[รกเล็กน้อย]บอร์ดล่มหรือครับหรือผมเป็นคนเดียว = =

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย l2eenai2y, 23 มกราคม 2008.

1. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คือเพิ่งมาเข้าได้เพราะพิมพ์

<!-- m -->http://www.all-final.com<!-- m --> เฉยๆแล้วหน้าจอขาวอ่ะครับ

แต่ว่าก่อนหน้านี้พิมทั้ง <!-- m -->http://www.all-final.com<!-- m --> ทั้งเติม /forum ก็เข้าไม่ได้

เป็นเฉพาะผมหรือเปล่าครับ

(แต่ที่ดูจากวันที่เมนต์แต่ละกระทู้นี่น่าจะเป้นเหมือนกันหมด = =)
  2. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    น่าจะเป็นเหมือนกันหมดค่ะ เราเองก็เข้าไม่ได้จนถึงวันนี้

ส่วนหน้า <!-- m -->http://www.all-final.com<!-- m --> ก็เป็นหน้าจอขาวๆเช่นกันค่ะ

แต่จนบัดนี้ เราเข้าได้แล้ว ก็ยังมีคนที่เข้าไม่ได้อยุ่ค่ะ มันเป็นเพราะอะไรกัน
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ผมเข้าได้ตามลิงค์ไม่มีปัญหานะ ก็โดนลิงค์มาที่ฟอรั่ม
  4. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ไม่ได้ล่มไม่ใช่หรอ เห็นแจ้งกันล่วงหน้าแล้วว่าจะย้ายเซิฟ ยินดีด้วยเพิ่งกลับมา เย้!!!!!! (หลังจากเหงาไปสองอาทิตย์กว่าๆ)

ปล.แอด fav ไว้เข้าได้ตามปกติค่ะ
  5. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    เย้ ในที่สุดบอร์ดก็กลับมาแล้ว ดีใจจริงๆเลยครับท่านพี่น้อง ดีใจกับท่านสต๊าฟด้วยที่หาที่เช่าเซิร์ฟเวอร์ใหม่ได้ครับ เพราะหลังจากที่บอร์ดหายไปผมเหงาน่าดูเชียวล่ะ เย้ๆ
  6. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    โอวว คิดถึงงง ไม่ได้เข้ามานาน (ปกติก็ดูทุกครั้งที่เข้าเน็ตน่ะ ถึงจะไม่มีกระทู้ใหม่ๆเท่าไหร่ก็เถอะ)
  7. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    นึกว่าผมเข้าไม่ได้คนเดียวซะอีก ยินดีกับเซิฟใหม่ด้วยครับ
  8. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ในที่สุดก็กลับมาซะทีสินะ รอตั้งนาน ^^"
    ยินดีกับเซิร์ฟใหม่ด้วยละกัน
  9. naiamibios

naiamibios ชีวิตไร้ตัวตน

EXP:
    350
    0
    16
    ดูสารรูปคนนั่งทำ Serv ใหม่ เมื่อสองสามวันก่อน กรั๊กๆ 15 รอบ...
  10. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    เย้.....ในที่สุดก็กลับมาแล้ววว
  11. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    ตอนแรกก็งง ทำไมเปิดมาหน้าขาว พอถามเพื่อนบอกย้ายเซิฟเวอร์

หายไป2อาทิตย์ ยินดีด้วยยย ในที่สุดก็ได้กลับมาอยู่(สิง)แล้ว

[action]จะตามหลอกต่อไป หึๆๆ[/action]
  12. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    ในที่สุดก็กลับมา....ไร้ที่สิงสู่ เหงาไปพักใหญ่เลย
  13. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ยินดีเช่นกัน กว่าจะกลับมาได้นี่ หายอยากเลย
  14. JerryF1

JerryF1 Member

EXP:
    216
    0
    16
    ในที่สุด ก็ได้กลับมาซักที คิดถึงจังเลย :)
  15. mahado

mahado New Member

EXP:
    85
    0
    0
    คิดถึงมากๆเลยครับ จริงๆที่เข้ามาได้ในตอนนี้ยังไม่ได้มีใครมาแจ้งข่าวให้ทราบด้วยน่ะครับ(เมื่อวานนั่งทำงานเลยไม่ได้รับข่าวสาร วันนี้ก็ออฟไลน์ 555)

พอดีอยู่ๆคิดถึงก็เลยลองเข้ามา (กะว่าคงเข้าไม่ได้เหมือนเดิม) พอเห็นว่าเข้าได้นี่ ดีใจสุดๆไปเลยครับ

กลับมาสิงบอร์ดได้ตามเดิมแล้ว ^^
  16. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    คิดถึงบ้านหลังนี้มากมายTwT บอร์ดนี้ปิดไปทีนี่ เล่นเอาเล่นเน็ตไม่สนุก
  17. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ดีใจมากมาย เปิดมาใช้ได้แล้ว : )
  18. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    ที่เข้ากันไม่ได้ก็เพราะทาง GG เปลี่ยนเซิร์ฟนี่ครับ

ในที่สุดตอนเล่นเนทก็มีอะรให้ทำเพิ่มซักที TwT
  19. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    อัพเดทบอร์ดใหม่ได้ไม่นาน ก็ล่มอีกล่ะ
    กำลังคิดเลยว่าคราวนี้จะนานแค่ไหน (ฮา)

ล่มบ่อยๆ ไม่ดีเน้อ ผมเหงานะครับ..................
  20. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    ได้ข่าวว่าบอร์ดเข้าได้ตั้งแต่เมื่อวานแต่ผมดันเข้าไมไ่ด้ซะงั้น ไม่รู้ว่าเพราะอะไรเหมือนกัน = =" (ไม่ว่าจะเข้าลิ้งค์ไหนด้วยนะเออ ผมลองมันหมดทุกลิ้งค์แหละ - -")

แต่วันนี้เข้าได้แล้ว ดีใจสุดๆ ที่สิงสถิตย์ของเรากลับมาแล้วววว \>[]</
  21. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    1
    18
    เย่ ๆ กลับมาแล้ว ปรบมือให้สองครั้งครึ่ง แสดงความยินดี

[action]แปะ แปะ แะ[/action]
  22. whitewing

whitewing New Member

EXP:
    120
    0
    0
    กลับเข้ามาได้แล้วเพื่อนๆเขออออออ
    อือ เราก็เข้าแบบปกติอ่ะ แล้วก็เข้าไม่ได้อีก
    สงสัยต้องbook markไว้ กันหายอีก
    อย่าทำแบบนี้จิ เค้าใจไม่ดีนะ
  23. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เย้ กลับมาได้แล้ว

เมื่อคืนไม่รู้เป็นอะไร เข้าไม่ได้เลย พอมาวันนี้ดันเข้าได้
  24. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    กลับมาแล้ว~ แล้วเค้าก็กลับมา ฮา ฮา~
  25. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    ตอน AF ล่มรู้สึกว่าเข้า internet แล้วกร่อยๆ ยังไงไม่รู้ เหมือนไม่มีอะไรทำ
    ตอนนี้กลับมาเป็นเหมือนเดิมก็ดีใจครับ กลับมาสนุกกันอีกรอบ

(แต่ตอนที่ล่มไปนี่รู้สึกงานส่วนตัวจะคืบหน้าไปเยอะเหมือนกัน แสดงว่าผมชอบอู้งานมาเล่น AF สินะ :p)

Share This Page