CG ออริ+อาเรียจ้า แฟนพันธ์แท้อาเรียห้ามดู~

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 23 ธันวาคม 2007.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เนื่องจากเนื้อหาของ CG ภาพนี้นั้นได้นำบางส่วนมาจาก "ARIA" แต่เนื่องด้วยเนื้อหาที่แตกต่างกัน "แทบจะ" โดยสิ้นเชิงจึงขอแนะนำว่าแฟนพันธ์แท้ของอาเรียไม่ควรดู เพราะคุณอาจจะอยากเอาไม้เบสบอลทุบหัวผมแบะได้T-T เชิญทัศนา

(ทำเลียนแบบปกอาเรียเวอร์ชั่น comic อย่างไม่เกรงกลัวแฟนพันธ์แท้จะรุมตื้บ - -")

เนื้อเรื่องย่อ
    อะราวเน่ แมทธีสัน ถูกพ่ออัปเปหิออกมาจากแมนโฮมให้มาอาศัยอยู่ที่อะควา ซึ่งพ่อของเธอส่งเธอมาดัดสันดานโดยจัดการให้เธอเข้าทำงานเป็น "องดีเน่" ในบริษัทเล็กๆที่ชื่อว่า "เฮมิสเฟียร์" ซึ่งเป็นบริษัทที่มีพรีม่าเพียง1คนและแพร์ร่วม18ชีวิต โดยเธอถูกพ่อยื่นคำขาดว่า "ตราบใดที่ยังไม่สามารถเป็นพรีม่าที่สง่างามได้ ตราบนั้นก็อย่าหวังจะกลับบ้าน" เรื่องราวสุดน่าสงสารของหญิงสาวผู้กลายเป็นตำนาน "แพร์ตลอดชาติ" จึงได้เริ่มต้น...

ถ้าผมยังรอดชีวิตจากการโดนแฟนๆอาเรียรุมประนามได้....เจอกันต่อเล่ม(รูป)2นะครับ

/me เผ่นแนบสุดชีวิต เล่นของสูงความเสี่ยงย่อมสูงตาม
  2. OMIX

OMIX New Member

EXP:
    6
    0
    0
    กร๊าก เนียนฮ่ะเนียน
    ทะเลแถวไหนฮะเนี่ย ฮ่าๆๆ แจ่มๆ
  3. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    พอดีไม่เคยอ่านเรื่องนี้ ^^; ทะเลของจริงดูกลมกลืนกับเมฆด้านหลังจริงๆนะเนี่ย ไม่เพ่งดูไม่รู้เลย สวยค่ะ
  4. ploykun

ploykun New Member

EXP:
    46
    0
    0
    น่ารักดีค่า ใบหน้ายังดูแข็งนิดหน่อย แต่ก็ถือว่าดีมากเลยค่ะ

ปล.ทะเลสวยจัง
  5. azarashi

azarashi New Member

EXP:
    30
    0
    0
    เนียนจิงๆแฮะ เคยอ่านเรื่องนี้ค่ะ ชอบซะด้วย แต่ยังไงก็เถอะ

น่ารักดีนะค่ะ
  6. lazione

lazione empty humanoid

EXP:
    22
    0
    1
    ทะเลสวยจังเลยครับ ที่ไหนครับเนี่ย อยากไปมั่ง
    อ้อ รูปสวยดีนะครับ คราวหน้ามีอะไรดีๆ ก็เอามาให้ดูมั่งนะครับ ^^;
  7. vivichan

vivichan New Member

EXP:
    88
    0
    0
    รูปสวยดีค่ะ กลมกลืนกับแบ็คกราวนด์มาก
    แต่มีความรู้สึกว่ารูปวาดมันแบนๆ แข็งๆ ไปนิด
    แต่ลงสีใช้ได้เลย วาดมาให้ดูบ่อยๆ นะคะ

Share This Page