[Wild Arms 5]ช่วยหนูด้วยค่า~

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย ladykaren, 10 กุมภาพันธ์ 2008.

1. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    คือ...อยากถามหน่อยนะคะ ว่าตอนที่เราไปหมู่บ้านที่สอง นับจากหมู่บ้านของเราเนี่ย(และจะได้ที่ให้กดปุ่มสี่เหลี่ยมแล้วจะตรวจสอบหีบในแผนที่ได้)
    เราจะทำยังไงต่อเหรอคะ- -
    คือ...เล่นติดมาหลายครั้งแล้ว ไปทางนู่นก็ไม่ได้ทางนี้ก็ไม่ได้ คู่มือเกมนี้ก็หาซื้อยากอีก...(ที่เชียงใหม่นะคะ)
    และก็เล่นภาคญี่ปุ่นด้วยน่ะคะ อ่านไม่ออกเลยสักตัว ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

Edit:ได้อาวรีลแล้วคะ(ไม่แน่ใจว่าเป็นผู้หญิงหน้าตาโมเอะ ใส่ชุดสีเขียว ผมสีขาว ถือดาบหรือเปล่า?)

ขอบคุณที่ตอบให้นะคะ จะรำลึกเป็นบุญคุณต่อไปคะ
  2. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ใช่หมู่บ้านที่จุ๊คจะถูกแขวนคอรึเปล่าครับ

ถ้าใช่ จำได้ว่าต้องไปแถวๆ หน้าสถานีรถไฟน่ะครับ สำรวจแผนที่ เราจะเจอไอ้เท็มบางอย่างที่เป็นแสงเล็กๆ ให้สำรวจ หลังจากนั้นก็กลับไปที่หมู่บ้านนั้นอีกที พอกลับมาเราก็ต้องไปที่อุโมง....(เดินตามทางรถไฟไปจนสุดทาง) ด้านในสุดเราจะพบกับ......ใครเนี่ยแหละจไม่ได้ เอาเป็นว่า หลังจากจบเหตุการณ์แล้วให้กลับมาที่หมู่บ้านที่จุ๊คจะถูกแขวนคอ ก่อนตะวันตกดิน ก็จะผ่านช่วงนั้นไปได้ครับ (จำรายละเอียด /ชื่อไม่ได้และ นานจัด)

แนะนำให้หา Eng. มาเล่นดีกว่านะ จะได้เข้าใจเนื้อเรื่องด้วยไงครับ ที่สำคัญคือ เสียงพากษ์ Eng. ของ อาวรีล น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !!!!!!!!!!!!

เหตุผลอีกอย่างคือ ปริศนาดันเจี้ยนของเกมนี้ มันอภิมหาโคตะระยาก ยากที่สุดในบรรดาปริศนาเกม RPG ทุกเกมที่ผมเคยเล่นมา 55+ ถ้าอ่านไม่ออก ยากมากครับในการมั่วผ่านไปได้ -*- บางดันเจี้ยน ผมหาทางผ่านเป็นอาทิตย์ (Jap.) ท้ายที่สุดก็ต้องพึ่ง......หนูบิว 555+

ถ้ามีอะไรสางสัยอีกล่ะก็ ถามเพิ่มเติมได้ครับ บอร์ดนี้มีเซียน WA อยู่คนนึง รู้ทุกเรื่อง !!

Edit : ลองอ่านคำถามอีกที = = นั่นเพิ่งออกจากหมู่บ้านแรกรึเปล่าครับ ได้อาวรีลเป็นพวกรึยัง ?? รอคำตอบอีกทีครับ เพื่อความแน่นอน
  3. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^
    คอนเฟิร์มครับ อวาริลเสียงพากษ์โมเอะเข้าเส้น

ตอนนี้ยังไม่มีอารมณ์จะเล่นต่อเลยครับ พยายามหาทางขึ้น ม.4 อยู่ - -*

ปล. ตอบคำถาม เสริมจากพี่ Iseria สถานีรถไฟ ต้องวิ่งขึ้นไปทางเหนือครับ!
  4. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    ไปหา Eng มาเล่นเถอะ

