ใครประทับใจฉากจูบกันกลางสระน้ำในไฟนอล 10 บ้าง

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย pattorix, 27 ธันวาคม 2007.

?

คุณคิดอย่างไรกับภาพนี้

1. เหมาะสมกันจริงๆ

26 vote(s)
    47.3%
  2. อิจฉายูนะ

7 vote(s)
    12.7%
  3. สมน้ำหน้าบักทีด

11 vote(s)
    20.0%
  4. ปองๆน่ารักกว่าตั้งเยอะ

11 vote(s)
    20.0%
  1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    ใช่วิธีแลกสาร แล็กโตปาซิลัส รึเปล่าคับ

^
    ^
    ^

จากรูป มันคงแลกชีวิตกันแล้วละมั้งนั่น =A= !!
  2. samuraiyoyo

samuraiyoyo New Member

EXP:
    24
    0
    0
    มีรูปต้นฉบับไหมครับ อยากเห็นหน้ะ
  3. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ขอมาจัดให้อย่างเร่งด่วนค่ะเอาไว้ล้างตากัน

ขอตั้งชื่อภาพว่าหล่อกระทันหัน เนื่องจากว่าอยู่ๆก็เปลี่ยนเป็น CG สุดเลิศ ตกเก้าอี้ทันที<<<<เวอร์ไปแค่กรี๊ด.....เท่านั้นเองค่ะ(=w=)
  4. taepoppuri

taepoppuri Member

EXP:
    480
    2
    18
    ^
    ^
    ^
    ^
    ซีนฉวยโอกาส -*-
    ตอนเล่นนี่แอบตกใจ เหอๆๆๆ

ป.ล.กดโหวตไปก่อนเห็นรูป กรี๊ดส์ อิจฉายูน่าซะงั้น จูบกะเฮียแกเดี๋ยวได้โดนเฮดชอตระเบิดหัว -..-
  5. princess

EXP:
    322
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    คิดเหมือนกันเปี๊ยบค่ะ ฉวยโอกาศยามเขาร้องไห้กดจูบซะเลย แต่สาวท่านก็ไม่ขัดขืน แต่ที่แปลกใจคือเจ้าคิมาริสิคะมาแอบยืนดูเขาจูบกันพอจูบเสร็จก็จากไปซะดื้นๆ = =*
    จนถึงตอนนี้ก็ยังโหวดไม่ลงค่ะ(=A=) นี่เป็นภาคที่ชอบมากที่สุดด้วย เห็นแล้วฝันร้ายไปหลายวันเลย
  6. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    0
    16
    ♠ กดโหวตไม่ลงจริงๆ มันเป็นอะไรที่น่าประทับใจมาก

[action]อ๊ากกกก[/action]
  7. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    เครโทส ? ชื่อมันสะกดยังไงฟระ

เอาเป็นว่า ไอหมอนั่นยังสู้ ไอหน้าหื่นนี่ไมได้หรอกคับ นี่มันหื่น แต่ นั่นมัน โหด
  8. devadew

devadew New Member

EXP:
    133
    0
    0
    :waaa: :waaa: ยอมไม่ได้ ทำไมไมเป็นรูปคุณปอง แทนยูน่า
    อันนี้แอบเอาข้อความของชาวบอร์ดผู้หนึ่งที่บรรยายได้ซึ้งกินใจมากเลย

เราคิดว่า คิโยมาริคงหลบไป

: :uak: :

ไม่ก็ไปเอามาซามุเนะมาให้ยูน่าทำฮาราคีรีไปซะให้สิ้นเรื่อง
    แต่ดูท่าคิโยมาริคงกลัวตกเป็นเหยื่อเฮียหื่นอีกคนมั้ง

คุณปองเรา request รูปคุณแทนยูนะ ซีนอารมณ์แบบนี้ มันต้อง Professional
    แบบคุณเท่านั้น ที่จะกระชากอารมณ์ ชาวบอร์ดให้ กระเจิงจนกู่ไม่กลับ
    หลังจากตั้งตารอ S Project มาราว 11 หน้ากระทู้

:scare: เราจะรอดไหม แล้วใครจะมาช่วยละนี่
    (ฮีโรรุ่น ปองโปรเจค ไม่ว่าจะสายพันธุ์เดิมหรือปรับปรุงไม่เอานะ)
  9. solidsnake

solidsnake New Member

EXP:
    164
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    มาแอบฮาท่านtify จนน้ำตาเล็ด คิดได้ไงเนี่ย โอย...หัวร่อจนท้องแข็งเลย

Solidsnake
    อยากได้ท่านเป็นเหยื่อ...เฮ้ย!!!! ผู้ช่วยในโปรเจค ปองๆ เสียจริงๆ อิอิ
  10. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    เห็นภาพที่คุณปองๆ น้ำมาแปะแล้ว
    ทำเอาความรู้สึกดีๆ ของผมหายหมด
    อุบาทว์แบบนี้รับไม่ได้ครับ............
  11. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    คิดเหมือนกันอีกคน ที่เคืองสุดคือคิมาริมันแอบยืนดู แล้วมันไม่สวสัยเหรอไงลงไปดำทำอะไรกันใต้น้ำตั้งนาน น่าจะขี้สงสัยหน่อยแล้วกระโดดลงน้ำไปขัดจังหวะซะ
  12. tomei

tomei New Member

EXP:
    25
    0
    0
    แอบกลุ้มใจแทน =w=;
  13. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    อันนี้ชอบมาก > <b!! เอาไป 5 โหลก

ไม่ลองเอาบาบาเรี่ยนนั่นมาแทนยูนะ ในภาพข้างบนดูละครับท่านปองๆ :E
  14. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    เอ่อ... เพราะเหตุอันใดพวกท่านถึงได้รีเควสภาพแบบนั้นกันนัก ภาพที่ดูแล้ว.....................

