครับพี่บอน

ขอบคุณที่สรรหาสิ่งดีๆมาให้นะครับ
  3. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ภาพเคยเห็นมาแล้วจริงๆ ด้วยแฮะ - -"

แต่ในฐานะแฟนตัวยงคนหนึ่ง ยังไงก็ต้องโหลดเก็บไว้ครับ >.<

[action]สูบล่ะ[/action]

ขอบคุณมากนะครับ พี่บอน :china:
  4. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    ขอบคุณมากค่า เก็บดะเลยฉัน
  5. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    :confused: :confused: :confused:

[action]ไม่พูดไม่จา สูบอย่างเดียว[/action]
  6. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    โทรสั่งคิโนะไปแล้ว

แต่ขอตามไปสูบมาย้อมใจก่อนล่ะ>w< ขอบคุณนะจ๊ะ~

Edit : หลังจากโหลดมาดูแล้ว...ใครจัดเลย์เอาท์หนังสือเนี่ย ไม่ใส่ใจภาวะโลกร้อนเลยสักนิด ใช้กระดาษ"สิ้นเปลือง"จริงๆ="=
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ถึงจะบอกเอาของเก่ามาขายแต่ก็อดทำใจไม่ดูลำบากอยู่ดี
  8. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ หามาตั้งนาน ขอดูดไปเก็บไว้ก่อนนะครับ
  9. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เอ่อ ขอดูดละกันนะครับ ถึงจะเก่ายังไงก็ดูดไว้ก่อน
  10. PinkXIII

PinkXIII New Member

EXP:
    15
    0
    0
    ขอเข้าไปดูนะคะ ถึงแม้ว่าจะไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับภาค 7 เท่าใดนัก

ขอบคุณมากค่ะ
  11. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    ภาษาญี่ปุ่นไม่กระดิกแต่ดูแสกนแล้วอยากได้แฮะ เสียดายที่แกลบได้แกลบดี
    ว่าแต่ตกลงว่าเจ้านิตยสารค้าวนี่จะมีซักกี่เล่มล่ะเนี่ย เล่มนึงก็ไม่ใช่ถูกๆเลยแฮะ ขืนหลวมตัวซื้อเล่มแรกคงได้ซื้อต่ออีกหลายแหงๆ = ='
  12. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    ู^
    ^
    ^
    พี่คนนึงล่ะที่ไม่เอาชัวร์ = ='' แกลบสนิทแน่ๆ
  13. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    อยากรู้ที่สุดว่าจะทำกี่เล่มกันแน่ เล่มนึงหน้านึงทำโล่งๆแบบนี้ ยิ่งกว่าเอาของเก่ามาหากินใหม่อีก
  14. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    แต่มันดูโล่งๆยังไงไม่รู้ หนังสืออ่ะ ภาพ คอลเลคชั่นอะไรสวยๆก็แทบไม่มีเลยแฮะ

Share This Page