สงสัยระบบbluetoothของPSP?

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย lovetoto, 5 กุมภาพันธ์ 2008.

1. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    อยากรู้ว่าระยะการเชื่อมต่อของมันจะไกลสุดประมาณเท่าไหร่ครับ? เคยแต่นั่งร่วมโต๊ะที่ร้านอาหารเป็นเพื่อนแล้วตี้MonsterHunterกัน ว่าจะถามพวกนั้นแต่ก้สนุกกับเกมจนลืมทุกที
  2. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    bluetooth มันไม่เกิน 5 - 10 เมตรครับ ไม่ว่าจะใช้กับอะไรก็ตาม
  3. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    ถ้ารุ่นอ้วน เราไม่รู้ แต่รุ่นผอม.......เมตรเดียวยังเล่น Tekken กระตุกเลย - -"
  4. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    รู้แต่รุ่นบาง เพราะเล่นกับเพื่อน ห่างกันได้ประมาณ 1-1.5 เมตร พอห่างจากนี้ซัก 3 วิมันจะตัดทิ้งเลย

ส่วนรุ่นเก่า ไม่รู้ = w = แฮะๆ
  5. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    PSP มี bluetooth ด้วยหรอครับ หุหุ

wifi ไม่ใช่หรอครับ อิอิ

Share This Page