[Cg+BW]สาวค้างคาวสุดเซ็กซี่+2หนุ่ม(?)ไม่ระบุที่มา

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย azarashi, 23 ธันวาคม 2007.

1. azarashi

azarashi New Member

EXP:
    30
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    กลับมาแย้ว!!! หลังจากไปนั่งมั่วลงสีแม่ค้างคาวสาวอยู่นาน(จริงๆไม่นานหรอกค่ะ แค่เฟลแล้วพึ่งกลับมาแต่งไม่นาน)
    โอ้ย รูปนี้นั่งมั่วเลเยอร์นานมาก ไม่ได้ลองลงสีแบบวาดคอนทราสแล้วลงสีเท่าไหร่ เลยนั่งงมโข่งนาน(จนลืม)ไปหน่อย

รูปก่อนลงสีค่ะ>>Click!
    DAข้าพเจ้าเอง>>http://666azarashi666.deviantart.com/

เอาล่ะ สุดท้ายขออภัยที่ลงภาพตัวผู้แบบ...เอ่อ ดูเองล่ะน้อ
    ไม่ขอบอกที่มาคาแรคเตอร์นะค่ะ อาจหัวใจวาย(รึY?)กันได้ จริงๆวาดไว้ช่วงเดียวกับแม่ค้างคาวสาวแหละค่ะ แต่...ไม่รู้จะเอามาโพสดีไหม ยังไงตอนนี้ก็หน้าด้านโพสแล้วก็ช่วยกันเมนต์หน่อยล่ะกันเน้อ
  2. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    เปิดรูปมีแต่เส้นเข้าไปตกใจหมด!!

นึกว่าแบทแมน = =" (เห็นรูปค้างคาวก่อนเห็นรูปคน)

สวยดีครับชอบเส้นผ้ากับเส้นผมอ่ะครับ
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    แบทวูแมนของแท้เลย

สวยมากครับ เสื้อผ้าแนวดีครับ
  4. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    สีสวยดูมีพื้นผิวดีครับ O.O แต่แสงเหลืองๆที่พาดตามตัวรุ้สึกขัดๆยังไงบอกไม่ถูก
    ตามไปดูใน DA ละครับ :D
  5. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    คิดเหมือนกันเลยฮะ แสงสีเหลืองบริเวณหน้าอก มันแปลกๆ = =" : )

แต่เล่นชอบสีส้มแบบนี้มากเลยฮะ XE
  6. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    สาวน้อยค้างคาวเซ๊ะซี่ดีครับ สีก็ร้อนแรงด้วยมองแล้วรู้สึกร้อนๆชอบกล ^^
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ชอบใจภาพ2หนุ่มกอดกัน ใส่หูกระต่ายด้วย น่ารักสุดยอด :D
  8. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ภาพแรกสวยมากๆ Sexyyy สีร้อนแรงดีจัง :D

ภาพล่างน่ารักมากมาย หึๆๆ :D

Share This Page