คิดว่าน่าจะเป็นตอนให้ไปหาบัตรประจำตัว golem hunter ของ chuck โดยที่ไปกดหา หน้าสถานีรถไฟ จะมีเนินดินอยู่ พอได้แล้วก็ให้กลับไปที่หมู่บ้าน แต่หลักฐานไม่พอ ก็ออกไปตามหาผู้ร้ายตัวจริง ใน เหมือง ที่อยู่เลยทางรถไฟ ไปหน่อย

ตอนนี้ยังเล่นไม่จบเลย พยายาม clear boss monster ให้หมด แต่คิดว่าคง clear ตามเงื่อนไข ไม่หมดฮะ อีกไหนจะกล่อง อีก

และตอนนี้ก็กำลังจะติด mini game แก้ปริศนา อันที่ 20 ยังไม่ผ่านสักที

จะเล่นให้จบเลย ก็ได้ รู้สึกหลังๆ มันสู้ง่ายไปหน่อย เวทยิงแรงกว่าตี ซะอีก -o-
  5. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    แต่พอเจอพวกบอสลับๆมันอัดทีละ 5000-6000 แล้วเลือดลดฮวบฮาบเลย บางทีมันยิงเวทย์แล้วโดนทุกคน ตายทั้งทีม (ดาเมจ 8000-9000 กว่าๆ) อึ้ง...
    สิ่งแรกที่คิดคือ เลเวล 100 แล้วยังไม่ชนะอีกเรอะเนี่ย !!!

สำหรับพัซเซิลอันที่ 20 มันเห็นครั้งแรกรู้สึกท้อ เลยเปิด Gamefaqs ปรากฏว่าเล่นตามที่ใน faqs บอกแล้วมันไม่ผ่าน (คงเป็นเพราะตีความผิดเป็นแน่แท้) ผมจึงยอมเล่นเอง ปรากฏว่าไปๆมาๆมันดันผ่านซะงั้น - -''

บัตรของชัคมันจะอยู่ตำแหน่งตรงที่รางรถไฟที่พื้นกับรางรถไฟที่ลอยอยู่ตัดกัน จากนั้นตามทางของรางรถไฟที่อยู่บนพื้นขึ้นไปอีกหน่อย กดเซิร์ซแล้วมันจะปรากฏ

ปล. ชอบเสียง แอวริลมากจนมาเล่นภาคอังกฤษนี่แหละ
  6. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    0
    36
    ผมว่า พัซเซิ่ล ภาค 5 กับบอสลับนี่ง่ายแล้วนะครับ สำหรับภาคนี้ (ราจัง ไม่ติด ส้ม 100 ยังล้มได้เลย = =") แต่สำหรับบอสลับที่ต้องต่อ PSP (ถ้าภาค Eng มีให้เลย) นี่ผมยังไม่เคยลองแฮะ....

พัซเซิ่ลภาคนี้มันเป็น 2D เลยมองง่ายหน่อย

แถมตราผสมง่ายมากมาย = =" ภาค 4 ผสมเชริฟไว้ 9 อันก็หน้ามืดเลย แต่ภาค 5 เิปิดแผงลอยขายสบายๆเลย
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ^
    ^
    ผมว่าราจังภาค4ง่ายกว่าเยอะ ฟันไม่เกิน3ทีดับ
    ตราของภาค4บางอย่างก็โกงเว่อร์กว่าภาคนี้มาก ^^;
  8. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    แปลก
    ทำไมผมว่าราจังภาค 4 โหดกว่าหว่า (หรือว่าหาที่เก็บ Lv ดีๆไม่ได้จริงๆแฮะ)
    แต่ราจังภาค 5 อนาจจิตมากเวลาสู้ ไม่ติดส้ม 100% ไว้ซักคนมีหวังดับอนาจยกปาร์ตี้แหง (มันมีวิธีปราบแบบไม่ต้องใช้ส้มก็จริงแหละ แต่เผลอนิดเดียวจบ -_-")

