ถ้าให้คนตรวจข้อสอบมาทำข้อสอบซะเอง

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย obtheair, 2 มกราคม 2008.

1. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    ถูกใจที่ได้รับ:
    22
    คะแนน Trophy:
    98
    1.
    - ชื่อ ob the air
    - เบญจเพส อยู่ในวัยทำมาหารับประทาน
    - เล่น FF ภาคแรกก็ภาค 8 ภาษาญี่ปุ่น อาศัยบทสรุปเล่นจนจบ หลังจากนั้นก็ภาค7 inter กับ 8 อังกฤษแบบไม่อาศัยบทสรุป(เพราะอ่านออก) ภาค 9 ญี่ปุ่น(แน่นอน อ่านไม่ออก ก็ย่อมต้องบทสรุป) ภาค 10 อังกฤษไม่พึ่งบทสรุป และสุดท้าย ภาค12อังกฤษที่เล่นค้างไว้ตั้งนานแล้ว

2. ไม่เคยแต่ง เคยแต่ดูเขาแต่ง

3. เคยแต่ง 3 เรื่อง และดองสนิททั้ง 3 เรื่องมาจะ 4 ปีแล้ว

4. ดูดประจำ โดยเฉพาะเพลงอนิเมญี่ปุ่นที่ไม่มีขายในไทยกับเกมโป๊ค่าย illu<beep>

[action]เซ็นไม่ผ่านข้อหาตอบสั้น+เกรียน[/action]

edit 1 : ตอบ Ree อันนั้นยังไม่ได้ดูดเลยฟ่ะ กำลังมุ่งเก็บดาวใน mario galaxy จนไม่เป็นอันทำอะไรอย่างอื่น(จบ mario galaxy ก็ยังมี paper mario)
  2. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    ... ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่ ... เข้ามาอ่าน ... เหมือนปกติที่ทำ เหอ เหอ
    ผมว่าข้อ 3 กับข้อ 4 นี่ มันตอบยากนะครับ คำถามมันดูเหมือนจะกว้าง ไปหน่อย
    ผมอ่านแล้ว ไม่รู้จะตอบยังไง จนกระทั้งไปเช็คๆ คำตอบของคนอื่น ว่าตกลง
    คนถามต้องการให้เราตอบอะไรกันแน่ ... แล้วก็ ลองเลี่ยงๆ ไม่ตอบแบบนั้น OTL

เอ่อ ว่าแต่ ไอ้ท้ายข้อ 4 นี่มี patch เบิกเนตร ของปัญญาประดิษฐ์ กายวิภาค 3 ไหมครับ
    อยากได้คนตรวจข้อสอบเพิ่มไหมพี่
    ~เฮๆ
  3. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    ขำๆ หลังจากเครียดมานาน
  4. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    สงสัยสตาฟกะแอดมินบอร์ดเราจะค่อนข้างเก็บกดยังไงชอบกล

ว่าแต่ คำตอบสั้นไปนะครับ อิอิ
  5. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    แหม เข้าใจตั้งชื่อภาษาไทยนะครับ หุหุ เกมนี้ผมก็อยากเล่นแต่อดสเป็คคอมมันห่วย เคยเล่นภาค1ภาคเดียว

คุณ ob เล่นจบแล้วอย่าลืม Paper Mario กับประตูพันปีของ GC นะครับเป็น RPG สนุกดีผมชอบมากๆ (ถ้ายังไม่เคยเ่ล่น

นะครับ ถ้าเคยแล้วก็ขอโทษด้วย)
  6. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ^
    ^
    ไม่เข้าใจครับ อธิบายหน่อย -_-'!?

ปัญญาประดิฐ์=AI
    แล้วอีกสองอัน...อะไรนะ....
  7. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ตอบไปได้ = w =" นะคับ

ส่วนข้อ 4 ค่ายเกม illus *beep* คุ้นๆ นะคับ ถึงจะกระนั้นก็เถอะ =A= ""

ดูแล้ว " นี่มันคำตอบของคนเก็บกดชัดๆ "
  8. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    ข้อ 4 มันคือ อะไรอ่ะครับ หนูไม่เห็นตะรู้จัก [​IMG]

ต่อไปตา Admin/Staff ที่ตรวจสอบท่านอื่นๆ มาตอบบ้างละนะครับ
  9. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    หันซ้ายหันขวา ตอบได้ปล่าวหว่า

ปัญญาประดิษฐ์ กายวิภาค 3 = Artificial Girl 3

patch เบิกเนตร = patch uncen

ถ้าล่อแหลมไป บอกครับ เดี๋ยวผมลบทันที
  10. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    น่าเห็นใจ เก็บกดมานาน...
  11. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    ท่านพี่เล่นเอาซะขำ โดยเฉพาะเกม H จากค่าย Illu<beep> นี่ผมก็เล่นเหมือนกัน อย่างเช่นเกม Rape<beep> นี่ก็สนุกได้ใจเช่นกัน
  12. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    มันคือเกมที่ผมคิดใช่มั้ยเนี่ย ถ้าใช่บอกทีจะโหลดแพทช์เวอร์ชั่น.3 ได้จากไหน TAT เวบมันเองโหลดบ่ได้
  13. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    อะ เอ่อ.... ไม่ค่อยเข้าใจหรอกค่ะ แต่ก็เข้ามาอ่านแล้ว ^^"
    เริ่มต้นปีใหม่ ฟ้าใหม่ พักผ่อนให้เพียงพอ และ ขอให้มีเรื่องเครียดน้อยลงนะคะพี่อ๊อบ

