ใครมีทำนองเพลง Sakura Kiss แบบไม่มีคนร้องมั้งครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย saji, 6 มกราคม 2008.

1. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    เนื่องด้วยงงานวันวิชาการที่ใกล้เข้ามา แล้วเพื่อนผมมันดันบ้าจี้จะไปร้องเพลงคาราโอเก๊ะ

ด้วยเพลง Sakura Kiss ของ โอรัง อะ(ชมรมรัก คลับมหาสนุก) ใครมีเพลงแบบที่เป็นทำนองอย่างเดียวมั้งครับ

ที่ไม่มีคำร้องเอาแค่ทำนองอ่างิ....ขอบคุณล่วงหน้า
  2. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
  3. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    เกนโด้สิฮะ =W=b!!!
  4. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    งะ = = อย่าดูเลย ผมว่าถึงอีกคนจะน่ารัก(ที่สุดในห้อง)ก็เถอะ แต่ผมดูมันซ้อมแล้ว...อย่าดูเลยดีกว่า

ปล ... แง่มๆ ขอบคุณ มากเน้อ = w =b
  5. majixian

majixian New Member

EXP:
    47
    0
    0
    โหลดด้วยคน........

Share This Page