ภาพล่าสุด Final Fantasy IV -The After-

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 6 กุมภาพันธ์ 2008.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113

ใครก็ได้บอกผมทีว่าไอ้เด็กสองคนนั่นไม่ใช่พารอมโพรอม...เวลาในเกมผ่านไปตั้ง 17 ปีแล้ว ทำไมสองคนนั้นถึงยังเตี้ยและดูเด็กเหมือนเดิมได้ล่ะเนี่ย...= ="

ที่มา : 2ch
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    porom cute dee na krub
    parom looks too young.
  3. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    17 ปีทำไมโตแค่นั้นเองหว่า
    แต่ยังไงภาคนี้เราก็อดอยู่ดี T-T
  4. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    นั่นแหละโตแล้ว 20กว่าๆ วัยรุ่น...ของคนวาดเค้าล่ะ แค่รู้สึกสองคนนี้ไม่เหมือนแฝดกันแล้ว เหมือนคนละคนไปเลย พารอมยังพอเหลือเค้าเดิม แต่โพรอมไม่...แล้วทำไมโพรอมสีผมกลายเป็นงั้น

ดูแก่ขึ้นกว่าเดิมสุดก็หยาง แต่คนอื่นดูไม่แก่เลย โดยเฉพาะเอดจ์40กว่าแล้วนะนั่น.......................มันลากริเดียขึ้นคานไปด้วยรึเปล่าน่ะ
  5. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    เออ ใช่ ไม่เหลือความเป็นแฝดอีกต่อไปแล้ว โพรอมไปย้อมผมที่ไหนมาน่ะ

รู้สึกแบบเดียวกับพี่อัลเลย แต่ละคนยังดูหนุ่มๆอยู่ ทั้งที่เวลาล่วงเลยไปตั้งนานแล้วแท้ๆ
  6. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    สงสัยพวกตระกูลใช้เวทย์กับมนต์อสูรจะอายุยืนกว่าคนอื่นเค้า=w=
    (โพรอมใจแตกย้อมผมแดงแจ๊ดเชียวหนู=[]=!!!)

อยากรู้จริงๆว่าริเดียกับเอดจ์เป็นยังไงกันแล้ว...
    ใช้ไม้ตายอ้อขอยักยอกงบหลวงเอบราน่ามาฟื้นฟูหมู่บ้านสายหมอกเลยริเดีย>w<
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    โพรอมสวยขึ้น แต่ไหงพารอมมันไม่หล่อขึ้นมั่งละเนี่ย ^^;
  8. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ภาพไม่ชัดนะครับ บริเวณตรงกลางมันมีแสงสะท้อน
    เห็นไม่ถนัด แต่ชื่อก็บอกอยู่วาไคน์

ส่วนเจ้าเด็กแสบทั้งสอง สงสัยว่าจะขาดแคลเซียมนะครับ (ฮา)
  9. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    ชอบเจ้าแฝดนั้นแหะ ถึงจะไม่เหมือนกันเลยก็เหอะ - -

แต่ดูท่านั่งริเดียแล้วมัน.....

[action]ไม่นะๆ ผมไม่ได้เป็นคนแบบนั้น[/action]
  10. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    ดูไม่ออกเลยแฮะว่าเป็นฝาแฝด

คนอื่นๆก็ดูไม่ค่อยเปลี่ยนเท่าไหร่
  11. Jeffreyboyz

Jeffreyboyz New Member

EXP:
    165
    0
    0
    ภาคนี้ ใจคอจะให้ ลุงๆป้าๆ มาออกโรงผจญภัยกันอีกเหรอเนี่ย

แต่ พารอม โพรอม โตขึ้นเยอะเลย

Share This Page