ขอเพลงฤดูที่แตกต่าง(เวอชั่นEng) ขอแบบฟังอย่างเดียวก็ได้ครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย prockdj, 18 กุมภาพันธ์ 2008.

1. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    อยากได้เพลงฤดูที่แตกต่างของพี่บอยเวอชั่นที่มีฝรั่งซื้อลิขสิทธิ์ไปทำเป็นภาษา Eng ขอบคุณครับ :china:

Edit:
    อย่างงั้นรึครับ งั้นไม่เป็นไรครับ ว่าแต่มันมีให้ฟังไหม
  2. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    Re: ขอเพลงฤดูที่แตกต่างของบอย โกสิยพงศ์ (เวอชั่นEng)

บริษัท Love is ของคุณบอยด์ โกสิยพงษ์ ถือลิขสิทธิ์เพลงนี้อยู่ ถ้าอยากโดนปลด Full member ก็เชิญครับ
  3. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    Re: ขอเพลงฤดูที่แตกต่างของบอย โกสิยพงศ์ (เวอชั่นEng)

เข้าข่ายละเมิดลิขสิทธิ์สินะครับ = =
  4. soundsyndrome

soundsyndrome Member

EXP:
    330
    0
    16
    ลองหาแผ่น Season Change 7 Version ดูครับ ที่ CAP ซีคอนแสควร์ ยังมีอยู่นะครับ ^^

ปล.แก้นิดหน่อย บริษัทที่ถือลิขสิทธิ์เพลงนี้อยู่ คือ Sony BMG ครับ ไม่ใช่ Love is
  5. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88

เป็นคำขาดที่น่ากลัวจริงให้ตายสิ...

ว่าแต่เพลงนี้ผมพึ่งจะรู้นะเนี่ยว่ามีเวอรชั่นภาษาอังกฤษด้วย . . .

Share This Page