ถามเรื่อง pm หน่อยครับ - -"

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย flamefox, 1 มกราคม 2008.

1. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    ถ้าเกิดผมส่ง pm ไป 40 ฉบับ แล้วใน outbox เต็ม (จุได้ 40) ผมไปลบใน outbox โดยที่ผู้รับทั้ง 40 ท่านยังไมได้อ่าน

pm ของผมจะหายไปมั้ยครับ - -?

ไปดูในถามตอบแล้วไม่มีข้อมูลตรงส่วนนี้ครับ T.T
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    Delete message
    This message has been removed by its author before it was delivered.
    by flamefox on Today, 19:32

-----
    = ='' อา...ก็ว่า นี่มันอะไรหว่า
    40 ฉบับหรอ...งั้นเดาๆ เอาว่าคงจะ สวัสดีปีใหม่ 2008
    ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆจ้า สวัสดีปีใหม่เช่นกัน
  3. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    ถึงว่าทำไมมีส่งมาหาผม ตอบว่าหายครับ
  4. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    ขึ้น Delete message เหมือนกัน

แล้วพอคลิกเข้าไปก็ขึ้น Are you sure you want to delete this message?

กำลังสงสัยว่าเป็นเพราะอะไรอยู่เลย
  5. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    0
    36
    เหมือนกันเลยครับ ได้รับมาแล้ว เจอแบบ คห. บนๆเลยครับ
  6. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ก็ว่าพี่เฟลมฟ็อกส่งอะไรมา ^^"
  7. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    อ้อ เพราะงี้นี่เองแฮะ กำลังงงๆเลย />_<
  8. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ได้รับด้วยคร้าบ ยังดีที่อ่านทัน -..-

ดีใจที่ยังมีคนเห็นเราในสายตาด้วยอ้ะ TwT
  9. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    เข้ามาบอกว่า จะส่งถึงคน 40 คน ไม่จำเป็นต้องส่งทีละฉบับ ให้ทำเหมือนเมล์ คือส่งฉบับเดียวกระจายไปหลายๆคนก็ได้ แค่เขียน username ของคนที่ต้องการจะส่งทีเดียวหลายคน(พิมพ์เสร็จ1คนก็ขึ้นบรรทัดใหม่พิมพ์ต่อ ถ้าไม่เข้าใจ กด find member แล้วเลือกหลายๆคนดู) แล้วกด Add ทีนี้มันก็ส่งให้หลายคนแล้ว ฉบับเดียวนี่แหละ ลองทำดู
  10. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    กำลังมึนได้ที่ว่า เห็นท่านFlamefoxส่งอะไรมา แต่ว่าอ่านไม่ได้เหมือนrep.บนๆ= w =~
  11. zieghart

zieghart New Member

EXP:
    351
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันนะเนี่ย...ยังไม่ทันได้อ่านเลย ส่งมาอีกทีได้มั๊ยครับ ^^//
  12. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    อืม ผมเพิ่ง login ตะกี้นี้เอง แล้วก็งงว่า นี่มันอะไรหว่า แป๋ว น่าเสียดายอดอ่านเลย ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้า

นะครับ (จะีดีจะร้ายยังไงก็ขอบคุณไว้ก่อน หุหุ)
  13. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    น่าเสียดายจัง ไม่ทันได้อ่าน
  14. flamefox

EXP:
    2,755
    4
    88
    ฮ่าๆ นั่งส่งทีละเมลๆ ไปดูจากรายชื่อ ตกหล่นใครก็ขออภัย

เนื้อหาใน PM มีว่า

Happy NewYear สวัสดีปีใหม่ จากจิ้งจอกไฟหมาไหม้คร้าบ

มีความสุขตลอดปี สุขภาพดีตลอดศกนะครับ *-*/
  15. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ยืนยันว่าหายครับ
    สงสัยตั้งนาน ป๋าเฟลมส่งมาทำไม ^^"
  16. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    ขอบคุณสำหรับ PM นะคะ m- -m
    ขอให้คุณ flamefox คิดอะไรก็สมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงตลอดปีค่ะ
  17. Izabelle

Izabelle New Member

EXP:
    47
    0
    0
    ได้รับ แต่ก็อย่างที่ว่านั้นแหละ

Happy New Year เด้อ Flamefox
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง
  18. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ได้รับแต่มันขึ้นแบบนี้อ่ะจ้า
    Delete message
    This message has been removed by its author before it was delivered.
    by flamefox on Today, 19:32

สวัสดีปีใหม่เน้อเฟลมฟ็อกซ์ ขอให้มีความสุขมากๆ น่ารักวันน่ารักคืน :D
  19. hinoru

hinoru Member

EXP:
    118
    0
    16
    พึ่งได้ล็อคอินบอร์ด ^^,,
    เข้ามาก็เห็นขึ้น Delete message แบบที่reply บนๆว่าเหมือนกันงับ

//===

Happy new year ครับป๋าเฟรม >___<!! ขอให้มีความสุขมากๆนะฮะ คิดอะไรก็ขอให้สมดั่งใจคิดครับผม *O*~~
  20. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ก็ว่า ส่งอะไรมา แล้วทำไมถึงหาย - -"

ยังไงก็สุขสันต์วันปีใหม่จ้า
  21. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    กร๊าก ทุกคนอยู่ในอารมณ์เดียวกันหมด ผมก็ด้วย งงๆว่าพี่ส่งอะไรมา ตอบเลยว่าหายคร้าบ (มันถามว่าจะให้ผมลบเมจเสจทิ้งด้วยมั้ย)
  22. flamefox

EXP:
    2,755
    4
    88
    แหะๆ ขออภัยทุกท่านครับ >.<~ อับอายแต่ต้นปีเลยช๊านนน T.T~
  23. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    ขึ้นเหมือนชาวบ้านเด๊ะๆ ^^; เอาเป็นว่ามาสวัสดีปีใหม่ ตอบ pm ของพี่เฟลมไว้ที่กระทู้นี้เลยแล้วกันครับ :D
  24. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    ขอให้มี Fox Girl ไวๆครับ :p~
  25. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    อ่านแล้วจัดการเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนวิธีส่งpmของพี่อ๊อบขอบคุณมากกครับ

Share This Page