รูปประกอบFiction All Final Warsครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย repeat, 3 มกราคม 2008.

1. repeat

repeat Member

EXP:
    112
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    เอามาโชว์ในหมวดนี้บ้างครับ

รูปเปิดตอนของตอนแรกครับ รวมตัวละครหลายๆตัวไว้

รูปเปิดตอนของตอนที่สอง การเดินทางของกัปตันยานรบตกอับ

รูปเปิดตอนของตอนที่สาม ปะทะดิสโก้คิลเลอร์

รูปเปิดตอนของตอนที่สิบครับ คุณหนูมาเฟียลูกครึ่งพืชเมืองหนาว แต่ตอนนี้ยังลงไม่ถึงตอนที่สิบเลย

ตอนนี้เพิ่งมีแค่นี้แหละครับ ถ้าชอบรูปก็ตามไปอ่านเรื่องได้ที่ http://all-final.com/forum/viewtopic.php?f=15&p=10773#p10773 นะครับ ขอบคุณครับ :D
  2. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    อ่ะฮ้ว สวยทุกภาพคับ เส้นเยอะมาก รู้สึกว่าจะจัดองประกอบภาพได้ดีมากเลยนะนี่
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    โอ้วรูปของพีท!!! :confused:
    วาดเจ้าหัวแอฟโฟรดูดีมากเลย โดยเฉพาะรูปแรก
    ตัวละครผู้ชายก็หน้าตาดี วาดYไปเลยจ้า :aha:
  4. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    สวยดีคับ ใส่ฟิลเตอร์รึป่าวนี่ o_o
  5. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    โอ้ว ภาพละเอียดมากๆเลยค่ะ จัดองค์ประกอบภาพโอเคค่ะ ดูมีที่มาที่ไปในภาพดี :D
  6. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    ไม่เอาของเก่ามาโพสด้วยละพี่~~

Share This Page