~Collection Of Final Fantasy VII~

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Aucifer, 14 กุมภาพันธ์ 2008.

1. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ^

=[]=llllllllll OMG!

เห็นหัวโบะแล้ว = =llll งานเรียกได้ว่าเกรด A+

แต่ราคาเห็นแล้วถอยเลยถึงมันจะถูกกว่าสั่งของก็เถอ

4500 - -* จอดไม่ต้องแจ่วเลย
  2. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    ถ้าถามว่า สวยไหม? ..........สวย

ถ้าถามว่าอยากได้ไหม?.....อยาก

ถ้าถามว่ามีเงินไหมล่ะ?................. ไม่

P L E A S E ! ! !... H E L P ! ! !

ข้าน้อยอยากได้ๆๆๆๆๆ
  3. kohza5777

kohza5777 New Member

EXP:
    3
    0
    0
    กรี้ดดดด!!!!!!!!!!!อยากได้จังครับแต่คงหาซื้อไม่ได้เพราะบ้านอยู่ชนนบท(อุ๊ย!!เผลอกรี้ดออกแนวแต๋วแตกเลย แฮ่ะ :E )
  4. topfinal

topfinal Member

EXP:
    254
    4
    18
    Collection ของภาค VII น่าจะทำพวกนี้บ้างนะ

มนต์อสูร
    - Bahamut(ร่างแรก) ดูขลังดี ผมชอบมากๆ มากกว่า Neo และ Zero อีกอ่ะ(2 ร่างหลังมันอลังการเกิน)
    - Knight of Rounds ทำออกมาคงจะแพงน่าดูเลยแฮะ ตั้ง 13 ตัว

เวพอน โดยเฉพาะ Ruby กับ Emerald แล้วก็ Ultima , Diamond กับ Sapphire (สรุปคือทั้งหมดเลยนี่หว่า :E )

โจโคโบะ(โจโคโบะจริงๆ ไม่ใช่คลาวด์นะ) ทุกสี เลย
  5. madrid00

madrid00 New Member

EXP:
    9
    0
    0
    อยากเท่ห์!!!
  6. ralphael

ralphael New Member

EXP:
    155
    0
    0
    figure คลาวด์ 7 นิ้ว ส่วน figure ทิฟา 8 นิ้ว

งี้ถ้าเอามาเทียบกันคลาวด์ก็เตี้ยกว่าทิฟาสิครับ

( ไม่มีความสามารถพอให้สัมผัสยังจะมาพูดมากอีกเนาะ ผมเนี่ย )

Share This Page