ปล. ถ้าอ่านยุ่นไม่ออก ชี้ไปที่ -_-"
    วิธีผ่านแบบคร่าวๆ เล่นจบเขียนไว้นานมากแล้ว ได้นะครับ
  9. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    เอ ผมรู้สึกไปเองหรือเปล่าน่ะคับว่า Finest Art (สะกดถูกหรือเปล่าเนี่ย) ของภาค 5 เบากว่าภาค 4 เยอะเลย
  10. lazione

lazione empty humanoid

EXP:
    22
    0
    1
    ^
    ^
    ใช่ครับ Finest Art ภาคนี้เบามาก เบากว่าภาค4เยอะ

อ้อ WILD ARMS ภาคนี้เบื่อตรงเวลาหาหีบนี่แหละครับ
    แล้วก็เหมือนReplyอื่นๆนะครับ หาของUSมาเล่นเถอะ
    จะได้เข้าใจเนื้อเรื่องได้ง่ายๆ
    อ้อ ถ้าอยากฟังเสียงของDean
    ที่พูดว่า Orewakinai Kisusumeioutos Otokimadeo[ใครแปลjapanออกช่วยแปลให้ทีนะครับ]
    ล่ะก็เล่นต่อไปเลยครับ เพียงแต่ว่าหาจังหวะของการ
    โจมตีแบบChainให้ตรงกับ4หรือไม่ก็7 [ตรง4กับ7นี่ต้องให้turnมาตรงที่ดีนละครับ] ^^;
  11. chakri

EXP:
    470
    0
    16
    อืมๆ ถ้าไม่มีส้ม100 ก็คงไม่รอด ให้ healer ใส่ ไม่ต้อง heal ล่ะ ชุบอย่างเดียว ==

ผสมไอเทมง่ายกว่าภาค 4 เยอะเลย

เหมือนภาคนี้โจมตีธรรมดาเบา กว่าภาค 4 เยอะ เผอิญชอบบ้าพลังโจมตีปกติ
  12. taleoftrue

EXP:
    900
    52
    113
    ภาคนี้เวทดีขึ้นเยอะล่ะฮะ เพราะใช้ได้แรงมากถ้าเทียบกับการโจมตีปกติหรือท่าโจมตีบางท่า (แถมก็มีแค่ตัวที่ใ่ส่ Sea กับ Sky ซะด้วยสิที่มี MP พอจะใช้สกิลบ่อยๆ) แต่รู้สึกเบื่อๆนิดหน่อย ตรงที่มันไม่ค่อยมีสกิลเฉพาะของตัวละครเท่าไหร่เลยแฮะ

ปล. แต่ Dean กับ Chuck นี่พอใช้ได้ เพราะสกิลติดตัวมันทำงานได้ตลอด (ของ Dean นี่ติดของซัพพอร์ตการ Cri + ใส่มีเดียมที่มีสกิลโจมตีติดคริเอา ส่วนของ Chuck ก็โจมตีติดสกิลนั้นตลอดอยู่ละ)

ปล2. เรื่องหาไอเท็มกับกล่องสมบัตินี่มันยากจริงๆแฮะ ผมลงทุนซื้อบทสรุปมาใช้เปิดหาตำแหน่งไอเท็มเฉพาะเลย >_<"

ปล3. มีตัวละครจากภาค 4มาโผล่ให้เห็นด้วยล่ะ (เล่นมาเห็นไปแล้ว 3คน) แต่เนื้อเรื่องไม่ได้เกี่ยวกับภาคก่อน (เหมือนเป็นโลกคู่ขนานแฮะ)
  13. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    เรื่องกล่องนี่
    จำได้เลย ไอ้กล่องสุดท้าย ที่ผมติดกับเหมือนๆกับเพื่อนหลายๆ กล่องนั้นมันอยู่ที่หมู่บ้านที่พังทลายไปแล้ว (หมู่บ้านอะไรหว่า) ไม่รู้ไงในตอนแรกว่า มันสไลด์ถีบป้ายตกน้ำได้ พอได้มานี่แทบร่ำจะเล่นใหม่เพื่อจะลองชุดใหม่ของดีนกันเลยทีเดียว
  14. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ู^
    เมืองฮาร์มอนด์ใช่มั๊ยครับ ที่ต้องถีบป้ายที่เป็นรูปกุ้งน่ะ

