รบกวนขอรูปตัวละครไดนาสตี้6ครับ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย takaoo, 29 มกราคม 2008.

1. takaoo

takaoo New Member

EXP:
    33
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ถ้าได้จะเป็นพระคุณอย่างมากครับขอบคุณครับ
  2. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
  3. jenovasung

jenovasung Member

EXP:
    152
    0
    16
    เข้ามาตามลิ้งของพี่ชูด้วยคน ฮุๆ ๆ

ขอบคุณคร้าบบบบ
  4. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ได้อานิสงส์ด้วย เพิ่งเคยเห็นภาพillustเกมนี้ สุดยอด
  5. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    โห สุดยอด illust แบบนี้น่าสะสมมาก
  6. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ภาพสวยมากเลย จูล่ง โจผี น่ารักจัง
    แต่งตัวยังกับญี่ปุ่น :D
  7. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ชอบ เตียวเสี้ยน กับ เจินมี่ > <

สวยจริงๆเลย

แต่หรือสึกสองเกี๊ยวจะคิขุไปป่ะ เหมือนเด็กเลยทั้งๆที่แต่งงานกันทั้งสองคนแล้ว = =
  8. caz

caz Kiri...

EXP:
    364
    0
    16
    ขอบคุณมากครับ

เตียวเสี้ยน งามแต้ๆเน้อ
  9. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ขอวิจารณ์นิดนะ
    เล่าปี่,ซุนกวน หล่อมากๆ =[]='a
    กวนเป๋ง...ล่ำอย่างแรง
    กวนอู--ทรงผมอะไรของแกฟระ
    ฮองตง --เท่ห์มากลุง@
    ม้าเฉียว...เอ็งเป็นนักรบเสเหลียงแน่เหรอฟะ ยังกะพวกยุโรป
    บังตง--ตัว Morth...
    อุยเอี๋ยน...เอ็งเป็นจรเข้เหรอฟระ..= ='
    เย่ออิ่ง..สวยมากๆ ผิดกับ รmage ของภรรยาขงเบ้งที่หน้าตาไม่สวยลิบลับ
    เตียวหุย...เสนาหอยเหรอ...
    จูล่ง..เท่ห์เหมือนเดิม ><!
    จูกัด สมัยก่อนมีถึงมือสวยแบบนี้ด้วยเหรอฟระ
    เฉาเช่า ....โนบุนางะ...
    โจผี...หล่อมากๆ!!
    โจหยิน...no comment
    เตียนอุย...สมัยก่อนมีตุ้มแบบนี้ด้วยเหรอ - -a
    ซื่อหม่าอี้...ฟ้อนเล็บ...
    แฮหัวตุ้น ...ทำไมอาวุํธมันสลับกับแอหัวเอี๋ยนอ่ะ- -a
    ซื่อหวง..สุภาพบุรุษเกิ๊น
    ซูฮู่...น่าร้าก
    เตียวคับ...สงสัยมานานว่าทำไมเตียวคับถึงเป็นตุ๊ด...ใครออกแบบฟระ
    เตียวเลี้ยว... no comment แต่รู้สึกจะแก่ลง ทำไมอาวุธเหมือนลิโป้เลยหว่า
    เอียนซี...เซ็กซี่มาก
    กาเนง....ภาคที่แล้วมันคนละเรื่องเลยนะเนี่ย
    เล่งถง ...เท่ห์
    ลู่เหมง....ดูไม่ออกอ่ะ
    ลกซูน...เอ็งเป็นตุ๊ดเปล่าฟระ ขนนกตามเสื้่อผ้าเนี่ย
    ซุนเซ็ก...หล่อดี :D
    ซุนเชียงเฮียง น่าร้ากกก
    ไทไซฉี....โอ้ว
    ไดเกี้ยว เสียวเกี้ยว..งามแท้ อย่าง L
    โจว์ท่าย...เห็นดาบแล้วนึกถึง FFX
    โจวยี่....เป่าขลุ่ย...=[]=''?
    เตียวเสี้ยน....เน้นเซ็กซี่ขึ้นแฮะ เมื่อก่อนแนวๆกุลสตรี
    ตั๋งโต๊ะ(ดังจั่ว) ....ยมบาลเหรอฟระ
    หลู่บู้(ลิโป้) เกราะหนาไปมั้งเพ่ เคลื่อนไหวตายพอดี
    อ้วนเสี้ยว... image เหมือนหงสาจอมราชันย์เลยอ่ะ
    เตียวก๊ก...no comment

