Display บ่งบอกนิสัยของเจ้าของ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย prockdj, 26 ธันวาคม 2007.

1. beanzx

beanzx Member

EXP:
    140
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    รูปของแต่ละคนน่ารักๆทั้งนั้นเลย

[action]ยังไม่มีรูปเลยเรา[/action]
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ที่เข้ามานี่เพราะมีคนฟ้องนะเนี่ย ไม่ยักรู้จะมีกระทู้จากการนินทาเรา ได้เวลาแก้ข่าวอีกแล้ว...

อวาตาร์นั่นอาเช่หญิงแท้ร้อย%นะเฟร้ย ชอบรูปไหนก็เอามาแปะ ไม่ได้หมายความว่าจะสื่อถึงตัวเองอะไรซะหน่อย = =a อวาตาร์บอร์ดอื่นบางบอร์ดผมหนักกว่านี้อีก จุ๊ๆ

ตัวเองก็ขอไปไม่ใช่เรอะไง
  3. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    0
    16
    ♠ คนอื่นผมไม่แน่ใจ แต่ผมใช้เพราัะชอบคร๊าบบ
  4. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    สุดท้ายก็ทนไม่ไหว ออกมาแก้ข่าวจนได้นะครับ พี่อัล เปิดมาได้่ 3-4 วันแล้วเพิ่งจะมา
  5. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    oops มายืนยันอีกคน :bad: ตอนนี้ผมเปลี่ยนแล้วนะเออ สื่อสุดๆ
  6. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ^ มีใครในนั้นมีอวตารเป็นมนุษย์ใสสื่อปกติมั่งละ ไม่มี๊
  7. solidsnake

solidsnake New Member

EXP:
    164
    0
    0
    ^
    ก็ข้าน้อยนี่แหละ ปกติที่สุด
  8. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    แน่ใจหรอท่าน ผมว่าที่ดิสเพลย์ท่านมันมีอะไรแหม่งๆโผล่มานะ :555:

[action]เผ่น[/action]
  9. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    อย่าดร.โฮโชคไม่ปกติแน่ๆ ใครที่ยุ่งแวะกับสนัวร์ผิดปกติทั้งนั้น
  10. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    จริงด้วยแฮะ ความไม่ปกติของสนัวร์จะทำให้คนอื่นเปลี่ยนไปด้วย
  11. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ผมก็ปกตินะ

ของพี่อัลนี่รูปช่างเร้าใจ เอามาจากไหนอ่ะครับ - -*
  12. DreamChaser

DreamChaser New Member

EXP:
    8
    0
    1
    5555 แต่ละคน...

แล้วนิสัยเราล่ะ?
  13. aoess

aoess New Member

EXP:
    32
    0
    0
    ห่างบอร์ดไปนาน ตอนนี้ exp ยังไม่พอที่จะมี display อ่ะครับ - - (ปกติจะใช้รูปวีวี่)
  14. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    แล้วavatarเราล่ะ??? น่ารักเหมือนหนูไอ หรือตายง่ายเหมือนหนูไอ หรือบ้าECOขนาดเอาแมวมาทำavatar...

ยอมรับเรื่อง20%มาจากหารูปไม่ได้ คือรูปเก่ามันอยู่ในบอร์ดAFเก่า ซึ่งเราก็แอบlinkไปใช้ในPKด้วย หลังจากเคยทำhotlinkจากGGแล้วโดนstaffประกาศเตือนมาทีนึง เลยย้ายมาhotlinkจากที่นี่แทน แหะๆๆ^^"

พอบอร์ดใหม่ก็ประจวบกับกะจะเปลี่ยนlogo pangya clubพอดี แต่มันดันเปลี่ยนไม่ได้ซะงั้น ก็เลยเอามาใช้เป็นavatar AFควบPK&PCFแทนซะเลย ส่วนISCยังรักทนรักนานกับอัสรัน>w<

Share This Page