ถามเรื่อง pm หน่อยครับ - -"

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย flamefox, 1 มกราคม 2008.

1. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    ถูกใจที่ได้รับ:
    8
    คะแนน Trophy:
    88
    สังเกตเห็นเมลปริศนา มีการลบเมลที่เราส่งไปถึงผู้รับแล้วได้ด้วย เพิ่งรู้...

สวัสดีปีใหม่ครับ (ตอบเมลลึกลับ)
  2. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    อะ ได้รับและไม่ทันอ่านเหมือนกันค่ะ

Happy New Year(แบบเลทๆ)นะคะ^w^
    ขอให้ปีนี้ประสบแต่โชคดี มีความสุข ได้พบจิ้งจอกสาวไวๆนะคะ~
  3. spiral

spiral กรรมกรกระทู้ขาจรผู้นานๆจะมาเยี่ยมสักทีหนึ่ง

EXP:
    84
    0
    6
    ผมก็ได้รับ และก็ขึ้นเหมือนๆกันเลยแหละครับ...
  4. sorachan

sorachan Alice in Wonderland

EXP:
    174
    0
    16
    ได้รับเหมือนกันเลยค่ะ ก็งงๆ อยู่ แต่ไม่กล้าลบ ^^"

Happy New Year ค่า ขอให้ปีนี้ เป็นปีที่ดีๆ นะคะ :D
  5. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ตกลงคือจะสวัสดีปีใหม่รึครับ มีความสุขมากๆนะครับ ผมก็ลบอันนั้นไปแล้วซะด้วย เพราะงงอยู่ว่ามันคืออะไร...

ปล. สมมติถ้าเฟลมฟ็อกซ์นั่งอ่านกระทู้แล้วเกิดไม่ใช่เรื่องปีใหม่ >>>> ทุบโต๊ะ "ไม่ใช้ว้อยยยยย!!" งานนี้ฮาตรึม....

Share This Page