[Drama] Nodame Cantabile - วุ่นรัก นักดนตรี

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย dookdooy, 6 กุมภาพันธ์ 2008.

1. poupee

poupee New Member

EXP:
    137
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    จริงง่ะที่มาฉายทางช่อง7

ช่วงวันเวลาไหนเนี่ย

อยากดูภาคคนแสดง

T^T
  2. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ก๊ากกกกกกก ชอบที่สุด =[]=/!!

ประทับใจดราม่าเรื่องนี้มาก ก๊ากกกกกกกกกกก!!

ทามากิซังเป็นผู้ชายหน้าหล่อที่เก๊กแตกได้รั่วที่สุดแล้วตั้งแต่ดูหนังมา (ท่าตาเหลือกกับปากกระตุกเกินห้ามใจมาก ฮ่าฮ่าฮ่า!!)

คนเล่นเป็นโนดาเมะเหมือนมากๆ ค่ะ =[]=b!! ยกให้หลายๆ นิ้วเลย ฮ่าฮ่า

ชอบฉากตอนอยู่ปารีสมากที่สุด........แน่นอนค่ะ ไอ้ฉากที่มันทุ่มกันไปทุ่มกันมานั่นแหละ (ก๊ากกกกกกกกก)

แต่ดูแล้วรู้สึกดีกับดนตรีคลาสสิกและออเครสตร้ามากเลยนะ บ้านเราก็น่าจะส่งเสริมให้มีนักดนตรีเยอะๆ เนอะ (เอิ๊กๆ)

อยากให้มีภาคสอง~!!! ทำเร็วๆ นะคะ >W<,,
  3. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ในที่สุดกระทู้นีก็ถูกขุดขึ้นมา อิๆ ไม่ได้ว่าอะไรหรอก กำลังว่จะตั้งกระทู้ใหม่พอดี
    เรื่องนี้ ผมชอบคนเล่นเป็นโนดาเมะนะ น่ารักดีแถมเล่นชนิดไม่ห่วงสวยเลย (แต่กลายเป็นยิ่งหน้ารักเข้าไปอีก)

ตอนนี้เห็นมีคนทำแฟนซับมาขายด้วยนี่ ผมซื้อมากล่องนึง(กล่องละ 2 แผ่น แผ่นละสองตอน ไม่รู้เขาทำถึงตอนพิเศษรึุเปล่าไว้ว่าจะแวะไปดูอยู่)
  4. akira

akira New Member

EXP:
    31
    0
    0
    ชอบมากๆ แต่ไม่ค่อยเป็นที่รู้จักเลย อยากให้ไทยเอามาฉายเร็วๆ

จิอากิซาม้า~~~

Share This Page