ใครดูซีรีย์ ghost whisperer (เสียงกระซิบมิติลี้ลับ) บ้างคับ

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย nintendo, 24 มกราคม 2008.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

ผมเพิ่งดู 2 ตอนเองครับ ตอนแรกเปิดไปเจอพอดี ขณะจะเล่นเกม เปิด TV มาเตรียมกดปุ่มเป็น av ละ แต่ลองเลื่อนช่องดูก่อน

เลื่อนไปมาก็เจอเรื่องนี้ที่ช่อง7 พอดี ตอนที่ดูตอนแรกคือตอนที่ผู้หญิงพยายามฆ่าตัวตายอะครับ กินยาล็อคห้องน้ำ และก็ลงไปนอน

ในอ่าง ผมก็ติดหนึบ เลิกเล่นเกมนอนดูมันซะเลย หลังจากนั้นก็ไม่ได้ดูอีกนานเลย เำพราะไม่รู้ว่ามันมีวันไหนแล้วล่าสุดเมื่อวันอังคาร

ตอนเปิดมาตอนทำงานอยู่ที่ร้านทำป้าย ก็เจอพอดี ผมเลยอู้งานซะเลย เหอๆๆ ตอนล่าสุดที่ดูก็ตอนที่ ตาที่เป็นผียังอาฆาตรผู้ชายคนนึง

ที่เขาคิดว่าเป็นคนฆ่าหลานสาวเขา สนุกดีอะ ซึ้งด้วย จะสนุกกว่านี้ถ้าเอาป้าโจดี้ ฟอสเตอร์ นักแสดงหญิงอันดับหนึ่งของผมมาแสดง

แทนอาเจ๊ เจนิเฟอร์ เนี้ย เล่นไม่เนียนเลยไม่ชอบอะ = ='' ผมไปดูที่ผังช่อง7บอกมีทุกวัน บ่าย2.50 ใครไม่เคยดูแนะนำให้ดูครับ

เห็นว่ามีออกขาย CD เป็นชุดๆแล้ว แต่เสียดายเงินอะช่วงนี้ใช้จ่ายเยอะ ดูฟรีไปก่อนละกัน ถ้าทนไม่ไหวจริงๆค่อยซื้อ หุหุ

Share This Page