สแกนล่าสุด Dissidia -Final Fantasy-

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 20 ธันวาคม 2007.

1. machan

machan Member

EXP:
    284
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    เดี๋ยวนี้สาวๆญี่ปุ่นนิยมหนุ่มยืนบิดหรอเนี่ย กร๊ากกกก
    (ฮาผ้าที่เอว ไม่ไหวแล้วนะพ่อคุ้ณณณณณ)

แต่ CG หล่อกิ๊งขึ้นเยอะเลยวุ้ย
    มีป้าอัลตี้ด้วย กรี๊ด >[]<
  2. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    โอ้ว สควอล ยืนเก๊กซะ =[]=!!!
    แอบมีเจ๊อัลตี้โผล่มานิดนึงด้วยแฮะ หุหุ
    โฮกกกก อยากเล่นนนน
  3. taepoppuri

taepoppuri Member

EXP:
    480
    2
    18
    ขำ สนัวร์อ่ะ หรุๆๆๆ
    CGสควอลล์ หล่อมั่กๆ
  4. storboy

storboy Active Member

EXP:
    585
    0
    36
    พี่สวอลล์ก็มา ต้องเล่นเท่านั้นแล้วมั้งเนี่ย
  5. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    ทำไมสนัวร์ต้องตามมาหลอนถึงนี่ฟะเนี่ย = [] =!!

หน้าบากหมดความเท่แต๊วเริ่มแตกแล้ว!!
  6. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    เสื้อตัวในดูผ่านๆเหมือนสายเดี่ยวผู้หญิงใส่เลย=[]=!!!!!!!

พักหลังๆเฮียโนมุระเค้ามีความหลังฝังใจอะไรกับชายผ้ารึเปล่าน่ะ ยัดเยียดใส่ให้ตัวละครจัง...
    ไม่ใช่ละครเวทีนะ จะได้ดูพลิ้วสวยเพราะมีผ้า=A="""

รูปเล็กคู่อัลติมิเซียดูเหมือนเจ๊แกจะจับหนุ่มสแค่วรับประทานเลย(ตำแหน่งมือเจ๊ก็น่าสงสัย :E)

ปล.แต่ตอนเป็นCGหล่อไม่บันยะบันยังแฮะ@A@
    ปล.2มันน่าทำโพลยิ่งนัก "เกมนี้ยอดขายลูกค้าชายรึหญิงเยอะกว่ากัน!?"
  7. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    11
    88
    ล็อค ล่ะ... ล็อคคค!!!!!!!!!! =[]=!!
  8. sumiyo

sumiyo Vincent4ever!!!

EXP:
    267
    4
    18
    กร๊ากกกกก~~แต๋วแตกซะแล้วสคอลตรู~!!!

เห็นรูปเล็กที่โดนอัลติมิเซียจับขึงพืดแล้วคิดไปไกลเลยเรา.... ,,= =,,
  9. morrakot2

morrakot2 New Member

EXP:
    20
    0
    0
    =_= ป้าอัลทิมิเซียตามฉุดไม่เลิกแหะ สควอล=[]=!! ทำไมในCG เท่ห์อย่างนั้นนน แต่ท่ายืนโพส=_= แกจะเป็นนางเอกซะเองเลยเหรอ
    =[]=!!!หน้าเด้งเชียว
  10. ralphael

ralphael New Member

EXP:
    155
    0
    0
    สควอลดูเด็กลงตั้งเยอะครับ ( ผมหมายถึงภาพ Artwork อ่ะนะ ) หน้าก็หวาน แต่ผมว่าไม่เหมือนผู้หญิงนะ ตอนที่ภาพยังไม่ขึ้น ได้อ่าน Comment ของแต่ละคน แล้วผมรู้สึกเสียววูบๆ ยังไงไม่รู้ครับ พอเห็นของจริงค่อยโล่งอกหน่อย ถึงจะบิดเอวไปหน่อยก็เถอะ แต่ผมว่าเฮียแกดูขี้โกงๆ เปล่าแต๋วแตกนะฮะ 555+ ( พูดในทางที่ดี )

