[เกี่ยวกับบอร์ด] แค่สงสัยเฉยๆ นะครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Livic, 26 ธันวาคม 2007.

1. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ถ้าเช่นนั้น คนสอบตกคงไม่กล้ามาสอบอีกแน่เลย กลัวผิดอีกแล้วจะเจอฝันร้ายอีก
  2. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    เกรงว่าจะมีคนจงใจสอบตก เยอะน่ะสิครับ :E

เพราะคะแนนโหวตในกระทู้สนัวร์นั้นมากเหลือเกิน -_-;
  3. mahado

mahado New Member

EXP:
    85
    0
    0
    เหอๆ จริงๆผมก็สังเกตมานานแล้วเหมือนกันล่ะครับ แต่ไม่ได้มาตั้งกระทู้ ^^'

ที่แท้ก็ช่วยกันตัดสินแล้วมีไฟเขียวไฟแดง 555 (แบบนี้ก็สะดวกดีเหมือนกันนะครับ)

ปล.ตอนแรกคิดว่า คนที่พี่เจลเห็นว่าผ่าน พี่เจลคงให้ผ่านเลย แต่ถ้าไม่ผ่าน พี่เจลจะรอคนอื่นมาลงดาบซะอีก ^^
  4. finalfan

finalfan Active Member

EXP:
    618
    0
    36
    ปล่อยสนัวร์ไปสู่สุขติเถอะครับ - -
  5. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    อย่างที่พี่ศิชนได้กล่าวไว้ครับ
    ใครอยากร่วมด้วยช่วยกันเชือด...เอ๊ย ร่วมกันวิจารณ์ข้อสอบ
    ก็เชิญที่ IRC ห้อง #af ครับ :p

Share This Page