ปล.ถ้าทำจริงๆ ระวังคนที่ไม่เคยเล่น FFX เค้าจะหาว่า ภาคนี้ เป็นภาคม่วงนะครับ
  15. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    11
    88

แน่ใจ???

ระหว่างทางไปหา ดร.โฮโชค เมื่อตอนเย็น ผลลัพธ์เป็นยังไงโปรดติดตามต่อไปที่กระทู้หลัก

16. romeo

romeo New Member

EXP:
    98
    0
    0
    หน้าด้านโหวตข้อสุดท้ายให้

พอกดไปดูอ่าวคนก็โหวตเยอะนี่หว่า :D
  17. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    ผมกำลังสงสัยอยู่ว่า...

คนที่โหวต "อินฉายูนะ" นี่...

เป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย???
  18. princess

EXP:
    322
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    พวกอิจฉาส่วนใหญ่คือไม่รอให่ภาพโหลดเสร็จก่อนค่ะแล้วมาเสียใจภายหลัง(=w=)
  19. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    เห็นแล้ว... สงสารยูนะอย่างแรงง่ะ

เห็นหน้าคนจะจูบยูนะแล้ว...=_=" -_-;
  20. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ไม่น่าเชื่อว่าอันแรกมันจะมีคนกล้า
  21. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    มันเป็นอีกกระทู้ที่ผมเข้ามาแล้วรู้สึกเสียใจสุดๆ

เอ้าๆ ช่วยพี่ป่องๆโหวตข้อสุดท้ายล่ะกันนะ
  22. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ถูกต้อง !! ผมโหวตข้อ 2 ไป T-T เพราะภาพมันโหลดช้า... พอโหลดเสร็จแล้ว

อ้าว !! เวรล่ะ ซวยสนิท
  23. princess

EXP:
    322
    0
    0
    โพยนี้ทำขึ้นมาเพื่อให้โหวดข้อ 4 โดยเฉพาะ (=A=) แน่ๆเลยค่ะ

ป.ล. มีคนไม่รอให้ภาพโหลดเสร็จก่อนถึง 5 คนด้วยกัน (=w=) น่าสงสารจังค่ะ
  24. wow

wow Member

EXP:
    161
    0
    16
    ถ้าเกิดเฮียเครโทสแห่ง God Of War มานี่

สงสัยยูน่าถ้าทำอะไรไม่พอใจ โดนเฮียแหม่งแกฟันคอขาดอีก~

โถ น่าสงสาร
  25. devadew

devadew New Member

EXP:
    133
    0
    0
    quote :
    คิดเหมือนกันเปี๊ยบค่ะ ฉวยโอกาศยามเขาร้องไห้กดจูบซะเลย แต่สาวท่านก็ไม่ขัดขืนขัดขืนไปก็เท่านั้นดูแขนท่านสิ แต่ที่แปลกใจคือเจ้าคิมาริสิคะมาแอบยืนดูเขาจูบกันพอจูบเสร็จก็จากไปซะดื้นๆ ไปขัดคอให้โดนนั่งยางเรอะ หน้าเฮียแกออกจะจริงใจปานนั้น= =*
    คิดเหมือนกันอีกคน ที่เคืองสุดคือคิมาริมันแอบยืนดู แล้วมันไม่สวสัยเหรอไงลงไปดำทำอะไรกันใต้น้ำตั้งนาน น่าจะขี้สงสัยหน่อยแล้วกระโดดลงน้ำไปขัดจังหวะซะ อันนี้คงกลัวโดดลงไปขัดจังหวะแล้วเจอ ... ซะเอง

ก็พี่แก :uak: อยู่ ไม่ก็คงกลัวตกเป็นเหยื่อ ประมาณ "เป็นของพี่เถอะน้อง ของแปลกแบบนี้พี่ชอบ"
    [action]ช่วยส่งดาบให้ที แค่คิดก็กลัวแล้ว[/action]
    สนัวร์ แน่นอน :555: :555:

ไม่โหวต 4 เพราะปองบอกปองน่ารักกว่า แต่มันไม่ใช่อะ

รูปไม่ชัดแล้วจะทำ ปอง regeration ได้ไงละนี่

ระดับนี้ไม่มีมั่วนิ่มอยู่แล้ว แต่ระวังนะคุณปอง ระวัง
    Ghost Spirit "ผีซีนะ" ของใครไม่รู้จะย่องตามไป ... คนข้างล่างนี่ค่ะ
    :E :E :E
    ยืมคำคุณปองนิดหนึ่ง
    แน่ใจ๋ (วิบัติเล็กน้อยขออภัย) เดี๋ยวจะทำให้สนัวร์ตกรุ่น

Share This Page