Mobile Suit Gundam 2 Project : Double O [DS] ????? [PSP]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย nintendo, 27 ธันวาคม 2007.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    Name: Mobile Suit Gundam OO
    Version: Nintendo DS
    Publisher: Namco Bandai
    Developer: Namco Bandai
    Genre: Action
    JAP Released: 2008

กับอีกภาคที่ประกาศลง PSP

Name: Mobile Suit Gundam ???
    Version: PSP
    Publisher: Namco Bandai
    Developer: Namco Bandai

ไม่รู้เหมือนกันว่าภาคอะไร แต่ดูแล้วเหมือนภาค Blood of Zeon ที่เคยลง PS1 เลย แต่ก็คงไม่น่าใช่หรอก ผมเดาเฉยๆ

Credit : คุณ Roger Thaizad , Neogaf , gonintendo
  2. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    อันที่ 2 นี่ ดูจากแสกนแล้ว
    ฟันธง แบบเดียวกับBlood of Zeon หรือ Ghiren's Greed ชัวร์!!!
    ฉากหน้าจอสตาตัสหุ่น ฉากต่อสู้ หน้าจอตัวละครคุย เหมือนกันเด๊ะ

ที่น่าสนใจก็คือ มีหุ่นจากภาคIgloo แล้วก็หุ่นจากท้ายๆภาคZ(ไซโคกันดั้มII) มาด้วยนี่สิ
  3. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    อันที่สองก็กิเลนแน่ๆละงับ=w=~ แต่เนื้อเรื่องมันยืดไปถึงภาคCCA
  4. Rishido

Rishido New Member

EXP:
    7
    0
    0
    เป็นอะไรที่เล่นยากมากเลยง่ะครับ Blood of zeon T^T แต่เป็นภาคที่ผมชอบที่สุดในตละกูลกันดั้มเลยนะ เพราะความสมจริงของมันน่ะแหละ อ๊ากก ไม่ลองลงDS ดูน้า เลยอยากได้ PSP ขึ้นมาอีกแล้ว T^T
  5. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ทำมาแบบเนื้อเรื่องค้างแบบ seed อีกรึไง- -;''
  6. kojeng

kojeng New Member

EXP:
    28
    0
    0
    ดีจริง ถ้าเหมือนกิเลน
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ถ้าเป็นแบบกิเรนโนะยาโบละเล่นชัวร์ :D
    มีกันดั้มจุ๊กกรูมาด้วยหรอ อยากใช้โอลิเวอร์ ไมจัง!!
  8. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    จริงสิครับ เghiren's greed กลับมาอีกแล้วเหรอ ลงเครื่องใหนครับ อยากเล่นมาก จะมีภาษาอังกฤษมั้ย
  9. bradhawke

bradhawke New Member

EXP:
    102
    0
    0
    มีกันดั้มจุ๊กกรูมาด้วยหรอ อยากใช้โมนิค คาดิแล็คจัง!!
    [action]ก๊อปปี้ข้างบน :bad:[/action]

เห็นว่าเป็นกันดั้มกิเรนของPSPล่ะค่ะ น่าเล่นสุดๆ เพราะมีหุ่นที่ชอบอย่างซูดาห์กับโบลิโนคซามานให้เล่นซักที
  10. finalrian99

finalrian99 New Member

EXP:
    12
    0
    0
    เเล้วเนื้อเรื่องมันเหมือน SEED ไหมอ่าครับ บอกผมที

Share This Page