Happy New Year 2008 ค่ะ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย devadew, 1 มกราคม 2008.

1. devadew

devadew New Member

EXP:
    133
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คงไม่ใช่คนแรก แต่ก็ไม่น่าจะคนสุดท้าย ไม่เกี่ยวกับเกมเท่าไรแค่นอนไม่หลับ เล่ยเข้ามานั่งอ่านอะไรเล่น ๆ
    ก็เลยถือโอกาส สวัสดีปีใหม่เพื่อน ๆ ในเว็บเลยนะค่ะ ขอให้มีความสุข และเป็นคู่มือเกมรุ่นอรรถประโยชน์ให้
    คอเกมส์แบบพวกเราไปนาน ๆ ทุกท่านเลยค่ะ
    อาจจะก่อกวนยวนประสาททุกคนไปบ้างก็ขอโทษด้วยค่ะ เราคุยเล่นสนุก ๆ นานๆ จะเจอคนที่เล่นเกมส์
    แบบเดียวกันที

ใครไปเที่ยวไหน ไป Coundown กันที่ไหนมาเล่าให้ฟังบ้างนะ
    [action]อิจฉาค่ะ[/action]
    แรงดึงดูดที่ว่า จะเป็นเธอหรือเปล่าคุณ Pisko โทษฐาน request โทษเบาะ ๆ อาจเป็นแค่
    Ghost Spirit "ผีซีนะ" โทษประหารชีวิต ... มะบอกดีกว่า :glua: :glua:
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    รอคนตั้งกระทู้อยู่พอดี แบบว่าขี้เกียจพิมพ์ครับ....

สวัสดีปีใหม่ ทุกๆ คนที่กำลังอยู่หน้าคอมฯ ครับ :D !!
  3. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่(อีกรอบ)ครับ ^ ^

น่าจะตั้งทุกหมวดเลยนะ กระทู้แบบนี้

พวกเราก็คนที่ไม่ได้ไปเคาท์ดาวน์กับชาวบ้านชาวช่องเหมือนกันสินะ T^T
  4. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ผมก็เหมือนกัน สวัสดีปีใหม่ครับ นั่งเคานท์ดาวน์หน้าจอคอม
  5. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    เคานท์ดาวน์หน้าจอคอมเหมือนกัน เนื่องจากไม่มีที่ไป และ ....

ถูกแรงดึงดูดจากคอมดึงไว้ :555:
  6. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    สวัสดีปีใหม่ชาวบอร์ดทุกท่าน
  7. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    หมวด FF ก็ขอ copy จาก หมวด ETC มาลงละกันนะครับ

ก่อน Happy new year ก็ขอ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

นั่งกินตั้งแต่ 6 โมง ยันจะตี 1

็Happy new year member ทุกท่านของบอร์ด AF ครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับชีวิตจริง และ ความสุขที่ได้จากบอร์ดครับ

อย่าทำผิดกฏกันนะครับ [​IMG]

ขอให้สังคมบอร์ดนี้มอบความสุขให้กับทุกท่านครับ

สวัสดี [​IMG]
  8. AvalancheZ

AvalancheZ Member

EXP:
    52
    0
    6
    สวัสดีปีใหม่ชาว AF ทุกท่านนะครับ ^ ^

ผมไปที่เซนเวิร์ลมา แต่อยู่ไม่ถึงช่วงนับถอยหลังก็หนีกลับบ้านก่อน เพราะคนเยอะมากๆๆๆ = =''
  9. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    สวัีสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆทุกๆคนเลยครับ เฮงๆทุกเรื่อง
  10. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ ขอให้เป็นปีที่ดีกันนะครับ :D
  11. wow

wow Member

EXP:
    161
    0
    16
    ผมเคาน์ดาวน์ที่บ้านคนเดียวครับ(เหงาเหลือเกิน)

สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้ทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรง
  12. taepoppuri

taepoppuri Member

EXP:
    480
    2
    18
    สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกๆคนที่คิดดีกระทำดีมีความสุขตลอดปีนี้และขอให้ความสุขจงเกิดขึ้นแก่คนที่เรารักด้วยค่า