แล้วไหงพระเอกในดวงใจผมมาดยังกับนักร้อง J-Rock อย่างนั้นน่ะฮะ

( แต่ภาพ CG เล็กๆ นั่น สควอลเท่โคต-ร เห็นด้วยกับคำว่าหล่อไม่บันยะบันยังฮะ )
  11. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    หน้าเด็กลง เรื่องการโพสท่านี่ออกจะหญิงไปนิด แล้วไอ้ผ้าตรงเอวนั้นแปลกๆ แต่ดูไปก้อาจจะชิน แต่ที่ฉันแทบกริ๊ดคือรูปเล็กๆนั้น

ยัยอัลทีมีเซีย!!!! แกจะทำอะไรสคอลย่ะ แบบว่าเห็นแล้วกริ๊ด ไม่ไหวแล้ววววววววววววว :confused:
  12. whitewing

whitewing New Member

EXP:
    120
    0
    0
    แต่เราชอบนะคะ ดูMetro-Sexual ดี กรั่กๆ (ทำไมอ่ะ บิดองบิดเอวนิดหน่อย ก็บั่บว่า...เหมือนนายแบบสมัยนี้ไงฮ้า ฮ่าๆๆ)

แต่ระวังเถ๊ออออออ สคอลล์เอ๋ย ยังไม่้ลืมใช่มั๊ย ปรากฏการณ์ไซเฟอร์xสคอลล์เมื่อหลายปีก่อน เหอๆๆ ตอนนั้นก็ว่าอุแล้ว มาตอนนี้ ตอกย้ำความอุกว่าเดิม กรรมจริงๆ ลูกชายคนโตของแม่ ทำไมโนมุระถึงทำกับชั้นด๊ายยย~~~~ ฆ่าชั้นให้ตายเลยดีกว่าแบบนี้ ดีกว่าปล่อยให้จมกองเลือดกำเดาตายหน้าจอคอมพ์ (ซับเลือดๆ)

อยากเห็นรีนัวร์ หวังว่า จะไม่ออกแบบมาให้แมนกว่าลูกชายชั้นนะ เฮ้ออ อิชั้นล่ะ เสียวไส้สิ้นดี
  13. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    อัลตี้ลูบสควอล ทำอะไรน่ะ !!!???
    สควอลยืนบิด หน้าหวานขึ้น โอ้ไม่
  14. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ยูนะ2 = =''............ชั่งมันเหอะแต่ภาคนี้น่าเล่นจัง T T P3ๆ
  15. Aucifer

Aucifer New Member

EXP:
    19
    0
    0
    สควอล แอ๊บแบ๊ว ป่าวเนี่ย - -"
  16. DraGaN

DraGaN New Member

EXP:
    18
    0
    0
    คุณสควอลกำลังหลุดออกจากดักแด้เหรอค่ะ -_-;
    มาภาคนี้ก็เลยหลุดมาซะอย่างที่เห็น สงสัยจะเก็บกดมานานไปหน่อย :555:
    ในที่สุด พี่สควอลเราก็เปิดเผยร่างที่แท้จริงขึ้นมา!!!
    ...
    ....
    .....
    [action]เผ่นแนบทันที[/action]
  17. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    น่าจะมีการปล่อย artwork ออกมาให้สูบกันได้แล้วนะครับ
    เพราะภาคนี้มันงามจริงๆ โดยเฉพาะตัวละครเก่าอย่างฟรีโอนีล (เท่ได้ใจ)
  18. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    0
    0
    สควอล หล่อมาก

555

คลั่งไม่เลิก

ภาคนี้ รวมตัวร้าย บอสใหญ่นิ่

เจอคุจาอีกแล้ววววววว

วุ๊ๆๆ
  19. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    ก็เข่าวาดอะ 55+ มันก็เลยโพสแบบนั้น
  20. berserk

berserk New Member

EXP:
    85
    0
    0
    พี่เขาแอ๊บแบ๊วหรือป่าวอ่ะ :scare:

Share This Page