*~•๐ Merry Christmas ๐•~*

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Angelnoballad, 25 ธันวาคม 2007.

1. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    ~๐- Merry Christmas -๐~
    สมาชิกทุกท่านในบอร์ด AF แห่งนี้ครับ :china:

ขอให้ทุกท่านพบแต่ความสุขความเจริญ
    สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกท่านนะครับ
    คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา

Ask God to bring,
    My best wish to you,
    if you wish on anything,
    I hope it all comes true,
    with you happy >.<~
    Have a happiness and wealth,
    in Christmas
    from now and forever ~*

ขอบคุณพี่เจที่ทำให้มีบอร์ดแห่งนี้ ให้ทุกคนได้เข้ามาสนุกสนาน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น มีแต่สิ่งที่ดี :555:
    ขอบคุณพี่อ๊อบ ที่ทำงานหนักเพื่อบอร์ดแห่งนี้ :china:
    ขอบคุณพี่เจล ที่ตรวจข้อสอบให้ผมผ่าน (ฮา) :E
    ขอบคุณพี่ปองๆ ที่กรุณานำไวรัส และสิ่งที่น่ากลัวที่สุด มาวางไว้บนบอร์ดนี้ รอเวลาปลุกเสก :waaa:
    ขอบคุณพี่บอน พี่เปรียบเสมือนพี่ชายของผมในบอร์ดนี้เลยครับ ;)
    และขอบคุณ Staff ทุกๆ ท่านที่ดูแลบอร์ดนี้เป็นอย่างดี :)

ขอบคุณพี่โชค ที่ให้ผมไปเสียเงิน *-*
    ขอบคุณคุณ Pop<Porize> ที่เป็นเพื่อนคุยกัน
    ขอบคุณคุณ satansatan สำหรับความรู้ FF VIII ที่สุดยอด

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ คนที่ให้ความปรานีกับผมเสมอมา ^^''

Merry Christmas ครับ
  2. Jeffreyboyz

Jeffreyboyz New Member

EXP:
    165
    0
    0
    Merry Christmas เช่นกันครับ
    ของขวัญปีนี้เป็น ข้อสอบ 25-26 (เซ็ง) รักมหาลัยมากมาย

ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข ชาว AF ทุกคน อยู่กันไปนานๆนะครับ
  3. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    สุขสันต์วันคริสมาสตร์เช่นกันครับ ขอบคุณพี่น้องในบอร์ดมากครับ บอร์ดนี้มีหลายอย่างมากกว่าไฟนอล ฮะฮะ
  4. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    Joyeux Noel!
    Boun Natale!
    Beatus Natalitalie!
    Merry Christmas!
  5. JerryF1

JerryF1 Member

EXP:
    216
    0
    16
    Merry Christmas เช่นกันครับผม :)

ขอให้เพื่อนๆพี่ๆชาวบอร์ดทุกท่าน พบเจอแต่ความสุขนะฮะ :D

ป.ล.ขอให้วันนี้(25 ธ.ค.)สอบบัญชีผ่านฉลองวันคริสต์มาสด้วย ^^;
  6. Kink

Kink Member

EXP:
    41
    0
    6
    Merry Christmas ขอให้เพื่อนรุ่นเดียวกับเราเอ็นท์ติดดด!!
  7. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    ใครมีเพลง Gloria ที่เค้าใช้ร้องวันนี้มั่งอ่ะครับ อยากฟังๆ :E
  8. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    เวลาตั้งกระทู้เลขสวยดีนะครับ 0:01...

เย้~~วันนี้วันหยุด
  9. aquafay

aquafay Member

EXP:
    97
    0
    6
    Merry Christmas เช่นกันครับ

ขอให้ชาว AF สุขีๆ เน้
  10. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    หุหุหุ สงสัยเจ้าของกระทู้นั่งรอจนเข้าสู่วันใหม่ก็โพสเลยนะนี่

Merry X'Mas เช่นกันครับ
  11. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    Merry X-mas ครับ

เกือบลืมนะเนี่ย
  12. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    1
    18
    Merry Christmas เช่นกันครับ ขอให้ปีใหม่มีความสุขกันทุกๆ คน
  13. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    Merry Christmas! I wish you all be happy all the year!

And thanks for everyone and staffs that permit me to live here (555+)

PS. Poor English - -"
  14. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    สุขสันต์วันคริสมาสต์คับ >_< ส่วนคำอวยพรไว้ตอนกระทู้วันปีใหม่ละกัน >_<\=/
  15. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    Merry Christmas ทุกท่านครับ/

ถนนสาธร กับ สยามพารากอน ต้นคริสมาสสวยจริงๆนะ >.<~
  16. rabie

rabie New Member

EXP:
    12
    0
    0
    Merry Christmas ด้วยคนครับ

ขอให้มีความสุขในวันนี้และวันต่อๆไป ทุกคนเลยนะครับ
  17. Invy

Invy New Member

EXP:
    54
    0
    0
    Merry Christmas ขอพระเป็นเจ้าอวยพรสมาชิกทุกๆท่านด้วยครับ :D

เสียดายวันนี้ไม่ทันมิสซา งานเมื่อวานเล่นผมน็อคไปเลย เลิกตั้งเที่ยงคืน :hm:
  18. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    Merry Christmas ทุกๆคนครับ
    ขอสันติสุขและความหวังใจจงมีแก่ทุกๆ คนนะครับ
  19. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ว่าจะแจกเพลงคริสมาสแล้วแฮะ แต่อัพไม่ไหว เยอะมากๆ โดยเฉพาะเพลงใหม่ๆ
    Merry Christmas ย้อนหลังนะครับ
  20. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    อ้าว? คริสต์มาสแล้วเหรอ? (อยู่หอเริ่มหลงวันหลงคืน อิ้กๆ หยุดนานจัด)

Merry Christmas น่ะครับทุกท่าน ขอความสุขจงมาสู่ชาวAFทุกๆท่าครับผม^^
  21. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    โอ้ว Merry Christmas ครับทุกท่านชาว AF มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ
  22. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    Invy คุงเป็นคริสต์หรอครับ ผมเองก็เป็น :china:

เมื่อคืนไปมิสซาที่อาสนวิหารอัสสัมชัญ เริ่มเที่ยงคืน (อาศัยจังหวะก่อนเริ่มกดตั้งกระทู้ แล้วไปร่วมงาน ;) )

เลิกประมาณตี 2 กว่าจะกลับบ้านมาทำอะไรเสร็จก็ได้นอนตี 3

ตื่น 6.00 ไปสอบ = ="
    -----------
    God Bless all of "All-Final Fantasy Members"
  23. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    MERRY Christmas ค่าทุกท่าน

เอาเป็นว่า แฮปปี้ แฮปปี้ โชคลาภมั่งมี สวัสดี มีชัย ปลอดภัย ทั้งกายทั้งใจ เงินไหลมาเทมา สาธุ๊~~~~~ :D
  24. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    Merry Christmas ครับ ขอให้ชาว AF ทุกคนมีแต่ความสุขนะครับ ขอให้มีโชคมีลาภครับ
  25. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    Merry Christmas ครับ ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าทุกคนนะครับ :D

Share This Page