[HBD] 2 Feb - หลวงพี่เก้า (Gow 27)

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Invy, 2 กุมภาพันธ์ 2008.

1. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ช่าอีกคน...

ยังไงก็สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ ^ ^a
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    สุขสันต์วันเกิดครับ ^^
  3. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    พ...พลาดไปแล้ว

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับผม ^^; ขอให้พี่เก้ามีความสุขมากๆ นะครับ :china:
  4. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    HBD ครับ
    คำอวยพรเหมือนใน hi5 ' '/
    /me เล่นง่ายไปมั้ยเนี่ย ^^;
  5. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    อ่ะ เรามาช้าไปอ่ะ HBD นะครับพี่เก้า มีความสุขนะครับ
  6. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    สุขสันต์วันเกิดเช่นกันครับ
    ขอให้มีสุขภาพร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง
    และอยู่กับพวกเราไปนานๆ นะครับ
  7. JerryF1

JerryF1 Member

EXP:
    216
    0
    16
    อ่า...มาช้าไปแฮะ

HBD ด้วยคนนะครับ มีความสุขมากๆนะฮะ
  8. albedo

albedo บุรุษ 12 ปีก

EXP:
    116
    2
    18
    มาช้าไปหน่อยครับ...( 2 วันนี่ไม่หน่อยแล้วมั้ง)

สุขสันต์วันเกิด GOW นะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง พบเจอแต่สิ่งดีๆตลอดไปนะครับ...
  9. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    สุขสันต์วันเกิดครับ พี่เก้า
    ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆครับ
  10. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    วันนี้วันที่ 4 แล้ว คงยังไม่ช้าไปนะครับ = =''

Happy Birthday ครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ
  11. soundsyndrome

soundsyndrome Member

EXP:
    330
    0
    16
    เป็นกระทู้ที่ดีนะเนี่ย :-/

ยังไงก็มีความสุขมากๆนะครับ มาเจอหน้าให้ผมด่าบ่อยๆก็ดีนะครับ ผมว่าอาจจะทำให้จิตใจพี่กระชุ่มกระชวยขึ้นเยอะ :D
  12. zeryu

zeryu New Member

EXP:
    72
    0
    0
    ไป HBD ใน Hi5 ของหลวงพี่มาแล้วรอบนึง
    ขอตามมา HBD ในบ้านนี้ด้วยนะคะ

ขอให้พี่เก้ามีความสุขมากๆ นะคะ คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนานะคะ :)
    มีสุขภาพที่แข็งแรง ชอบเด็กก็ขอให้เจอเด็กน่ารักๆ ล่ะกันนะพี่ อิอิ
  13. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนมากนะครับที่อุตส่าห์ตั้งกระทู้อวยพรโดยไม่ได้คาดหมาย ถ้าไม่มีคนมาบอกให้รู้ กว่าจะเห็นกระทู้ก็อาจจะตกลงไปมากกว่านี้ ดังนั้นก็ขออภัยล่วงหน้าที่ตอบช้าจนเลยเวลาไปหลายวัน :china:

ช่วงนี้ผมค่อนข้างวุ่นดีเทียว หนึ่งก็คือต้องแปลหนังสือให้ทันขายงานสัปดาห์หนังสือเดือน มีนาคม หนังสือเล่มนี้เป็นของสำนักพิมพ์ DMG เรื่อง "แตกต่างอย่างเหนือชั้น" ของ John C. Maxwell เนื้อหาเกี่ยวกับทัศนคติที่ทำให้ชีวิตโดดเด่นเหนือใคร มีวิธีสร้างกำลังใจอย่างถูกต้อง วิธีกำราบความกลัว หรือความไม่มั่นใจต่างๆ มากมาย สามารถอ่านได้ทุกเพศทุกวัยครับ ... (เฮ้ย นี่ถือโอกาสโฆษณาซะงั้น) :bad:

สองก็เพราะผมมัวแต่ แก้ fic FFGN อยู่ กะว่าจะเอามาลงหมวด fiction อีกรอบ ก็เลยไม่ได้แวะเข้ามาเล่นบอร์ด etc มากนัก ... แต่อย่างไรเสีย AF ก็ยังเป็นบ้านที่อบอุ่นเสมอทุกครั้งที่กลับมาเช็คดู :)