: D
    ปีนี้ก็ฝากตัวกะ AF เหมือนเดิม
  14. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ทำไมมีแต่คนว่าเกมนี้สเปคหนักเครื่องหว่า น้องหนิม(คอพม์)ผมเล่นได้ไม่กระตุกเลยนะ แค่กินเนื้อที่เยอะเฉยๆ นา แรมแทบไม่กระดิก
    ของค่ายลวงตาผมว่า Battle Ra<บิ๊บ> หนักเครื่องกว่าอีกนา
    อุ๊บ เผยไต๋เสียแล้ว
  15. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    ไม่ get จริงๆ รึครับ x_x
    ok เดี๋ยวผม pm ไปดีกว่า post มากไม่ได้ เดี๋ยวมันจะเหมือนชี้โพรงให้กระรอก

=3=!! แกล้ง ไม่รู้ไม่ดีนา

ุ้่ถ้า คิดถึงเกมส์ใหม่ล่าสุดของค่าย illu*beep ล่ะก็ นั่นล่ะครับ เรากำลังคิดถึงสิ่งเดียวกัน ครับ
  16. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ของมีมลทินผมไม่ค่อยสนใจนะ :p.... เพื่อนๆคงเล่นกันมั้ง ไม่รู้ืสิเค้าคงเห็นผมไม่สนใจมั้ง อิๆๆๆ

[action]ออกจะไร้เดียงสา[/action](เหรอ)
  17. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ผมเล่นแต่เกมไร้มลทินครับ :) Sono Hana

สต๊าฟคุยอะไรกันอ่ะ ผมไม่รู้เรื่อง ^^;
  18. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    กระทู้นี้มีแนวโน้มออกนอกทะเลสูงครับ -0-

โดยส่วนตัวไม่สนใจเกมประเภทนั้นครับ (เพราะหลักศีลธรรม - -" + แค่จะเล่น FF ก็หาเวลาไม่ค่อยได้แล้ว)

เคยตอบแบบนี้กับเพื่อน แล้วโดนเพื่อนตอกกลับมาว่า "เป็นชายรึเปล่า ? "
    เลยอยากจะบอกป้องกันพวกที่คิดแบบนี้ไว้ก่อนนะครับว่า
    "ไม่จำเป็นว่าชายทุกคน จะต้องสนใจเรื่องพวกนี้"
  19. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    โอ้ย สุดยอด ได้ใจมากครับ
    หมายถึง rep ของ Nintendo Club นะ กำลังจะลบทิ้งออกจาก HDD อยู่พอดีเชียว ฮา~ (คิดอีกที เก็บไว้ก่อนละกัน =w=)

ว่าแต่ เก็บกดมานานเลยนะเีนี่ยะ (หลังจากไปลองๆอ่านๆ คำตอบแต่ละคนดู เหอๆ)
    ไม่รู้นะ ผมรู้จักแต่ เพื่อนร่วมชั้นในโรงเรียน =[]=

วันก่อนเข้าไปใน eco มีคนถาม แพทช์ตัวละครยังไง มีแพทช์พวกฮารูฮิด้วย (แล้วมาถามผมเนี่ยะอะนะ)
    [action]ล้มโต๊ะ พอๆๆ เดี่ยวจะเลยเถิด[/action]
  20. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    ตอนแรกงงชื่อเกมมาก....

พอรู้ชื่อเกมแล้ว...

เกมอะไรหว่า เอิ้กlol
  21. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    เพิ่งสังเกตว่า พี่ ob เพิ่งเซ็นผ่านคนนึงแฮะ :D .....
    ทำไมกระทู้ออกทะเลได้หว่า :555: .... เกมนี้มันฮิตขนาดนั้นเลย..?
  22. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    เฮือก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  23. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ผมว่ามันออกทะเลไปแล้วล่ะ

อีกอย่าง เกมส์แนวนี้เพื่อนผมที่เป็นผู้หญิงก็เ่ล่่นนะ แถมยังหาแบบพวก save ครบ+ patch สารพัดได้อีก :confused:
  24. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    patch เบิกเนตร ของปัญญาประดิษฐ์ 3 ออกแล้วนะ
    ตอนนี้ผมกำลังรอ patch มดอื่นๆ อยู่

/me ร่วมด้วยช่วยออกทะเล :D
  25. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    จริงๆ ถ้าจะหา patch ต่างๆ ของเกมใหม่ๆ จากค่าย illu<beep> เนี่ย ลองเข้าไปดูในเวบบอร์ดของห้องไฟก็ได้งับ ... patch อื้อซ่า =o=! เลือกใช้กันไม่ถูกเลย

(เอ๊ะ ตอบไม่ตรงหัวกระทู้นี้หว่า .......)

Share This Page