++ [Lineage 2] ใครพอจะบอกชื่อมอนสเตอร์ตัวนี้ได้มั่งครับ ++

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย albedo, 28 ธันวาคม 2007.

1. albedo

albedo บุรุษ 12 ปีก

EXP:
    116
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    18
    เรื่องของเรื่องก็คือจะมีคนชวนผมไปคอสไอ้ตัวนี้น่ะครับ.....

ก็เลยอยากจะทำความรู้จักกับมันไว้ก่อนน่ะ อยากทราบว่ามันชื่ออะไร....และมีสกิลอะไรบ้าง

บังเอิญว่าเล่น Lineage ไม่ได้น่ะครับ....Spec เครื่องไม่ถึง...... ^^;

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับผม...........
  2. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    ไม่เคยเห็น สงสัยจะเล่นไม่ถึง
    ปกติเล่น sv เถื่อน ถึงแค่สมัย c4
    หลัง c4 ไม่ได้เล่นอีกเลย
  3. kojeng

kojeng New Member

EXP:
    28
    0
    0
  4. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    รู้สึกจะเป็นมอสเตอร์ระดับเรดบอสที่เพิ่มเข้ามาใหม่ จำชื่อมิได้แล้ว
  5. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ตอบช้าไปนิด แต่ตัวนี้ชื่อว่า ใบมีดแห่งความพินาศ ทานาโทส คะ
    พอดีว่า พี่สาวไปล่าเรดบอสตัวนี้และถ่ายรูปมาให้ดูด้วย(รูปตอนที่พี่สาวตาย555)
    เรดบอสตัวนี้ถูกบรรจุข้ามาในภาค Interlude คะ เลเวล72 โหดมากคะ(พี่สาวบอกนะคะ)
  6. NeoZoJusuS

NeoZoJusuS New Member

EXP:
    18
    0
    0
    คงก๊ออปมาจาก Ro หุหุ บาโฟน่ะ
  7. Gimsong

Gimsong New Member

EXP:
    5
    0
    0
    ใบมีดแห่งความพินาศ ทานาโทส

เรดตัสนี้ยังไม่เคยตีเลย - -

Share This Page