แนะนำหนังสือพรหมญาณพยากรณ์และรับดูไพ่ครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย takaoo, 1 มกราคม 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. takaoo

takaoo New Member

EXP:
    33
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

จำนวน : 315 หน้า
    ผู้แต่ง : พรหมญาณ รัตนญาณ
    สำนักพิมพ์ : B Plus Publishing Co,Ltd.
    รูปแบบการพิมพ์ : สี่สี และขาวดำ
    ขนาดรูปเล่ม : 15.2 x 22.3 ซม.

ราคาปก : 350 บาท

เป็นหนังสือเกี่ยวกับไพ่พยากรณ์ที่ใช้เวลาคิดค้นกว่า 10 ปีเป็นไพ่ที่นำเหล่าเทพบวกกับนิทานวรรณคดีของไทย และเป็นไพ่ของไทยที่มีชุดเดียวในโลก

ส่วนใครที่อยากดูไพ่พรหมญาณติดต่อทางโทรศัพท์ผมเลยนะครับ

02776385683 ติดต่อคุณเอ็มครับ

เครดิต : อาจารย์พรหมญาณ รัตนญาณ
    บ้านพีรศิลป์ เลขที่ 18 ถนนเจริญนคร 55 แขวงบางลำภูล่าง เขตคลองสาน กรุงเทพฯ 10600
    โทร : 02-8625523, 02-4388989
    มือถือ : 084-0220522, 086-4199588(สามารถติดต่อได้เช่นกันเป็นอาจารย์ที่เคยสอนผมครับ)

<!-- m -->http://www.promayarn.com<!-- m -->

ปล.ใครสนเรื่องไพ่หรืออยากดูดวงติดต่อผมได้เลยนะครับ จะรับปรึกษาและดูไพ่โดยไม่คิดค่าใช่จ่ายใดๆ ทั้งสิ้นครับ ขอบคุณครับ
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เอ่อ.... แบบนี้จะดีหรอคะ
  3. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    บ้านคุณทาคูเป็นสำนักพิมพเหรอครับ เห็นรู้จักหนังสือเยอะจังครับ ได้ค่าโฆษณารึเปล่าน่ะครับ :555: .....

ลิขิตฟ้า ฤจะสู้มานะตนนะครับ แต่เอาเป็นกำลังใจคงได้

รอ....พี่อ๊ํอบ....
    [action]เผ่น[/action]
  4. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    โฆษณาตรงๆ อย่างงี้จะไม่มีปัญหาหรือเนี่ย

ไม่สนใจการพยากรณ์อยู่แล้ว...
  5. takaoo

EXP:
    33
    0
    0
    ไม่ครับผม เพราะมีคนที่เรียนกับอาจารย์พรหมญาณก็ลงทำนายดวงตามโทรศัพท์ครับ และให้เครดิตกับอาจารย์คนแต่งโดยตรงครับ และให้เครดิตอาจารย์ด้วยครับ ถ้าไม่เหมาะสมหรือให้ปรับตรงไหนให้ท่านชี้แจงแนะนำได้เลยครับ
  6. DDP

DDP New Member

EXP:
    38
    0
    0
    อยากถามว่า ไพ่พยากรณ์นี้ มันมีลักษณะเป็นยังไงหรอฮับ
    ...พอดี ข้าน้อยทำความรู้จักกับไพ่ทารอท(หรือไพ่ยิปซีตามที่คนไทยส่วนใหญ่เรียกกัน)อยู่น่ะฮับ
    แล้วก็เคยเห็นหนังสือเล่มที่ว่าอยู่เหมือนกัน เลย...สนใจนิดๆ ว่ามันเป็นยังไง
    รบกวนคุณ takaoo อธิบายกว้างๆได้มั๊ยอ่ะฮับ ว่ามันเหมือน/ต่างกับไพ่ทารอทอะไรยังไงน่ะฮับ
  7. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    [action]เข้ามาเพ่งเล็งกระทู้นี้ และอยู่ระหว่างพิจารณาว่าจะจัดการอย่างไรดี[/action]
  8. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    รีวิว แนะนำหนังสือ ..... ในลักษณะเดียวกับการรีวิวภาพยนตร์ ร้านอาหาร หรืออะไรแบบนั้นน่ะ ได้นะฮะ

แต่ไอ้โฆษณาเฉยๆแบบนี้นี่ .... เกรงว่าอาจจะเข้าข่ายพฤติกรรมแบบเดียวกับคนที่เพิ่งโดนแบนไปนะฮะ = ="
  9. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เล่นโฆษณากันแบบนี้เลยหรือเนี่ย เดี๋ยวเป็นแบบกระทู้ work@home ไปเหมือนกันหรอก

ปกติก็ไม่สนใจเรื่องนี้มากเท่าไหร่นะ
  10. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    ต่อจากสามก๊กก็เป็นดูดวงเหรอครับ?
  11. hannover96

hannover96 New Member

EXP:
    881
    0
    0
    ยังไงๆ...

[action]เข้ามาปั๊ม1หน่วยแล้วเผ่นอย่างเร็ว![/action]
  12. takaoo

EXP:
    33
    0
    0
    ไพ่พรหมญาณ เป็นไพ่ที่ต่างกับทารอทนะครับ เพราะไพ่พรหมญาณนั้นเป็นไพ่ของไทยและของโลกและเป็นไพ่ที่มีรูปเทพเจ้าต่างๆ รวมถึงตัวละครในวรรณคดีมาบอกความหมาย ส่วนความหมายของไพ่พรหมญาณคือ ไพ่ที่มีพระพรหมเป็นครูแห่งโหราศาสตร์เพราะท่านเป็นผู้สร้างโลกและลิขิตชีวิตของแต่ละผู้คน ไพ่พรหมญาณก็คือการประทานพรของพระพรหมนั่นเองครับ

ปล.ถ้าสงสัยอะไรอีกสามารถบอกได้นะครับ
  13. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    แค่กระทู้เดียว คงไม่เป็นไรมั้งครับ ปีใหม่ๆ : )
  14. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    สมมุติถ้าโฆษณาของที่จะขายงานมีต หรืออะไรอย่างนี้ที่สมาชิกสามารถมีส่วนร่วมได้ นี่ โอเคครับ แต่อันนี้ ขายเฉยๆ เลยโดยเป็นของที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับเวบนี้ด้วย ผมคงต้องขอปิดกระทู้ละครับ
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page