CG รูปใหม่งิ เรทหน่อยๆหยั่งเคย อายุน้อยอย่าดูนะขอร้อง

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 28 ธันวาคม 2007.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    กลับมาวาดตามคอนเซปต์แต่โบร่ำโบราณของผมแล้วงับ เพราะวาดแบบธรรมดาๆแล้วมันไม่มีครายดูเลย(ไม่ว่าจะโพสที่นี่หรือที่ไหนๆ) อีกอย่าง มันทำให้คนวาดเซ็งอารมณ์เร็วเป็นบ้า(นั่งลงสีก๊อกๆๆๆๆ จบ แบบเซ็งๆ) เลยเปลี่ยนกลับไปวาดแบบเดิม เชิญทัศนาจ้า :bad:

อันนี้คาดว่าเรทน้อยกว่าคราวที่แล้วนะ(แต่ก็เรทอยู่ดีอ่ะ) :bad:

อันนี้แบบขี่มอเตอร์ไซค์(รูปเก่าละ เก็บไว้ที่กบเหลือง เน็ตทรูอาจดูไม่ได้เน้อ)

ไว้คราวหน้าถ้ากลับตัวกลับใจได้อาจได้เห็นภาพธรรมดาๆมั่ง(ย้ำว่า "ถ้า" นะ)

/me เผ่นแน่บไปโพสลงที่อื่นต่อ
  2. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    อึ๋มได้ใจจริง ๆ เลยนะครับ หน้าอกหน้าใจออกจะเกินตัวไปหน่อย

ดูเหมือนว่าท่านจะชอบวาดผู้หญิงกับมอเตอร์ไซด์นะครับ วาดกี่รูป ๆ แนวนี้หมด
  3. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    อื๋มดีนะคะ เหอๆ โดยส่วนตัวเราไม่ค่อยชอบแนวๆบ่งบอกความเ็้ป็นเพศชัดแบบนี้เท่าไหร่ แบบหน้าอกหน้าใจใหญ่อลังการเกินมนุษย์ปกติ (หรือเป็นเพราะตัวเองเป็นผู้หญิงเนี่ย) ส่วนรูปแรกอันนี้หัวเล็กไปหน่อยน้อถ้าเทียบกับขนาดตัว ส่วนรูป 2 อันนี้มอเตอร์ไซค์สวยดีค่ะ ระวังเรื่องสัดส่วนเช่นกัน
  4. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ลงสีสวยดีนะคะ(=w=) ไม่ค่อยเห็นใครลงสีแนวนี้สักเท่าไหร่น่ะค่ะ คิดเหมือนกับความคิดเห็นข้างบนเหมือนกันนะคะว่าไม่ค่อยชอบแนววาดสัดส่วนเน้นชัดเจนแบบนี้

ป.ล. ระวังนะคะที่สะกกผิดๆเดี๋ยวจะโดนเอา >>> คราย=ใคร (O_O)!!
  5. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ลงสีสวยดีครับ อึ๋มดีด้วย
  6. azarashi

azarashi New Member

EXP:
    30
    0
    0
    สีแบบนี้หาคนลงได้น้อยนะค่ะ

อึ๋มมันก็ดีอ่ะน้อ แต่ยังไงดีนา มันใหญ่เกินคนจริงไปหน่อยอ่ะค่ะ(เอาเหอะ ใหญ่กว่านี้ก็ยังมีอีกเยอะ^ ^")
  7. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    อ่ะฮู้ว ตูมได้ใจเหมือนเดิมนะครับ เส้นเรียบร้อยดีลงสีก็มีแสงเงาเรียบร้อยเยี่ยมแล้วครับ แต่ภาพที่2 ขาน่าจะเรียวลงนิดนึงนะ ขาจะได้ดูสวยมีเสน่ห์ด้วย
  8. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    อยากให้ดูเรทน้อยลง ก็อย่าวาดเน้นเป้าตุงๆสิฮะ = =" .... ไม่จำเป็นเลย..... ไม่น่าดูด้วยไปเน้นๆแบบนั้น ... จงใจเกิน ดูแล้วไม่เจริญตานะเจลว่า ( หรือเป็นเพราะเป็นผู้หญิงเอง ก็ไม่รู้สินะ )

อ้อ ระวังเรื่องภาษาด้วยนะฮะ
  9. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    รูปแรกเน้นยังไม่เท่าไหร่นะคะถึงจะแปลกๆก็เถอะค่ะ แต่ภาพสองพอเน้นแล้วมันดูจงใจไปหน่อยน่ะค่ะ
  10. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ไม่อยากบอกเลยว่าสัดส่วนเป้าดูผิดธรรมชาติเกินไป ทำให้ดูจงใจจนน่ากลัว จริงๆผู้ชายเนี่ยถ้าวาดเน้นๆอึ๋มๆก็ชอบดูทั้งนั้นแหละครับ(แฮ่~) แตุ่ถ้าเน้นจนเห็นเป็นรูปเป็นร่าง เห็นหมดว่าร่องอกหรืออะไร มันก็หมดสวยได้เหมือนกัน ผมว่าถ้าพูดถึงติดเรตนี่เอาแบบแฟนเซอวิซ เปิดนิด โชว์หน่อย น่าจะดูน่ารักและเซ็กซี่กว่านะครับ ส่วนเรื่องภาพนั้น ฝีมือดีใช้ได้ แถมวาดองค์ืประกอบสวย ถ้าชอบแนวนี้(แนวตู้ม สาวซิ่ง ติดเรตชวนจิ้น) ก็ต้องบอกล่ะนะว่าชอบเหมือนกัน

อ่อ ถ้ารัดเปรี๊ยะก็พยายามอย่ารัดไอ้ตรงนั้นดีกว่า รัดหน้าอกผู้หญิงยังพอรับได้ ถ้ารัดตรงนั้นเป็นใครก็รูุ้้สึกหื่นทั้งนั้นน่ะครับ

ปล.ยังไงก็อย่าเรตแรงละกันนะ บอร์ดนี้เหี้ยมมากกับเรื่องเรต
    ปล.2 ระวังภาษาวิบัติด้วยนะ
  11. vivichan

vivichan New Member

EXP:
    88
    0
    0
    เอ่อ เห็นกระทุ้บอกว่าติดเรท เลยเข้ามาดู
    ลงสีสวยดี ดูเรียบร้อยสะอาด สีสันงดงาม
    แต่ไม่รู้คิดไปเองรึปล่าวนะ เราว่ารูปที่สอง ตรงช่วงล้อหลังเปอร์มันดูเพี้ยนไปนิด
    เลยทำให้ท้ายรถดูแบนๆ แล้วก็สัดส่วนมันเน้นแจ่มเกินไปรึเปล่าเอ่ย เอาแต่พองามจะดีกว่านะคะ

ปล. เตือนเหมือนคนอื่นๆ ค่ะ ถ้าใช้ภาษาไทยก็ขอใ้ห้เขียนเป็นภาษาเขียนให้ถูกต้องด้วยนะคะ
    หยั่ง>>อย่าง / งับ>>ครับ / คราย>>ใคร
  12. exorteric

exorteric New Member

EXP:
    50
    0
    0
    สวยจังเลย แต่ติดเรทจริงๆด้วยแหะ

Share This Page