ตอนนี้ผมมีปัญหาอย่างรุนแรงมากเลยคือ Duplicator มีไม่พอ เปิดหีบฟ้าไม่ได้ T-T
    ใครช่วยบอกทีมันยังเก็บจากไหนได้อีก ตอนนี้เหลือหีบฟ้าให้เปิดอีกเพียบ
  15. taleoftrue

EXP:
    900
    52
    113

ใส่ Treasure Tone แล้วลองเดินหาในฉากต่อสู้เอาน่ะคับ เช่นพวก Sol linger หรือพวกมอนเสตอร์ในดันเจี้ยนช่วงเมือง Honey Day ไปน่าจะพอหาได้นะคับ (ไม่งั้นก็หาเอาตามกล่องสมบัติ ถ้าเป็นช่วงแรกๆมันก็ยังให้มาพออยู่ แต่หลังๆต้องคอยวกกลับไปเปิดเอาล่ะ >_<" )
  16. chakri

EXP:
    470
    0
    16
    จะว่าไปพกไม่พออยู่เหมือนกัน ผมเอา level ไปแลก และไปกระทืบตัวคล้ายๆ มนุษย์ต่างดาวแถว Abyss (จริงๆ ไปเติมเลเวล ใส่ mono ไรนี่ไปด้วย ให้ได้รับ exp เพียงตัวละครเดียว) ไปเก็บ exp ตรงที่ได้เยอะๆ ดีกว่า แล้วเอาไปแลก

กำลังจะไปปราบ boss ใน Abyss เดินวนแบบไม่เปิดเฉลย มา 2 ชม. - - ยังขึ้นไม่ได้
  17. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    ^
    ต้องไปหาของต้องห้ามทั้ง 4 ชิ้นก่อนครับ (ผมก็ลืมแล้วว่าอยู่ตรงไหนบ้าง) โดยทั้ง 4 ชิ้นในแผนที่ฟาลไกอาหมดเลย ต้องใช้อัสการ์ด ไปชกหินเอา แล้วจะมีกล่องแอบอยู่ข้างใน
    แล้วเอาของทั้ง 4 ไปวางที่แท่นของชั้นที่ 24 นี่แหละใน ABYSS แล้วจะมีทางวาร์ปไปยังชั้นที่ 30 โผล่มา
  18. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ผมว่าราจังภาค 4 โหดกว่าอีกเสียง
    เพราะถ้าไม่ขยันเก็บเซริพมา ก็อย่าหวังว่าจะชนะง่ายๆ....
    (ผสมตราภาค 4 ยากกว่าภาค 5 โคตรๆๆๆ)

อีกอย่าง ภาค 5 ความยากไม่ยากเลย(ในเรื่องศัตรู) เนื่องจากมีตราส้ม....100% มหาภัย
    ตราคลิ+โจมตี 2-5 ครั้ง/เทริน /บลาๆๆ
    เลเวลก็ขึ้นง่าย อีกทั้ง Status Apple ก็ยังมีขาย = = ปั๊มกันเป็นว่าเล่น Status ทุกอย่างเต็ม มันจะไปยากได้ยังไง = =

ปัญหาเรื่องกุญแจเปิดหีบเวทมนต์ ถ้าไม่มีก็อย่าเพิ่งไปสนใจมันเลยครับผม ตอนหลังๆ เข้าตลาดมืดมีขาย ซื้อตุนไว้โลด !!

