ทำนายการตายจากวันเกิด[ก็อบเขามานะ]

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย koon405, 21 ธันวาคม 2007.

1. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    88
    ทำกี่รอบก็เหมือนเดิม แถมยังทุเรศตัวเองเหมือนเดิม

โดนคนบ้า ยัดฮอลล์จนติดคอตาย เพราะไปแย่งอมยิ้มเขา
  2. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    โดนเด็กทารก วางเปลือกกล้วยไว้จนเราหกล้มหัวทิ่มตาย เพราะไปฆ่าในครอบครัวเขา
    ของเรานี่ก็ออกมาแบบว่า.........^^"
  3. Juno

Juno New Member

EXP:
    52
    0
    0
    โดนพี่ชาย ยัด ฮอลล์ จนติดคอตาย เพราะไปแย่งอมยิ้มเขา

.....
  4. fuwakung

fuwakung New Member

EXP:
    19
    0
    0
    โดนหมาบ้า สะดุดขา หัวทิ่มตาย เพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รางวัลที่1ตกท่อ
    ของเราไม่ค่อยเข้ากันแฮะ
  5. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    โดนคนในบอร์ด AF ปล่อยพลังคลื่นเตาตาย เพราะไปขโมยPS3จากเขา

ไม่น่าเลยตู :waaa:

------------------------------------------

อ่านของคนอื่นแล้ว ฮาแตกอยู่คนเดียวครับ :555: เป็นอะไรที่.....มาก
  6. ponkung

ponkung ก็แค่ Oldschool Player ที่ขุด FF VII-X มาเล่น

EXP:
    30
    0
    6
    เกิดวันที่ 31 ... -_-"

ถ้าไม่ใช่ผู้หญิงหรือเกย์นี่ คงจะไม่ตาย เพราะหลุดเงื่อนไขใช่ไหมครับ ...
  7. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    โดนเพื่อนข้างบ้าน ขับรถทับตาย เพราะไปขโมยPS3จากเขา

เคยมีคนเอามารอบนึงแล้วนี่นา จำได้ว่าเคยทำ
  8. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    โอ... คุณ Ameba เกิดวันเดียวกับผมเลยครับ แต่คนละปี
    ของผมเป็น "เพราะไปโขมยเงินร้อยล้านเขา" น่ะ
  9. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    โดนอาม่าใช้เลื่อยสับๆๆจนตายเพราะไปขโมยตังค์ร้อยล้านเขา...

คุ้นๆเหมือนเคยทำในบอร์ดเก่า ^^; (คำตอบก็เหมือนเดิมเปี๊ยบ)
  10. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    1
    18
    โดนพี่ชาย สะดุดขา หัวทิ่มตาย เพราะไปชนเขาจนล๊อตเตอรี่รางวัลที่1ตกท่อ
    เป็นงง -*-

Share This Page