ป.ล.เมื่อคืนลืมเค้าท์ดาวน์อ่ะ -*- รู้ตัวอีกทีก็ปี2008แล้ว พลาดน่าทีประทับรึนี่ฉัน-*-.....
  13. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    Happy New Year 2008/สวัสดีปีใหม่ ปี 2008 ครับ

ขอให้มีความสุขกันทุกๆคนนะครับ

ปล.เมื่อคืนผมนั่ง Coundown อยู่ที่บ้านที่เเหล่ะครับ ไม่ได้ออกไปไหน หุหุ
  14. solidsnake

solidsnake New Member

EXP:
    164
    0
    0
    Happy New Year 2008 ครับ.....
    T-T โอย....คลื่นเหียนเวียนอาเจียนเป็นยิ่งนัก โดน ลากไป3ที่ รู้สึกท้องไส้ปั่นป่วนมาก ตื่นเช้ามาทำงานยังรู้สึกมึนๆเมาๆค้างอยู่เลย อยากกลับบ้านไปนอนใจจะขาด T-T โอย อาทิตย์นี้ ขอหยุดซัก3 วันดีกว่า

เกือบลืม :hm:

มีความสุขกันมากๆทุกๆคนด้วย และปีใหม่นี้ ข้าน้อยขอฝากเนื้อฝากตัวจนกว่าจะสิ้นอายุขัยหรือตายกันไปข้างเลยนะครับ

Solidsnake
    แฮปปี้ นิว เมียทุกคนคร้าบบบบบบบบ (คร่อก เฮื๊อก)
  15. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    แหมไม่เป็นไรหรอกค่ะ มันก็ไม่ต่างกับวันวันหนึ่งอยู่แล้ว....(เราอยู่บนโลกมากี่ปีแล้วล่ะ....)

:confused: :confused: :confused: :confused: :confused: :confused: มีกี่คนแล้วคะเนี่ย!!!

ก็.......หวัดดีปีใหม่ทุกท่านด้วยเจ้าค่ะ เริ่มสร้างสรรค์สิ่งดี ๆ ใหม่ ๆ เพื่อตัวเองและคนที่คุณรักทุกคนด้วยกันเลยนะคะ :china:
  16. yourmagicgood

yourmagicgood New Member

EXP:
    8
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ขอรับ ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะขอรับ
  17. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ ขอให้คิดอะไรก็สมปรารถนา และสุขภาพร่างกายแข็งแรงตลอดปี ตลอดกาล

ปล.ยังไม่ได้อำลาปี2007เลย นอนซมข้ามปี
  18. yaping

yaping New Member

EXP:
    25
    0
    0
    ..... เช่นเดียวกันค่ะ ..... ขอให้มีความ สุขเช่นเดียวกันค่ะ.....
  19. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    สวัสดีปีใหม่จ้าชาวFF ขอให้ปีนี้เป็นปีที่ดี มีความสุขกันถ้วนหน้า มีข่าวรีเมคFF7มาให้ระทึกกันเนอะ(ฮะๆ)
    พี่โชค...ยังมีชีวิตอยู่ใช่มั้ย...คนที่โทรคุยกับพี่ช่วงเที่ยงคืนเค้านึกว่าพี่โดนลากตัวไปอันโดรเมด้าแล้ว เสียงลมแรงมากกก

ส่วนเรา...ทำตัวเป็นโนบิตะนอนข้ามปีค่ะ หลับ23.45 สะดุ้งตื่นเพราะเสียงพลุตอน00.05 นอนเคาท์ดาวน์ในฝันไปละ ฮาๆ
  20. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆ ท่านชาว AF ครับ :china:

เพิ่งจะมีโอกาสได้พิมพ์ หลังจากหายไปนาน = =" (พูดเพื่อ - -?)

ขอให้ทุกๆ ท่านมีความสุขมากๆ นะครับ
    คิดสิ่งใดให้ได้สมปรารถนาครับ
  21. zennn

zennn New Member

EXP:
    74
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่คร้าบบบบบบบบบบบ

ปีนี้ก็ขอฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบบบบบ
  22. samuraiyoyo

samuraiyoyo New Member

EXP:
    24
    0
    0
    สวัสดี ปีใหม่ครับ

ขอให้ทุกท่านมีความ สุข มากๆ ในปี นี้ และปี ถัดๆไป

Share This Page