The Wolf of Alone

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย Kadaj, 5 มกราคม 2008.

1. Kadaj

Kadaj New Member

EXP:
    28
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เราขอแนะนำฟิคเรื่องนี้อย่างคร่าวๆก่อนนะค่ะ...
    ตัวละครมาจากเรื่อง : Final Fantasy 7 AC
    ตัวละครหลัก : คาดาจ x คลาวด์
    ฟิคเรื่องนี้อาจจะวายบ้างบางช่วง...แต่ไม่ใช่ทั้งหมดเพราะเราไม่ได้แต่งให้มันวายถึงขั้นนั้น (พูดง่ายๆ คือ ยังแต่งไม่ค่อยเก่ง)...เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกของเราขอฝากไว้ด้วยนะค่ะ...ไม่รู้ว่ามีใครชอบคู่นี้กันบ้างหรือเปล่า...เอาเป็นว่าเราจะรีบเอามาลงให้เมื่อมันเสร็จสมบูรณ์แล้ว

Share This Page