ตอบทุก คห. ก่อนดีกว่า

Invy >>> ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆ ที่มีให้ ;) จริงๆ แล้วผมไม่ได้ช่วยอะไรมากนัก เพราะอินวี่มีทุกอย่างในตัวเองหมดแล้ว ขอให้พยายามต่อไป ถ้าผมช่วยอะไรได้ก็จะช่วยครับ คุยได้ทุกเรื่อง

Solyar >>> ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะ ^^ ตอนนี้กำลังอยากได้กองเงินกองทองมานอนกองพอดี 555+

_ƒ¯@¯ƒ_ >>> ขอบคุณมากครับ นั่นสิ อยู่ AF มานานจริงๆ ><

Taki >>> สมาชิกเก่าแก่ ดีใจที่ยังจำกันได้ ขอบคุณหลายๆ

Azemag A.C. McDowell >>> รอกินเค้กตอนนี้สงสัยมันจะเน่าหมดละ เพราะผ่านมาหลายวัน เหอๆ แต่ก็ขอบคุณสำหรับคำอวยพร

Trigger >>> หลังไมค์เรียบร้อย ^^/ เดี๋ยวกระทู้จะแวะไปตอบ

Sonic >>> ขอบคุณครับพี่โซฯ :spin: ช่วงหลังๆ นี่เลิกเครียดแล้วอ่ะครับ อย่าลืมอุดหนุนหนังสือผมนะพี่ :p

Zales >>> ขอบคุณครับ อวยพรถูกใจเรื่องไม่มีโรค เพราะป่วยบ่อยเหลือเกิน สาธุ

flamefox >>> จิ้งจอกเพลิง ดีใจที่ยังไม่ลืมคมมีด ปืน และระเบิด ของกันและกัน (ดูเกย์ๆ + sm ชอบกล) -_-; ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะ

Shuu >>> พักหลัง msn กันบ่อยดี สงสัยชะตากรรมขีดให้เราได้สนทนา ... แล้วมาคุยเรื่อง มนุษย์ทรงเรขาคณิตฯ ต่อนะ 555+

Sybil >>> ขอบคุณที่แวะมาอวยพรทั้ง AF และ Hi5 ดีใจที่ยังจำกันได้นะครับ หวังว่า ซีบิลก็สบายดีเช่นกัน

Aloha Gomora >>> ขอไปรอบนเส้นทาง 3x ก่อนนะ (แม้หน้าลุงจะล่วงหน้าไปก่อนก็เถอะ) ... และขอบคุณมากๆ เรื่องนางในฝันน่ะ (พูดได้สนองตัณหามาก) เอาเถอะ วันเกิดทั้งที่ ขอวาดฝันหน่อยละกัน
    :E

MaxlanceR >>> ขอบคุณนะครับ ว่าแต่นี่ใครอ่ะ ดูคุ้นๆ นะ แต่เปลี่ยนชื่อไป จำไม่ได้ ><

Aki >>> แหม ถ้าสมพรปากอย่างที่ลุง หรือเคยตกลงกันไว้ ก็จะพาไปเลี้ยงถึงไหนถึงกัน 555+ ขอบคุณอากิ และฝากไปถึง โอ ด้วยเลย

Jotoro >>> ขอบคุณสำหรับคำอวยพรน่อ :) ในอนาคตยังมีเวลาอีกเหลือแหล่สำหรับคุยกัน หรือแม้กระทั่งเจอตัวเป็นๆ ... ปล. จะพยายามทำหน้า staff AF ให้ดีขึ้น แต่ช่วงหลังมันยุ่งจริงๆ แหละ -_-;

Black >>> ขอบคุณครับ แต่อายุคงไล่ไม่ทันปู่โซหรอก แต่ขอเด็กๆ มาเป็นคู่เจริญรอยตามปู่โซ ให้ทันดีกว่ามั้ง 555+

ลีฟคุง >>> เย ดีใจสำหรับคนเก่าแก่ เหอๆ ขอบคุณที่มาทักทมาย + อวยพรนะ

Yoshiki >>> ขอบคุณสำหรับคำอวยพรดีๆ นะครับ ><

Ratatosk >>> ขอเปลี่ยนเป็นรูปวาด เลนจัง + เอลน่า ได้มะ 555+ ล้อเล่นครับ ขอบคุณสำหรับคำอวยพร และดูแลสุขภาพตัวเองดีๆ ด้วย ท่าทางจะป่วยเยอะ ส่วนรูปเอาตอนสบายดีแล้วกัน (บอกแล้วว่าไม่ได้เร่ง ... แค่รอ) :bad:

Niking >>> ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะ :D

Hitoshi >>> ตำราคงไม่ต้องใช้แล้วมั้ง เพราะได้สิ่งที่เป็นรูปธรรมมาแล้ว เหอๆๆ จะพยายามไม่อิจฉาครับ และก็ขอบคุณสำหรับคำอวยพร

Hitokaji >>> ขอบคุณครับ ขอให้สิ่งดีๆ ทั้งทางโลกและทางธรรม ย้อนกลับไปสู่น้องด้วยเช่นกัน ;)

Sank_kid >>> เลี้ยงซะงั้น ... งั้นเอาตอนงานสึกของหลวงพี่พีทมะ ... อ้าว สึกไปแล้วนี่นา ไม่ทันละ :bad: ยังไงก็ขอบคุณครับ (เอ รู้สึกผมจะงกขึ้นเยอะเลยแฮะช่วงนี้ ... เริ่มจนกรอบ)

Train >>> มาช้าดีกว่าไม่มาครับ ผมสิตอบช้าไปหลายวันเลย ... ขอบคุณครับ ^^

Kumiko >>> ตอบเหมือน Train เลยครับ และก็ขอบคุณสำหรับรอยยิ้ม (สุดกว้าง) ^^; ด้วยนะ ยิ้มทำให้โลกสวยงาม

สตรีสีเลือด >>> ตอบเหมือนสองคนข้างบน (เริ่มหมดมุข) และขอบคุณครับ ><

Ultimaweapon >>> ขอบคุณหลายๆ ครับ ท่าน ultimaฯ

ปูทัน >>> ไม่มีคำว่าช้าจนกว่าเจ้าภาพจะมาครับ ขอบคุณหลายๆ เลย ปู... (ได้ฤกษ์เปลี่ยนชื่อแล้วนะ มันอวสานไปแล้ว)

Deto >>> ไม่เหมือนนะ ในนั้นมีเค้กด้วย จะเอาๆๆๆ ... -_-;

Ultima_Weapon:One winged mode >>> เอ๊ะ มี ultima สองคน ... แต่ก็จำได้ทั้งสองคนแหละ ขอบคุณครับ

Evol >>> ขอบคุณครับ นี่ใช่ Earthฯ รึเปล่า ? แน่นอน ผมคงยังอยู่อีกนาน ไม่ตายง่ายๆ หรอก ... ถ้าผมไป ทุกคนก็คงหง่อมกันหมดแล้วแหละ 555+

Hideaki >>> ขอบคุณครับ >< ได้ยินคำว่า "ช้า" มากๆ แล้วรู้สึกละลายแฮะ เหมือนถูกตอกย้ำความช้าของตัวเอง อิอิ

Albedo >>> ดีใจที่ดาราดังใน pantip กลุ่มเฉลิมไทย อุตส่าห์มาอวยพร ... แซวกันเล่นนะ :E

chakri >>> ขอบคุณนะจักรี หวังว่ายังสบายดีอยู่ รูป portrait นี่น่ารักดี

<-~• A'ngel •~-> >>> ไม่ช้าเลยครับ ขอบคุณหลายๆ

Mr.Z >>> รู้สึกใจด้านชา ตั้งแต่เจอ Mr.Z ตามด่า ใน Hi5 และเทศกาลงานรื่นเริงต่างๆ ... :spin: ไม่เปนไร (เอาไว้เรียนรู้มุขกัดใหม่ๆ) เอาไว้ดูหนังกัน อย่าลืม

Zeryu >>> ขอบคุณที่อวยพรให้ทั้งสองที่เลย ขอให้สิ่งดีๆ ย้อนกลับไป ทั้งเรื่องความรัก การงาน และความเจริญทางจิต สู้ๆ :D

ยาวนะเนี่ย หวังว่าคงจะไม่กดเลยชื่อใครไปนะ

ปล. สุดท้ายนี้ฝากติดตาม fic ผมบ้างล่ะครับ ไปล่ะ
  14. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    อะไม่เห็นกระทู้นี้ได้ไงเนี่ยสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดย้อยหลังสี่วันครับพี่เก้า
  15. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    HBD ค่ะ เลทไปไม่หน่อยเพิ่งสอบเกือบเสร็จเนี่ย ขอให้มีความสุขนะ ;)

Share This Page