สะดุดสุดไอ้ลกซุนนี่แหละ = =a
  10. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    เปิดเวบไม่ได้

อยากดูด้วย T-T!!
  11. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    โอ้ เหมือนเคยมีคนเอามาลงที่นี่แล้วนะครับ ขอวิจารณ์ด้วยละกันนะ :)

เล่าปี่ - เอ่อ คือ มันชาวบ้านจัง...
    กวนเป๋ง - เท่ๆ ชอบ
    กวนอู - แนว... แนวอะไรก็ไม่รู้
    ฮองตง - จ๊าบมาก ได้ใจโจ๋ไปเลย
    ม้าเฉียว - ....(พูดไม่ออก)
    บังทอง - ....(พูดไม่ออก)
    ขงเบ้ง - เหวอ =A=! (ทำไมน่ากลัวแบบนั้น)
    อุยเอี๋ยน - ทำไม...ถึง กลายเป็นมอนสเตอร์ไปแล้ว =A=!
    เยว่อิง - สวย >< แต่ยังกะนักธนูเกม RPG
    เตียวหุย - ก็ยังคงเป็นเตียวหุย(ไม่เปลี่ยนแปลงนัก)
    จูล่ง - พระเอกเกิน! แล้วซอยผมทำไมนั่น (แฟชั่นใหม่?)
    โจโฉ - ก็ยังคงเป็นโจโฉ
    โจผีี - สุดยอด เท่มากๆ เหมือนท่านเค้าน์เลย
    โจหยิน - ก็ยังเป็นโจหยิน
    เตียนอุย - เถื่อน โหด ล่ำ
    สุมาอี้ - เท่แบบกระแดะๆ+เจ้าเล่ห์ๆ ได้ใจมาก= =b
    แฮหัวตุ้น - ม่ายย เอาแฮหัวตุ้นคนเก่าผมคืนมา T[]T
    สวีห่วง - เท่= =b
    เคาทู - น่ารัก^^
    เตียวคับ - ...เอ้อ...มันคงหวังจะแต่งกับใครสักคนในสามก๊กแหง (ไม่น่าเปลี่ยนอาวุธเตียวคับเลย)
    เตียวเลี้ยว - ดูดีขึ้น
    เอียนสี - กรี๊ดกร๊าด เซ็กซี่มากคร้าบ
    กำเหลง - โน้วว เอากำเหลงคนเก่ากลับมา
    เล่งทง - จะว่าดูดีขึ้นก็ไม่ใช่ แต่ก็ไม่เลวร้าย
    ลื่อหมง - เท่โครดๆ =[]=b เท่ที่สุดในจำนวนเวอร์ชั่นใหม่เลยคร้าบ
    ลกซูน - ....(พูดไม่ออก จะยุให้คนจิ้น Y คู่จิวยี่เหรอ)
    ซุนเซ็ก - ชอบแบบเก่ามากกว่าง่า
    ซุนซั่งเซียง - แบบนี้สิน่ารักหน่อย แต่อยากให้ใช้ดาบวงเดือนมากกว่าน่ะ
    ไทสูจู้ - ชอบแบบเก่ามากกว่า
    ต้าเกี้ยว เส่ียวเกี้ยว - ชุดสวยครับ แต่เหมือนจะแต่งงานเลย
    จิวท่าย - ยังเท่เหมือนเดิม
    จิวยี่ - มาดคุณชายแท้ๆ เท่ครับ
    เตียวเสี้ยน -เมื่อไรจะมีอะไรแหวกแนวกว่านี้มั่งอ่ะี
    ตั๋งโต๊ะ - แกจะทรราชไปถึงไหน
    ลิโป้ - ตะวันตกสุดๆ จะไปรบที่ไหนน่ะ

แค่นี้แหละครับ โดยรวมผมไม่พอใจอ่ะ T^T โดยเฉพาะจูล่ง (แต่ไงๆก็เท่แบบพระเอกเหมือนเดิม ;) )
  12. icemanwalker

icemanwalker New Member

EXP:
    120
    0
    0
    ไม่ชอบตรงเปลี่ยนอาวุธอ่ะ ไม่น่าเลย
    ดาบของ โจโฉยังกับ ดาบพวกจูเรนเจอร์
    ลิโป้ ถือบูมเมอแรง -*-

Share This Page