ยังไม่ได้ฉะ กับเจ้าแบล๊คบล๊อคใน Jap. รอเล่นใหม่อีกรอบ Eng.
    ส่วนบอสลับใหม่ ประมาณ 4-7 ตัวที่เพิ่มเข้ามาใน Eng. ก็อยากไปลองโดนดูเหมือนกัน

โดยส่วนตัวชอบระบบภาค 4 มากกว่า ชอบดาเมจกว้างๆ สะใจๆ อีกทั้งความลื่นไหลในฉากต่อสู้ ภาค 4 เจ๋งกว่าแยะ
    มีเดี้ยมภาค 5 ก็ไม่ค่อยจะโดดเด่นเท่าไหร่ เพราะใช้จริงๆ ก็มีแค่ ดาบ สวรรค์ ทะเล 3 อัน ที่เหลือ ไว้เปิดดูการ์เดี้ยนเล่น

==================================================================

[youtube]OVc9FTB2Q90[/youtube]

Ragu O ภาค 4 ชนะโดยไม่ใช้เซริพสตาร์...... มันก็ยังอุตส่าจะคิดได้น้อ....= =
  19. taleoftrue

EXP:
    900
    52
    113
    ผมก็คิดว่าภาค 4สนุกกว่าภาค 5 จริงๆแฮะ การทำเนื้อเรื่องตัวละครก็ดูมีพัฒนาการกว่า แถมที่สำคัญเวลาเข้าเนื้อเรื่องที่ตัวละครต้องสู้กัน ของภาค 4 เรายังเห็นฉากต่อสู้เด็ดๆมั่ง แต่ของภาค 5 ดันตัดเข้าเป็นฉากสู้ 1-1 (แถมบังคับเราโดนตีทีเดียวแพ้อีกแน่ะ)

ปล. แต่มีเดียมของภาค 5 ผมใช้ โชค, ทะเล, พระจันทร์ นะ >_< (จริงๆคือติดคนละอย่างเลย)
  20. BiwKung

EXP:
    855
    0
    36
    ผมว่า ภาค 4 ราจัง มันก็ยากกว่าภาค 5 จริงๆนั่นล่ะครับ เพราะ ราจังภาค 5 มันโดนลดความโหดลงจากภาค 4 มหาศาลเลยทีเดียว (ลองคิดเล่นๆ ถ้าภาค 5 มันไม่มีท่าใหญ่มันก็แค่มอนเตอร์โหดๆธรรมดาตัวนึงนี่เองแหละ)

แต่ราจังภาค 4 นี่ ราเคลวฟันทีเดียวก็เกินพอแล้วครับ ส่วนเรื่องจำนวนเทิร์น ผมทำยังไงก็ไม่ไหว ฆ่าราจังให้ต่ำกว่า 4 เทิร์น ผมทำได้ต่ำสุดแค่ 4 เทิร์นเอง ถ้าอยากต่ำกว่านั้นคิดว่าคงต้องปั๊มค่าความเร็วให้ ราเคลว เต็มเลยล่ะมั้งนั่น กรั่กๆๆๆๆๆ

ฆ่าราจังโดยราเคลวคนเดียวไม่ติดเชริฟ ผมว่าก็ไม่แปลกนะคับ เพราะติดตราแบบที่ในคลิปติดไว้มันแบ่งเบาให้ราเคลวได้เยอะเลย ถ้าไม่ติดเลยสักตรานี่น่าคิดอยู่ แต่ถ้าใช้ยูลี่หรืออาโนลนี่สิแปลก = =" เพราะสองคนนี้ต่อให้ติดของครบ ก็ฆ่าราจังไม่ได้อยู่ดี (ยกเว้นจู๊ด ที่โอกาสฆ่าราจังแบบโซโล่ ขึ้นอยู่ที่ดวงล้วนๆ ว่ามันจะติดไฟเนสอาร์ทมั้ย ตั้งแต่เล่นมาเคยชนะโดยจู๊ดติดตราเชริฟ 3 อันแบบโซโล่แค่ครั้งเดียว เพราะจู๊ดมันตีธรรมดาไม่เข้าเลยแม้แต่นิดเดียวนอกจากไฟเนสอาร์ท แล้วก็ไม่แรงเท่าราเคลวด้วย)

ตอนแรกกะจะไปปั๊มดาบมังกรต่อซะหน่อย ไปๆมาๆ ผมมาเรียนต่อที่ ตจว เลยไม่ได้ยก pS2 ติดมาด้วย เลยอดซะนี่ เซ็งเลย
  21. chakri

