+++เกมยอดแย่ในตำนาน+++

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย shinkyoto, 15 กุมภาพันธ์ 2008.

1. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    ดูแล้วไม่เข้าใจแฮะ งง สมกับเป็นเกมยอดแย่
  2. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    เปิดดูไม่ถึงนาทีแล้วปิดทิ้งเลยดีกว่า ให้ฟรีบวกเงินอีกล้านผมถึงจะซื้ิอ = =''
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    สิ่งที่ผมอยากรู้คือ คนอ้วนๆที่ยิ้มแล้วชูนิ้วโป้งนั่นคือคนทำเกมใช่มั๊ยครับ

ปล. แต่ตอนแรกกับช่วงหลังของคลิปนี่คนทำลงทุนทำจริงๆ
  4. Kobun

Kobun New Member

EXP:
    280
    0
    0
    มันแย่สุดจริงๆ อยากรู้จุดประสงค์ของเกมส์เหมือนกันนะ - -"
  5. Highwind

Highwind Member

EXP:
    39
    6
    8
    ดูคลิปนี้แล้วผมว่าคนทำคลิปตั้งใจทำมากกว่าคนสร้างเกม
  6. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    เอ่อ...เกมมันเล่นให้จบยังไงน่ะ -__-
    ตกหลุม เก็บของ โดน Dr. จับ เข้าป่า ตกหลุม....ตาย คืนชีพ...
    -__-'' งง
  7. Nanaki

Nanaki New Member

EXP:
    73
    0
    0
    Atari สุดยอดครับ ถึงกับสร้างเกมระดับตำนานออกมา เมพขิงขิง...
  8. boomkungzx

boomkungzx New Member

EXP:
    271
    0
    0
    ดูแล้วพูด เอ้ย... พิมพ์ได้อย่างเดียวครับ

ทามไปได้ =[]=
  9. peanut

peanut Member

EXP:
    58
    0
    6
    เคยเห็นตัวอย่างเกมเหมือนกัน ตอนนั้นเห็นแล้วยังแปลกใจว่ามันไม่มีอะไรเลย... พอดูคลิปนี้แล้ว... มัีนก็ไม่มีอะไรเลยจริง ๆ

เป็นอีกเกมที่มีการพูดถึงทุกครั้งเมื่อมีการพูดถึงวงการเกมของอเมริกา และ เครื่องอาตาริ = ='
    จะดีใจดีมั้ยนะที่เกมได้รับการเล่าขายสืบต่อมานาน

ถึงเกมหลัง ๆ จะสร้างออกมายอดแย่หรือมีบั๊กแค่ไหน อย่างเกมรถตักดินของ pc หรือ เกมซีตาร์แมน 2 ก็คงสู้เกมที่เป็นตำนานนี้ไม่ได้แล้ว

เชิร์จคลิปมาเจอเกมอื่น ๆ อีกนะ เรื่องกราฟฟิคอาจจะไม่แย่แต่ระบบนี่ ห่วยแตก...

[youtube]90OZUOiHGdI[/youtube]
    ความเป็นไปไม่ได้+พลาดครั้งเดียว = เกมโอเวอร์

[youtube]tuBgGoV_eF0[/youtube]
    ภาพยนตร์ชื่อดัง+เกม=เล่นให้ตายก็ไม่จบ??

[youtube]oMxZPX3s5sU[/youtube]
    ?????
  10. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    จริงๆAtariหลายๆเกมส์ที่สนุกๆก็มีนะเนี่ย แต่ทำไมเกมส์นี้มันดูน่าเบื่อๆไงไม่รู้ ^^;
  11. dadajang

dadajang New Member

EXP:
    140
    0
    0
    เชื่อเลยล่ะค่ะว่ามันแย่ขนาดไหน -_-
  12. crystalcross

crystalcross New Member

EXP:
    17
    0
    0
    ตกหลุมๆๆ ถ้าเล่นได้มีโมโหตายแน่ๆ ทั้งเกมไม่มีไร ตกหลุมอย่างเดียว เหอๆ

Share This Page