fan art เปิดตัวfanfictionเรื่องใหม่ จากเกม zelda

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Taki, 6 กุมภาพันธ์ 2008.

1. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    ถูกใจที่ได้รับ:
    5
    คะแนน Trophy:
    88

ลงสีเสร็จวันนี้เอง ตั้งใจจะเขียนfictionจากเกมนี้อยู่ ภาพนี้เลยออกมาเหมือนจะโฆษณาเรื่องด้วย เพราะพึ่งคิดเนื้อเรื่องออก สำหรับคนที่ได้เล่นเกมนี้อาจจะเข้าใจเรื่องได้เร็วกว่าคนไม่ได้เล่น

เรื่องจะเริ่มจาก 2-3เดือนหลังจากฉากจบในเกม zelda twilight princess ลิงค์จะได้มีโอกาสกลับไปโลกทไวไลท์อีกครั้ง สำหรับคนที่เล่นเกมจะรู้ว่้า จะทำได้ยังไงในเมื่อทางผ่านถูกทำลายไปแล้ว ก็ใช่............ตัวเขาไปไม่ได้ แต่วิญญาณไปได้นี่นา ;)

พึ่งคิดเนื้อเรื่องได้ประมาณ50% และหวังว่้าจะได้เขียนให้จบ แต่ถ้าคิดเรื่องไม่ออก ก็คงนอนนิ่งไม่เขียนแน่ๆ เราเองก็นั่งคิดต่อว่าจะเอายังไงต่อดีหวา
    เอ้า!!!ต้องลุ้นกันหน่อยยยยย ;)
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ลิ้งๆๆ :p
    เส้นสวยสีสวย แต่ดูแบนไปนิดนะครับ
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ลิงค์น่ารักสุดๆเลย สู้ๆจ้าทาคิ :D
  4. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    งามมมม~

แต่ดูเหมือนจะใช้แอร์บรัชมากไป เส้นบางส่วนเลยดูมัวๆ
  5. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    งามมากเลย

ลิงค์นี่น่ารักมากกกก

สู้ๆครับ
  6. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    ลิงค์ๆๆๆ *0*
    รออ่าน.....แต่............ภาคนี้ยังบ่ได้เล่น TwT
  7. l3espiiiz

l3espiiiz New Member

EXP:
    63
    0
    0
    ลงสีได้สวยมากเลยค่ะ แต่ตาแปลกนิดๆ (รึเปล่า) คือเป็นคนสายตาเอียงอ่ะค่ะ ถ้ายังไงก็ขอโทษด้วยนะค่ะ >/l\<
  8. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    ว้าว!! ลิงค์!! ไม่ได้เห็นตั้งนานแน่ะ

แต่แอบรุสึก ลิงค์หน้าสวยนะครับ เหอๆๆ

... อยากเล่นภาคนี้เหมียนกัน แต่ไม่มี วี อ่ะครับ...

Share This Page