EXP:
    470
    0
    16
    เพิ่งเล่นจบ - -
    ทำไมตอนจบ เศร้าจริงๆ

ต้องวนมาสู้ใหม่ แบบไม่มีที่สิ้นสุดเลยเหรอ T-T (ผมเข้าใจเนื้อเรื่องแบบนี้)
  22. taleoftrue

EXP:
    900
    52
    113
    ถ้าอะไรที่มันเข้าเชิงสปอยล์ช่วยใส่ spoil เตือนไว้ก็ดีนะคับ =_=" ผมยังเล่นไม่จบเลยน่ะ (ถึงจะพอเดาได้แล้วก็เถอะ T-T )
  23. BiwKung

EXP:
    855
    0
    36
    ฉากจบที่ว่าไม่มีที่สิ้นสุดนั่น หมายถึงภาค 5 เหรอครับ...? มันไม่ได้สู้กันอย่างไม่มีที่สิ้นสุดนะครับ มันก็กลับมาสงบสุขเหมือนเดิมนี่ครับ เพราะว่าไม่มีการแบ่งชนชั้น ไม่มีใครเป็นผู้นำของใครอีกต่อไป ทุกคนอยูด้วยกันอย่างเท่าเทียม ส่วนอาวรีลก็ไม่ได้หายไปไหนครับเพียงแต่อาวรีล "คนเดิม" ได้หายไปจากโลกนี้ไปแล้วเพราะการสละตนเองในการยับยั้งความมืด ฉะนั้นอาวรีลคนที่เราเห็นในตอนจบนั้น เป็นเพียงแค่อาวรีลเพียงร่างกายครับ แต่ความทรงจำนั้นไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไปแล้ว แล้วในตอนที่อาวรีลวิ่งขึ้นไปยังด้านในระหว่างทางก็ได้เขียนจดหมาย ถึงความในใจที่อยากจะสื่อให้ทุกคนรู้ และเป็นการร่ำลาอีกด้วย เพราะรู้อยู่แล้วว่า ถ้าหากทำไปตนเองจะต้องหายไปจากโลกนี้ แต่ก็ยังมี%ที่จะรลึกความทรงจำอยู่น้อยนิดบ้าง แล้วในท้ายสุดนั้น ที่สามคนนั้นมายืนคุยกันก็ยืนคุยกันเล่นๆนี่ล่ะครับ แต่ทิ้งท้ายไว้ว่า หากไม่มีสงครามมาแต่แรก ทุกๆคน (รวมถึงวอลซุงค์) คงจะได้เล่นสนุกด้วยกันตั้งแต่เด็กๆ แล้ว...
  24. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    อนาคตอาวรีลอาจเข้าโคลด์สลิปอีกครั้ง แล้วมาเป็นหนามตำใจนังเรเบคก้าอีก เอิ๊กๆๆ สะใจ :D
  25. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    หลังจากนั่งอ่านกระทู้นี้ไปพักนึง ได้กลับไปขุด WA2 เล่นจนจบ....
    จากนั้นก็หยิบ WA4 มานั่งจิ้มไปได้ซักพัก(หวังจะรอแผ่นแท้ WA Code F ที่ฝากเพื่อนที่อยู่ญี่ปุ่นให้หยิบหิ้วกลับมา แต่อีกนานกว่าจะถึงไทย)

พอว่าจะไปเปิดภาค 5 เอาเซพที่ยังไม่ได้ลุยลาสดันเจี้ยน กะว่าจะไปเดินเล่นใน ABYSS พบว่า ดันลบเซพแล้วเก็บแบ๊คอัพเซพไว้ด้วย ARmax พอโอนไฟล์กลับมาอีกทีเหลือแต่เซพก่อนสู้กับวอลซุงก์ ไปซะแล้ว

กรี๊ดดดดดด

เอาเถอะ เริ่มรอบใหม่มีชุดไนท์เบรเซอร์ ของแอชเล่ย์ในภาค 2 ก็พอใจละ(เก็บ Ex File จนครบหมดแล้วนี่นะเรา)

Share This Page