อยากเอารูปของตัวเองมาลงมั่ง

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย reedit, 22 ธันวาคม 2007.

1. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    สาดดดด สาดด รูป

(ก็มีนิดเดียวน่ะนะ ^^; )

วะโลลิ ไม่รุ้จะได้มาวาดตัดเส้นลงสีเป็นเรือ่งเป็นราวรึป่าว เฮ่อๆ

จริงๆมีเต็มตัวด้วยแหละ แต่ส่งอ.ไป เป็นภาพส่งวิชาแฟชั่นอิลลัส พอดีลงเป็นวิชาเลือกเสรีอะค่ะ ไปเรียนกะเด็กถาปัดซักหน่อย ....และก็ฟาดCมา 555(หัวเราะทั้งน้ำตา) ไม่อยากกลับไปเอาคืน เห็นหน้าอ.เดี๋ยวพาลจะอยากทำร้ายยยยย 55555+ มีคุณภาพป้ะล่ะ ตัดเกรดมาตรฐานเด็กถาปัด ...เอ่อ หนูอยู่บัญชีค่ะอาจ๊ารรรรย์ เรียนกันอยู่10คนยังอุตส่าห์มีCมาอีกแน่ะ ^^;

คาแรกเตอร์จากฟิกชั่นเรื่องหนึ่ง เค้าขอให้วาดตั้งแต่เปิดเืทอม มาจนบัดนี้สองเดือนแล้วก็ยังอยู่แ่ค่นี้ คาดว่าคนรีเควสต์คงไปใช้บริการนักวาดท่านอื่นเรียยบร้อยแล้ว 555 (ก็ทั้งไม่ว่าง+อู้ด้วยแหละ)
  2. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    0
    6
    ถ้าให้ตอบตรงๆก็คือผมชอบรูปแรกอะนะ วาดได้น่ารักดีรายละเอียดชุดก็สวยถ้าเป็นผมจะตัดเส้นลงสีให้มันเสร็จๆไปเลย (คงต้องบอกว่าสมกับเป็นผู้หญิงอะนะ วาดได้หวานแหววแบบที่ผู้ชายอย่างผมทำไม่ได้) แต่รูปอื่นไม่สร้างแรงดึงดูดอะไรให้ผมเลย อย่างรูปล่างสุดมันทำให้ผมจ้องจับผิดหน้าแข้งทันทีว่ามันเพี้ยนๆไป - -" (ถึงจะเข้าใจว่ายังไม่ใช่รูปสมบูรณ์ก็เหอะ)

ป.ล.ถ้าติชมแรงไปอย่าถือสานะ ผมไม่ได้เรียนศิลป์เลยไม่รู้อะไรกับเค้าหรอก แค่พูดไปตามที่รู้สึกอะ
  3. azarashi

azarashi New Member

EXP:
    30
    0
    0
    โอ้ว ชอบรูปแรกค่ะ ทั้งสีทั้งเส้นค่ะ แต่ว่าอยากเห็นแบบลงสีเสร็จแล้วมากกว่างิ น่าจะสวยมากๆแน่เลย

รอดูผลงานต่อไปค่ะ วาดผู้หญิงน่ารักดี เราวาดแนวนี้ไม่ได้อ่ะค่ะ เหอ เหอ(ชักสับสนกะชีวิตตัวเอง ผู้หญิงรึเปล่าเนี่ยฉัน= =")
  4. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    วาดสวยลงสีก็สวยนะคับนี่ ^^ แต่ภาพสีผมคิดว่าน่าจะลงสีให้เต็มๆกระดาษเลยน่าจะสวยขึ้นนะ แล้วแต่สไตท์ครับ:D
  5. exorteric

exorteric New Member

EXP:
    50
    0
    0
    ลองลงสีแบบจริงๆจังๆดูมั้งสิ คงสวยไม่น้อยเลย
  6. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เลือกสีสวยดีนะคะ ไม่ลองลงสีแบบเต็มๆดูบ้าง เชียร์อีกเสียงค่ะ
  7. Moidixmois

Moidixmois New Member

EXP:
    51
    0
    0
    วาดสวยดีชอบการลงสีแบบนี้มากๆได้บรรยากาศดี
  8. kashikung

kashikung New Member

EXP:
    30
    0
    0
    โอ้วว ชอบการลงสีเเบบนี้จริงๆ สวยมากเลยค่ะภาพเเรก^w^
    สีสันเหมาะเข้ากันดีมากเลย ลองเก็บรายละเอียดลงเยอะกว่านี้ก็จะสุดยอดเลยเเหละค่ะ
  9. amchan

amchan New Member

EXP:
    11
    0
    0
    ภาพแรกถ้าตัดเส้นให้สะอาดลงสีให้เต็มที่จะสวยมากๆเลยจ้า ><b
    เพราะรายละเอียดที่วาดพวกชุดนี้ดูดีและออกแบบได้เข้ากันมากเลย กิโมโน+โลลิต้าเนี้ย ชอบจังค่ะ

Share This Page