[นอกเรื่อง]ขอถามอะไรสักนิดนะคะ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย ladykaren, 20 กุมภาพันธ์ 2008.

1. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    เอาอีกแล้วเด็กใหม่อยากลองของ =A=!!!

อยากเห็นสนัวร์เรอะ!!!

ยืนยันคำพูดนี้เหมือนเดิม!!!

ถ้าไม่อยากสายตาเสียก็อย่าเลยค่ะ = ="""

คำใบ้นิดนึงสำหรับคนอยากรู้............
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    สควอล ผสมกับ รีนัวร์ ....มันน่าดูเหรอคะ = =""""??????
  2. VictiM

VictiM New Member

EXP:
    4
    0
    0
    เชื่อมั้ย?

ก็ยังมีคนยิ่งอยากจะเห็นอยู่ดี..
  3. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    เอ....ตอนผมดูนี่ผมก็ว่าสนัวร์ดูเหมือนผู้หญิงนะคับ

แต่พอลองนึกดูอีกที มันเป็นตัวอะไรกันแน่ฟ่ะ
  4. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    อ้าว ผมอ่านแล้ว งง ตกลงมันเป็นอะไรอะคับ
  5. rayblade

rayblade Cadis Etrama Di Raizel

EXP:
    106
    0
    16
    เอ่อ อ่านไม่หมดทุกกระทู้ มันข้ามไป ที่แท้ก็บอสนี่เอง เวรกำ ไม่ได้ตั้งใจพิมพ์ไร้สาระนะครับ
    เครื่องมันอืดไปหน่อย เลยลากเกินไป อ่านไม่หมด ขออภัยอย่างยิ่งครับ
  6. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    อะ...เจ้าค่ะ วันหลังจะไม่ยุ่งแล้วเจ้าค่ะเรื่องนี้

[action]เอามีดมาคว้านท้องตัวเอง และจากไป...[/action]

ไม่ๆไม่อยากดูแล้วค่า ขอโทษค่าขอโทษ (นั่งพึมพำในนรก)
  7. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    อืม.....

[action]แจ้งสตาฟ....ปิดกระทู้ด่วนก่อนที่มันจะลอยไป16หน้าแบบรอบที่แล้้ว[/action]

ปล

เห็นด้วยอย่างยิ่งเพราะเดี่ยวมันจะเริ่มกลายพันธ์ =[]="""

[action]ย้อนอดีต.....ไม่!!!~ ฝันร้ายอีกแล้วตรู[/action]
  8. thiefgod

thiefgod New Member

EXP:
    313
    0
    0
    ผมเป็นเด็กใหม่ก็อยากเห็นเหมือนกันครับ

แต่ดูจากพี่ๆพูดมาแล้วชักไม่อยากเห็นและนะ

สควอล ผสม รีนัวร์ = ตัวประหลาด(ชัวร์)

ยิ่งวันนี้ผมเพิ่งซื้อFF8มาเล่นในคอมด้วยครับ

เดี๋ยวความอยากเล่นมันจะหดหายไป-*-
  9. Eindeloze

Eindeloze New Member

EXP:
    40
    0
    0
    ผมก็เด็กใหม่เหมือนกัน ... เพียงแต่ว่า

หลงไปเปิดเจอเอาแถวๆนี้แหละครับ

แถมสกรอเม้าส์หนีแทบไม่ทัน ( ฮา ) -_-;
  10. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    เอ้า...เพื่อให้เคลียร์

สนัวร์คือรูปล้อรูปหนึ่ง ที่วาดออกมาเล่น ซึ่งวาดออกมาได้ฮาแตก ก็เลยดังในช่วงข้ามคืน

แต่ว่าในปัจจุบันนี้ รูปนั้นสูญหายไปแล้ว
    และคงไม่มีใครเซฟรูปนั้นเก็บสำรองไว้ เพราะมันเกินจะทน

หากอยากดูอีก คงต้องรอให้ท่านปองๆวาดใหม่อีกรอบล่ะมั้ง(จะวาดได้เหมือนเดิมหรือเปล่าไม่รู้)

สำหรับคนที่อยากรู้จริงๆ
    สนัวร์ = สคอล + รีนัวร์
    เก็ตยัง
  11. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
  12. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    เห็นกระทู้ที่มีรูปสนัวร์อยู่มันเงียบๆ ผิดคาดแฮะ =w=''

หรือเพราะว่าตั้งชื่อ Topic ไม่ดึงดูดกันนะ :E

(ทีตอนตั้ง "สนัวร์" ล่ะ ปาเข้าไปเป็นสิบหน้า - -)
  13. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    0
    0
    ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากรู้แฮะ

แล้วกระทู้นี้ จะโดนปิดเรื่องไรหว่า ?

ตอนแรกนึกว่า สนัวร์ คือ รีนัว ซะอีก โว้ๆ

Share This Page